Hà Nội Close

ducanhmh

Đại Tá
Pro 39 độ có cứng hơn market 39 k a? e đang chơi cái Blue 41 độ mà dễ đánh lắm. Tiện thì e qua gom luôn Pro của bác về xem sao :))

langngoi

Đại Tá
Pro 39 độ có cứng hơn market 39 k a? e đang chơi cái Blue 41 độ mà dễ đánh lắm. Tiện thì e qua gom luôn Pro của bác về xem sao :))
hì cùng 39 nguyên bản ko dán keo tăng lực, ko tuned thì về độ cứng nó là như nhau mà em.
Có cái độ đàn hồi thì prov cao hơn market(có thể thử 1 cách tương đối = cách lấy móng tay bấm vào lót giữ 1 lúc lâu nhả ra, cái nào còn vết lâu hơn thì đàn hồi kém hơn).
Blue thì nó đàn hồi đỉnh rồi, nhưng nếu 41 mà ko tuned đánh vẫn khó.

langngoi

Đại Tá
Còn bn % anh? Cho em ké cái ảnh, nếu 39 độ thì 2,2 có thể cũng ổn! hi
% thì mình chả biết vì mình dán 1 lần đánh khoảng 40 buổi thì bỏ ra vì có H8 :D. ko rách rời ko va đập. Mình ko cầm theo người nên ko chụp được ảnh.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hì thật sự thì em cũng ko hình dung ra bác phết bọn 41 untuned kiểu gì ấy :D.
Bọn đó đánh thì hết xảy, va vợt vào bóng đánh cái chát, đối bên kia đỡ còn méo mặt, chửi lầm bầm: ĐCM GIẬT ĐÉO GÌ NHƯ NÉM GẠCH. Nhỡ quả nào nó đỡ đập vào ngón tay là MỆT VỚI NÓ, nó lầm bầm cả buổi ....

archer

Đại Tá
Bọn đó đánh thì hết xảy, va vợt vào bóng đánh cái chát, đối bên kia đỡ còn méo mặt, chửi lầm bầm: ĐCM GIẬT ĐÉO GÌ NHƯ NÉM GẠCH. Nhỡ quả nào nó đỡ đập vào ngón tay là MỆT VỚI NÓ, nó lầm bầm cả buổi ....
Đứa nào chửi a thế, chứ em thì a đọc môi nhầm cmnr, e chửi khác cơ :D

lamtq

Đại Tá
Đứa nào chửi a thế, chứ em thì a đọc môi nhầm cmnr, e chửi khác cơ :D
cu @archer đợt ra HN đánh với @Trạng .... CÁ nếu a đọc khẩu hình ko nhầm thì chửi là"giật ncđbmbpnđr":D:D:D:p:rolleyes:

Bình luận từ Facebook