Toàn quốc close

cuongpn

Đại Tá
ak, bạn cho mình xin hình, kích thước và giá, màu đỏ cũng đc
Kthuoc m k rõ nó vừa treiberQ của m. Nếu ưng thì pm 0979333140 cho m

Attachments

571.4 KB · Đọc: 0

Trainee

Đại Tá
Cây andro Q bác ak.
Ko biết bác đã đánh thử chưa tất nhiên còn tuỳ trình độ. Nhưng mình nghĩ Turbo hơi cứng, tầm Rasant Power Sponge/Grip là đẹp. Mặt Turbo chỗ mình có ông anh rơ moi đang có mặt đỏ đánh chính xác là 4 buổi: 3 với TMB ZLC, 1 với KTS mà hơi trơ, phải tạm để đó.

pkhuyenthoai

Đại Tá
Ko biết bác đã đánh thử chưa tất nhiên còn tuỳ trình độ. Nhưng mình nghĩ Turbo hơi cứng, tầm Rasant Power Sponge/Grip là đẹp. Mặt Turbo chỗ mình có ông anh rơ moi đang có mặt đỏ đánh chính xác là 4 buổi: 3 với TMB ZLC, 1 với KTS mà hơi trơ, phải tạm để đó.
Vậy ak, nếu kích thước mặt đó vừa cây Q và giá ngon nữa thì mình sút luôn hi.

cuongpn

Đại Tá
Chuản bác ạ, đánh turbo tấn công không được chuẩn xác vì nó bị trơ

cuongpn

Đại Tá
Mình chưa chơi, đó giờ đánh Fh R9, BH R7. Tại mới mua cây Treiber Q nên tìm mặt theo hướng dẫn của mấy bác trên diền đàn hi.
M cũng mới đổi sang andro, vãn đang loay hoay tìm combo hợp nhất, nhưng nếu như bạn đánh theo kiểu giật tốc độ cao và tăng lực thì rất khó khi đánh với rasant turbo, m đang thử kết hợp ten 64 và rasant power spong

Trainee

Đại Tá
Mình ko quen mua bán. Ông đó cũng vậy. Bạn thử đặt giá xem, mình thấy ổn ổn thì mai ghé nhà ông, hỏi có hán ko, rồi chụp ảnh up lên cho bạn xem.

pkhuyenthoai

Đại Tá
M cũng mới đổi sang andro, vãn đang loay hoay tìm combo hợp nhất, nhưng nếu như bạn đánh theo kiểu giật tốc độ cao và tăng lực thì rất khó khi đánh với tubo
Rơ mình giật moi lên xoáy, giật xung, đôi công, bạt thì ít

pkhuyenthoai

Đại Tá
Mình ko quen mua bán. Ông đó cũng vậy. Bạn thử đặt giá xem, mình thấy ổn ổn thì mai ghé nhà ông, hỏi có hán ko, rồi chụp ảnh up lên cho bạn xem.
Hi, vậy thui khi nào ông đó muốn bán thì bác rao lên đây dùm để biết giá mà mua :)

Trainee

Đại Tá
Rơ mình giật moi lên xoáy, giật xung, đôi công, bạt thì ít
Trình bạn tầm D, E+ thì chơi Power Sponge hoặc Grip thôi. Turbo cứng lắm.
QC hộ ông anh :D FH chơi Target Pro cũng đc. Chứ Turbo nó cứng, ít bạt ko nên chơi.

Bình luận từ Facebook