CLOSE

anhthinh098

Thượng Tá
Như tiêu đề cần bán e long 3 đời đầu vì ko hợp nên cho ra đi, cốt gần như mới cứng. Ra đi với giá 2t9. Khuyến mại thêm e TG 3 mới cứng cựa. Ae nào có nhu cầu alo mình theo sdt 0972.789.968. Thanks all
"Giao đến t6 này ko bay thì giữ lại đến T5 cho @Trạng .... CÁ hẹn"

Attachments

1.3 MB · Đọc: 0
    1.4 MB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0
    1.3 MB · Đọc: 0
    1.2 MB · Đọc: 0
Last edited:

anhthinh098

Thượng Tá
Giá thì e ko dám bàn, nhưng cái mang cá, cái cán, rồi ko bóc mặt vợt ra, thật khó để nói * gần như mới tinh*
Cái này mình lấy lại của 1 bạn trên diễn đàn và nguồn của cốt này trc đây của a @lamtq, mình lấy với giá như trên rồi mà chơi ko hợp nên bán và km thêm cái mặt đó. Bên trong thì còn nguyên kem nhé bạn. @archer xác nhận giúp a với. Up dài dài.

lamtq

Đại Tá
Cái này mình lấy lại của 1 bạn trên diễn đàn và nguồn của cốt này trc đây của a @lamtq, mình lấy với giá như trên rồi mà chơi ko hợp nên bán và km thêm cái mặt đó. Bên trong thì còn nguyên kem nhé bạn. @archer xác nhận giúp a với. Up dài dài.
Cốt hàng chuẩn. E nên bóc mặt chụp cho ae ngắm đủ 3 vòng cho dễ qđ

archer

Đại Tá
Cốt này bán giá này tặng kèm TG3 mới cứng thế là quá hữu nghị rồi các bác nào nhỏ dãi mà túi thủng đít vợ nó ko cho tiền mua thì cũng ko nên ném đá dìm hàng vớ vẩn nữa chỉ thể hiện xấu tính thôi, em là cứ nói thẳng ạ :)

Bình luận từ Facebook