CLOSE

congcong73

Đại Tá
=)) thế là t thoải mái nhẹ nhõm hơn nhiều rồi. Mày nói sớm thì t đo phải mất công tin tưởng. Dù sao cũng cảm ơn. Mất ít tiên thế mà học dk nhiều điều thì cũng là quá rẻ.
Xin phép close toppic...
ông đóng làm gì???

Vuongtran

Binh Nhì
=)) thế là t thoải mái nhẹ nhõm hơn nhiều rồi. Mày nói sớm thì t đo phải mất công tin tưởng. Dù sao cũng cảm ơn. Mất ít tiên thế mà học dk nhiều điều thì cũng là quá rẻ.
Xin phép close toppic...
b chưa làm gì nên đừng cảm ơn.
còn cốt super star(siêu vợt cũ) b sẽ nhận được trong vài ngày nữa. ok
Làm người ai làm vậy. dù đã mang tiếng bị lừa. ok

hungtv2002

Đại Tá
ai mà không BẬN bạn ơi! Hiệp gà cũng có nhiều tg đâu mà vẫn chở bạn đi mua đồ được????? Còn gửi hàng thì ra bưu điện họ làm hộ cho. Phí thì bạn bỏ ra hoặc tán tỉnh được e nhân viên thì cho e nó CÁI KHÁC!!!!
E chã pít các bác thành phố thế nào chứ quê e gọi phát có 1 e chân dài đến tận nơi nhận chuyển phát

nguyễn vinh

Thượng Sỹ
b chưa làm gì nên đừng cảm ơn.
còn cốt super star(siêu vợt cũ) b sẽ nhận được trong vài ngày nữa. ok
Làm người ai làm vậy. dù đã mang tiếng bị lừa. ok
Hi vọng mọi chuyện sẽ lại êm xuôi chắc bạn vương hơi bức xúc đùa tí cho vui thôi, còn những comment cuảng mình chỉ mang tính chém gió vui thôi nhé nếu có gì xúc phạm bác vương bỏ qua cho. chết cha thủ trương vào roài treo phiếm đây close topic cái kết có hậu :D:D:D:D

Vuongtran

Binh Nhì
Hi vọng mọi chuyện sẽ lại êm xuôi chắc bạn vương hơi bức xúc đùa tí cho vui thôi, còn những comment cuảng mình chỉ mang tính chém gió vui thôi nhé nếu có gì xúc phạm bác vương bỏ qua cho. chết cha thủ trương vào roài treo phiếm đây close topic cái kết có hậu :D:D:D:D
ko có gì đâu bác ạ.

congcong73

Đại Tá
đang xôm lại close.....

hiepga

Đại Tá
có thằng ngu nào đi lừa cái vợt cũ 1 triệu trong khi bộ quần áo đáng giá 2 cái vợt+ lại. ảo hơn cả ban giám khảo vậy
e có sai e nhận Ok. chứ cái kiểu như bạn hiệp lần đầu e gặp à nha. e sợ b ấy rồi
M cứ đặt mình vào vị trí của t thì rõ. Đen bây giờ m chưa hiểu sự việc nó ntn à. T nghĩ m làm ăn m phải hiểu rõ chu TIN va chuyện này mới đúng chứ. K lúc nào t nói mày lừa mà mày toàn tự nói là sao. Đến cái cửa hàng như đợt trước bán lọ keo đăt hơn bên ngoài 20k còn bị a e cho lên thớt phải vào mà xin lỗi. T nói ra cho m hiểu và đo bực thôi chứ cũng chả có ý gì. Cứ coi như là lời góp ý đi. Phải ntn m mới hiểu ra chứ t nt trên face vs sms m cứ coi như không. Còn t biết tính mày thoải mái nhưng mày đéo biết nghĩ cho người khác.

Last edited:

szlc

Thượng Tá
M cứ đặt mình vào vị trí của t thì rõ. Đen bây giờ m chưa hiểu sự việc nó ntn à. T nghĩ m làm ăn m phải hiểu rõ chu TIN va chuyện này mới đúng chứ. K lúc nào t nói mày lừa mà mày toàn tự nói là sao. Đến cái cửa hàng như đợt trước bán lọ keo đăt hơn bên ngoài 20k còn bị a e cho lên thớt phải vào mà xin lỗi. T nói ra cho m hiểu và đo bực thôi chứ cũng chả có ý gì. Cứ coi như là lời góp ý đi. Phải ntn m mới hiểu ra chứ t nt trên face vs sms m cứ coi như không. Còn t biết tính mày thoải mái nhưng mày đéo biết nghĩ cho người khác.
Mày lại nhầm hiệp ạ... cái shop đấy nó đéo xin lỗi.
Nó làm ăn như thế, nó bảo thuận mua thì vừa bán, xin lỗi cái nồi, mày chóng quên thật hiệp gà ạ.
Tao đứng ra bênh anh em còn bị mấy thằng ngu nó chửi cho té tát, nên tao nhớ lắm.

hiepga

Đại Tá
Mày lại nhầm hiệp ạ... cái shop đấy nó đéo xin lỗi.
Nó làm ăn như thế, nó bảo thuận mua thì vừa bán, xin lỗi cái nồi, mày chóng quên thật hiệp gà ạ.
Tao đứng ra bênh anh em còn bị mấy thằng ngu nó chửi cho té tát, nên tao nhớ lắm.
=)) nó xin lỗi nhưng bị xoá bài roài =))

meoluoitmb

Đại Tá
Sáng mình bận họp tại Công ty mà Vương đang làm. Mình nghĩ đơn giản thế này.
1. Mình cũng biết Vương nên theo mình Vương không có ý chiếm hữu cái cốt đó làm của riêng mà không trả lại đâu.
2. Vương à, những ngôn từ mà em dùng khi nhắn tin cho Hiệp cũng như viết trên đây không ổn chút nào đâu, trên này già có, trẻ có em à, nên tôn trọng mọi người trên diễn đàn.
3. Việc em không biết chuyển phát nhanh hay chậm trễ trong việc chuyển trả lại cốt cho Hiệp là chính em cũng có một phần lỗi trong việc đó, việc chậm trễ của em đã vô tình làm cho Hiệp cảm thấy bức xúc dẫn tới việc lùm xùm này.
4. Mình hi vọng Hiệp sẽ nhận được cốt vợt trong 1, 2 ngày tới để mọi chuyện trở nên ổn thỏa.

Quạt mo

Đại Tá
Sáng mình bận họp tại Công ty mà Vương đang làm. Mình nghĩ đơn giản thế này.
1. Mình cũng biết Vương nên theo mình Vương không có ý chiếm hữu cái cốt đó làm của riêng mà không trả lại đâu.
2. Vương à, những ngôn từ mà em dùng khi nhắn tin cho Hiệp cũng như viết trên đây không ổn chút nào đâu, trên này già có, trẻ có em à, nên tôn trọng mọi người trên diễn đàn.
3. Việc em không biết chuyển phát nhanh hay chậm trễ trong việc chuyển trả lại cốt cho Hiệp là chính em cũng có một phần lỗi trong việc đó, việc chậm trễ của em đã vô tình làm cho Hiệp cảm thấy bức xúc dẫn tới việc lùm xùm này.
4. Mình hi vọng Hiệp sẽ nhận được cốt vợt trong 1, 2 ngày tới để mọi chuyện trở nên ổn thỏa.
Em đồng ý với bác Hưng, cao thủ Vương không có ý xấu nhưng ngôn từ chưa ổn. Người quen biết không sao chứ em nghe thì hơi chối.

meoluoitmb

Đại Tá

cái thứ 2.giá trị của cái cốt dùng dồi ấy là 1 triệu
cái thứ 3. bây giờ tao muốn gặp mày để trả cốt ( í mày như nào)
cái thứ 4. tao có đi làm,dậy bóng và cả bán đồ bóng bàn
cái thứ 5. ngày 5.8 tao có nt nói với mày t mang cốt đưa chị mày để chị mày gửi cho mày vì t chưa đi gửi chuyển phát lần nào.
ok

Bạn cứ bình tĩnh. Tôi sẽ up mấy tin nhắn lên để mọi người đối chứng vs cách "chơi" ae, bạn bè của bạn. Xem mẫu thuẫn lời nói ntn. Tôi tham gia diễn dàn, giao lưu buôn bán thế nào ae đeu biết cả. Tôi quan trọng chữ tín với lời hứa chứ k như bạn cứ hứa xong vất đấy.

Một người dùng Uy ( uy hiếp tinh thần ) tạo thế thượng phong áp đảo đối phương ngay từ đầu với những cú Phát sắc như dao , cứng như thép
Một người dùng Tín ( cảm hóa , giúp đỡ ) nhẹ nhàng mềm mỏng kêu gọi đông minh > đưa ra bằng chứng chủ quyền để cố lấy lại thứ mình đã mất ...
Vậy ACE tạm xem như
- Uy . Tượng trưng cho China
- Tín . Tượng trưng cho Việt Nam
-Mèo lười đồng minh ( hương )của China và một số khác
- ACE còn lại đa số lên án China đã gây hấn VN nhưng khi China tuyên bố sẵn sàng đáp trả lại những kẻ tỏ ra thân với VN thì một số bắt đầu cảm thấy có nguy hiểm nên lảng tránh từ từ và ra xa
Dđ . Cuộc chiến sẽ diễn theo chiều hướng nào ?
==============================================
Anh là người có tuổi thì không nên viết thế này anh Sơn à, đừng huyễn hoặc hóa vấn đề chính trị vào đây? Nội quy diễn đàn cũng nói về vấn đề này, anh có thể đọc lại. Đừng quan trọng hóa vấn đề lên vậy. Tôi không cần biết anh nghĩ về tôi sao cả, đồng minh hay đồng Đảng hay gì khác nữa thì tùy anh nhưng tôi tin tôi đã làm đủ trách nhiệm của 1 người tham gia diễn đàn bóng bàn với Hiệp và Vương cho dù sáng nay tôi vừa họp vừa a lô cho 2 cậu này chứ tuyệt đối không thêm dầu vào lửa như anh đâu. Mong anh nên cẩn trọng trong việc phát ngôn để tránh hiểm nhầm đáng có. Chào anh.

tosiosHD

Đại Tá
==============================================
Anh là người có tuổi thì không nên viết thế này anh Sơn à, đừng huyễn hoặc hóa vấn đề chính trị vào đây? Nội quy diễn đàn cũng nói về vấn đề này, anh có thể đọc lại. Đừng quan trọng hóa vấn đề lên vậy. Tôi không cần biết anh nghĩ về tôi sao cả, đồng minh hay đồng Đảng hay gì khác nữa thì tùy anh nhưng tôi tin tôi đã làm đủ trách nhiệm của 1 người tham gia diễn đàn bóng bàn với Hiệp và Vương cho dù sáng nay tôi vừa họp vừa a lô cho 2 cậu này chứ tuyệt đối không thêm dầu vào lửa như anh đâu. Mong anh nên cẩn trọng trong việc phát ngôn để tránh hiểm nhầm đáng có. Chào anh.
+ Anh Hưng dạo này phát ngôn điềm tĩnh thật. Em theo dõi topic này từ đầu đến cuối mà "kết" mỗi comment của anh thôi!

Bình luận từ Facebook