Toàn quốc CLOSE

lamtq

Đại Tá
Như tiêu đề. Bán cây này cán St tình trạng >91,99% nguyên bản có 2 vết cấn bàn nhẹ đã makeup gần như zin
Cấu tạo : sợi zlc- zylon carbon
Cán đã quét Isure ko trơn và nếu cần lau aceton là hết ngay.
trọng lượng : 91g
Giá 7tr

Màng tờ rinh còn nguyên lột ra là bướm như mới

seri H

Attachments

1.5 MB · Đọc: 0
    596.4 KB · Đọc: 0
    545.7 KB · Đọc: 0
    973.7 KB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0
    1,017.7 KB · Đọc: 0
    1.2 MB · Đọc: 0
    597.3 KB · Đọc: 0
Last edited:

lamtq

Đại Tá
Như tiêu đề. Bán cây này cán St tình trạng >91,99% nguyên bản có 2 vết cấn bàn nhẹ đã makeup gần như zin
Cấu tạo : sợi zlc- zylon carbon
Giá 7tr
Hình mai update
2 hình trên là 2 vết cấn nhỏ đã makeup lại gần như nguyên thủy

mặt BH đẹp long lanh

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Vậy cây mới tinh tầm giá khoảng bao nhiêu a @lamtq
mới tinh thì hàng này hiện g ko còn sx nên may ra chỉ những ng sưu tập mới nắm giữ. Vì vậy giá là ko thể xác định tùy theo độ máu của ng mua và độ thèm tiền của ng bán. nhưng nếu có cây mới full box bán ra thì cũng phải tầm 13-15 củ
Jun special nó chỉ ra cho thị trường nội địa Nhật. Mình ko bjt chính xác nhưng theo thông tin bên lề các VĐV tại Nhật nói thì rất ít chứ ko như Boll ZLC limited có số lượng hạn chế và đc đánh số nhưng phân phối quá nhiều thị trường nên số lượng nhiều như lợn con

macarong

Trung Uý
mới tinh thì hàng này hiện g ko còn sx nên may ra chỉ những ng sưu tập mới nắm giữ. Vì vậy giá là ko thể xác định tùy theo độ máu của ng mua và độ thèm tiền của ng bán. nhưng nếu có cây mới full box bán ra thì cũng phải tầm 13-15 củ
Jun special nó chỉ ra cho thị trường nội địa Nhật. Mình ko bjt chính xác nhưng theo thông tin bên lề các VĐV tại Nhật nói thì rất ít chứ ko như Boll ZLC limited có số lượng hạn chế và đc đánh số nhưng phân phối quá nhiều thị trường nên số lượng nhiều như lợn con
Em mới tập chơi đang chơi em ST bên này giờ kiếm cũng không phải dễ. Hàng hiếm...

lamtq

Đại Tá
Ơ biết em tìm ZLC thế mà hôm nọ ngồi nhậu chả nói.
Con này đem về bóc mấy mặt cũ ở cây vợt bỏ đi của em rồi dùng để đánh tập thì ngon đây!
bán cho cái loại phá vợt như mày là góp phần làm mất đi 1 cây vợt hiếm trong kho tàng độc kiếm của BBTG. Nhưng mà dcm mày mua là cũng bán luôn đấy:D

QuangHung

Đại Tá
Độ cứng của người mua và độ mềm của người bán..0:):':)D:p

macarong

Trung Uý
Mình đánh cây này mấy ông nhật còn thèm , đánh đến khi nào bỏ bóng bàn thì thui...
Nhân tiện các các anh cho hỏi có cần pải vào keo không ạ.

Attachments

1.3 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook