Close Topic

Trainee

Đại Tá
Mặt Grip này đánh so với Target Pro thế nào hả @tosiosHD & @drsan ơi? Độ bám tương đương không?
Đang muốn đánh thử mặt bám xoáy chút mà bớt nảy đi, mặt TQ thì không khoái lắm thì mỗi ngày đánh nó mỗi khác, mỗi mặt đánh mỗi khác và lực thì hơi thiếu, đánh thấy thiếu sinh khí quá !

tosiosHD

Đại Tá
Mặt Grip này đánh so với Target Pro thế nào hả @tosiosHD & @drsan ơi? Độ bám tương đương không?
Đang muốn đánh thử mặt bám xoáy chút mà bớt nảy đi, mặt TQ thì không khoái lắm thì mỗi ngày đánh nó mỗi khác, mỗi mặt đánh mỗi khác và lực thì hơi thiếu, đánh thấy thiếu sinh khí quá !
+ Grip này bám xoáy lắm anh ạ. Em mượn thử 1 lát rồi, nó mềm trung bình thôi, nhưng rất bám xoáy, giật moi, giật ma sát tuyệt vời. Mút này dán vào các cốt cứng là ok lắm. Drsan đang dán cho Treiber Z mà.

Trainee

Đại Tá
+ Grip này bám xoáy lắm anh ạ. Em mượn thử 1 lát rồi, nó mềm trung bình thôi, nhưng rất bám xoáy, giật moi, giật ma sát tuyệt vời. Mút này dán vào các cốt cứng là ok lắm. Drsan đang dán cho Treiber Z mà.
Vậy chắc lấy thử mặt đen kia đánh thay mặt H3-50 xem sao. Mặt trên trả bao nhiêu cho vừa nhỉ, vụ mua bán này mình dốt quá. Mà ko rõ đồng chí trên kia có ai giao dịch nhiều chưa? Ngán nhất là mua về nó cũ quá, hoặc dán lại thiếu một khúc thì nản !

tosiosHD

Đại Tá
Vậy chắc lấy thử mặt đen kia đánh thay mặt H3-50 xem sao. Mặt trên trả bao nhiêu cho vừa nhỉ, vụ mua bán này mình dốt quá. Mà ko rõ đồng chí trên kia có ai giao dịch nhiều chưa? Ngán nhất là mua về nó cũ quá, hoặc dán lại thiếu một khúc thì nản !
+ Bố này say rượu rồi. Haha. Chủ topic thông cảm nhé. Đừng trách anh ấy. Chắc bị vợ mắng, sếp cắt lương...đây mà.

drsan

Thượng Tá
mặt này chơi cũng khá bám xoáy, độ mềm tương đối, kết hợp với cốt trung bình cứng

drsan

Thượng Tá

vụ này cũng được
+ Bố này say rượu rồi. Haha. Chủ topic thông cảm nhé. Đừng trách anh ấy. Chắc bị vợ mắng, sếp cắt lương...đây mà.
Giao dịch được @Trainee ah! về thử nghiệm xem có hợp không?

drsan

Thượng Tá
target pro bám xoáy nhưng vào vợt góc độ không chuẩn là out. mặt grip khống chế bóng và cảm giác ok @Trainee ah!

AndroCS7

Đại Tá
hình như a chủ topic là anh Dũng chuyên gia sửa vợt mà :D tuần nào chả gặp ^^

AndroCS7

Đại Tá
Chú có mặt Rasant Grip nào dán vừa Kong Linghui Special mà mới hơn mặt trên để rẻ cho anh đi, dạo này triệt để tiết kiệm :(
có mỗi cái grip và 1 powergrip em đang chơi haha. a xem xúc của chủ topic đc đấy, giảm 150-200k là ok. Mặt này cũng bền, đánh mãi nó cũng vẫn thế thôi khó hỏng lắm

drsan

Thượng Tá
Chú có mặt Rasant Grip nào dán vừa Kong Linghui Special mà mới hơn mặt trên để rẻ cho anh đi, dạo này triệt để tiết kiệm :(
Đồng chí @Trainee lại thích chiêm nghiệm mặt vợt thôi!mua về để thử cảm giác chứ gì!? :). Giá dầu lên cao mà, sao kêu cần tiết kiệm nhỉ!;)

Trainee

Đại Tá
Đồng chí @Trainee lại thích chiêm nghiệm mặt vợt thôi!mua về để thử cảm giác chứ gì!? :). Giá dầu lên cao mà, sao kêu cần tiết kiệm nhỉ!;)
Thuế lên chứ giá gốc có lên đâu :(
Target Pro thì ưng quá rồi, nhưng muốn kiếm một mặt khác đánh phối hợp! 2 mặt giống nhau cũng không hay vì mình đâu chơi 2 càng !

Trainee

Đại Tá
Up ngày mới nào........
Đã nhận được mặt Rasant Grip chiều này rồi nhé bác. Mặt khá mới, sạch sẽ, nhìn mới hơn ảnh chụp (chân gai hơi mờ chứ không nổi như ảnh). Kích thước chuẩn TMB ALC, Vis, hụt tý so với KLHS phần sát cán, mũi thì vừa xinh.
Up !

Trainee

Đại Tá
Chiều nay đánh thử rồi Đạt ơi, mặt khá mới. Vừa vặn cỡ 157x150. Mềm hơn Target Pro, tuy nhiên bám xoáy thì thua Target Pro một bậc, thành thử giao bóng 2, 3 này khó hơn hẳn Target Pro. Chặn đẩy thì dễ vào hơn rồi, vì nó chậm bóng.
Chơi mặt H3-50 nửa tháng, giờ chuyển đánh mặt Đức, Nhật lại lỡ cỡ, demi và moi nhẹ nhàng cứ lỡ tý. Ý tưởng kiếm một mặt thật xoáy mà lại kém nảy để đánh phỏng kiểu mặt Tàu có vẻ hơi khó. Cảm nhận ban đầu là thế, mai đánh thêm buổi nữa xem sao.

P/s: Up cho chủ thớt bán nốt mặt còn lại.

Bình luận từ Facebook