close

Tình hình là dthoai e bị hỏng , giờ k có máy để chụp ảnh vợt up lên diễn đàn nên bác nào có cái máy nào tầm 4trieu , hơn cũng dc , dùng tốt có nhu cầu để lại thì bào e nhé !

victor.ngobn

Đại Tá
Có chứ em. Máy mới mua cuối tháng 3 mà. Bảo hành điện tử đến tháng hết th3 năm sau. Samsung galaxy E5 nhé. Trc khi chú rao tin,a chưa nghĩ đến chuyện bán :D tại bây giờ thấy ko cần thiết nên bán cũng đc. Còn chuyện lên đời thì chắc là ko đâu. Hnao ra Hỏa Châu chơi đi. A đưa cho xem

Attachments

132.4 KB · Đọc: 0
Có chứ em. Máy mới mua cuối tháng 3 mà. Bảo hành điện tử đến tháng hết th3 năm sau. Samsung galaxy E5 nhé. Trc khi chú rao tin,a chưa nghĩ đến chuyện bán :D tại bây giờ thấy ko cần thiết nên bán cũng đc. Còn chuyện lên đời thì chắc là ko đâu. Hnao ra Hỏa Châu chơi đi. A đưa cho xem
e7 thì e máu hơn , e5 e cũng k thích lắm

victor.ngobn

Đại Tá
hôm nào cho e xem cái nhé , dc e mua luôn m giá trên web nay có 4,5tr thôi a ơi .
Ô thế à? Mấy tháng rùi nên chắc nó thay đổi giá,nên a ko biết. Trc mua 5t5 ở Trần Anh. Lúc đó nếu mua ở shop nhỏ thì rẻ hơn nhưng a mua mấy cái toàn phải bảo hành,chán quá nên ra Trần Anh mua cho yên tâm ý mà :D uhm,mai,ngày kia hnao rảnh ra Hỏa Châu chơi đi,bảo a 1 câu để a biết, sau a đưa xem. Thích thì triển, ko thì cũng chả vấn đề gì mà. @Không Quan Trọng:D

victor.ngobn

Đại Tá
@Không Quan Trọng a vừa ra xem,đúng là xuống giá rùi, kinh thật :confused: mà giá 4t5 là ở mấy shop tư thôi mà. Ở thế giới di động với trần anh vẫn 4t990 mà. Anh giờ chỉ dám mua dt ở 2 nơi này thui. Đảm bảo voãi

Bình luận từ Facebook