Toàn quốc Close !!! thank

tosiosHD

Đại Tá
OK. Chốt là chiều chủ nhật tuần sau. 15h anh em có mặt câu lạc bộ mình (Số nhà 432 phố Phố Văn, khu 2, phường Việt Hòa, tp Hải Dương), uống nước đường, nước khoáng, nước tăng lực...nói chuyện, chém gió cho đỡ mệt. Khoảng 16h thì bắt đầu chiến đấu và giao lưu với anh em câu lạc bộ, kết thúc buổi khoảng 18h-18h30 giao lưu bia, nước khoáng.... cho những ai ko đau dạ dày và đau dạ dày. Haha.

drsan

Thượng Tá
He. Từ rao trao đổi đồng hồ với cốt vợt mà lại có được cuộc giao lưu với anh em! cảm ơn chủ topic nhé! hân hạnh được đón tiếp! không như @tosiosHD nói "... kết thúc buổi khoảng 18h-18h30 giao lưu bia, nước khoáng.... cho những ai ko đau dạ dày và đau dạ dày" nước chỉ uống trước và trong khi giao lưu đánh bóng, đánh xong thì bia không có nước khác, nhiều ít thì đều là bia và bia nhé! ok ko?:)

Nam_HaiDuong

Đại Tá
He. Từ rao trao đổi đồng hồ với cốt vợt mà lại có được cuộc giao lưu với anh em! cảm ơn chủ topic nhé! hân hạnh được đón tiếp! không như @tosiosHD nói "... kết thúc buổi khoảng 18h-18h30 giao lưu bia, nước khoáng.... cho những ai ko đau dạ dày và đau dạ dày" nước chỉ uống trước và trong khi giao lưu đánh bóng, đánh xong thì bia không có nước khác, nhiều ít thì đều là bia và bia nhé! ok ko?:)
em đang bị hội chứng đau cổ gáy hành hạ ko quay đầu được mong đến chủ Nhật nó đỡ. lần này bị lâu quá

drsan

Thượng Tá
em đang bị hội chứng đau cổ gáy hành hạ ko quay đầu được mong đến chủ Nhật nó đỡ. lần này bị lâu quá
gần nhà Nam có mấy quán xông hơi, massage mà (nếu không sang chỗ viện phục hồi chức năng) mỗi tối 1 buổi trong 1 tuần đỡ đau nhiều! Nam bị đau dạ dày nhi? thuốc tây có lẽ không ổn cho lắm! àh, giao lưu vẫn làm tí bia chứ!?

drsan

Thượng Tá
em bị trào ngược mà anh. em năm nào cũng bị đau cứng cổ vai gáy vài lần . bệnh nghề nghiệp cúi nhiều đã yếu lại hay tắm tối nên nhiễm lạnh. sang đông y xoa bóp thì ngại vừa phải đi bấm huyệt ở gần nhà. giao lưu thì sẽ uống bia nhưng e chỉ dám uống ít thôi. uống nhiều sợ ko chịu đc với cái bệnh trào ngược. trước ko bị bệnh cũng là cây bia rượu đó a.
Nếu không bận Nam có thể sang bên này, phục hồi chức năng sẽ ổn thôi!

tosiosHD

Đại Tá
Haha! Mình đã mở rộng thực đơn cho a e lựa chọn cho thoải mái tư tưởng, vậy mà @drsan cứ rút ngắn lại thực đơn là sao?!

drsan

Thượng Tá
Haha! Mình đã mở rộng thực đơn cho a e lựa chọn cho thoải mái tư tưởng, vậy mà @drsan cứ rút ngắn lại thực đơn là sao?!
Không phải vậy đâu em ơi, giao lưu nước ngọt cũng được nhưng nên thống nhất 1 kiểu! Nếu bia thì quán gần chỗ mình mồi không phong phú!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Không phải vậy đâu em ơi, giao lưu nước ngọt cũng được nhưng nên thống nhất 1 kiểu! Nếu bia thì quán gần chỗ mình mồi không phong phú!
quan trọng gì đâu anh ơi. ae gặp nhau làm trận bóng cho ra mồ hôi là sướng rồi còn chuyện giải khát tnao chẳng được. cảm ơn sợ chu đáo nhiệt tình của các bác.

cuongsbvyb

Thượng Sỹ
Tình hình em có mấy cái đồng hồ đeo không đến để thì phí nên muốn giao lưu với các loại cốt vợt các dòng ưu tiên butterfly giá trị tương đương đồng hồ. E định giá đồng hồ hiện tại là 3tr2 => lúc mua mới gần 5tr8 như hình ạ.Hiện trạng đồng hồ còn ngon 98% có giấy tờ đàng hoàng có thể thay dây da chính hãng nếu ko thích đeo dây kim loại sáng bóng. bác nào có cốt vợt muốn giao lưu thì đăng hình lên đây ạ. thank !View attachment 42638 View attachment 42639 View attachment 42640View attachment 42642 View attachment 42641

thay dây da được hả bạn, không biết thay day da vào nó như thế nào nhỉ

tosiosHD

Đại Tá
Haha! Em thì nghĩ rằng hôm đầu tiên gặp nhau, biết đường bóng của nhau, giao lưu với cả clb sẽ vui hơn. Chuyện "hậu trường" mà muốn nhiều mồi ngon thì để lần khác, đợi a e chữa khỏi dạ dày, a e mình tậptrung ở tpHD sẽ nhiều mồi hơn. Haha!

tosiosHD

Đại Tá
Đồng hồ ko chỉ để xem thời gian, nó là cả 1 đồ trang sức nữa. Đương nhiên dây của đồng hồ a e có thể thay thoải mái. Tuy nhiên, trước khi thay, a e có thể cầm đồng hồ xuống các hiệu đồng hồ để ướm các loại dây xem cái nào hợp với đồng hồ, và đặc biệt là hợp với màu da của tay mình, kích thước của tay mình.
Đôi điều chia sẻ cùng a e!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
dây da rẻ hơn dây kim loại bác ạ. có da màu đen và nâu có thể thay chính hãng tại địa chỉ chuỗi cửa hàng ở hóa đơn em post đó ạ, giá dây da tầm dưới 1tr. dây kim loại nhìn sáng chóe và sang hơn. em này giá bây giờ gần 7tr cao hơn nhiều so với hồi xưa em mua.

Last edited:

archer

Đại Tá
View attachment 42786
dây da rẻ hơn dây kim loại bác ạ. có da màu đen và nâu có thể thay chính hãng tại địa chỉ chuỗi cửa hàng ở hóa đơn em post đó ạ, giá dây da tầm dưới 1tr. dây kim loại nhìn sáng chóe và sang hơn. em này giá bây giờ gần 7tr cao hơn nhiều so với hồi xưa em mua. View attachment 42785
Kể giá yêu tí e cũng thử, gl thì tiếc mấy em hàng tuyển quá mà yêu cầu của b cũng hơi khắt khe :D

Bình luận từ Facebook