[Close] *** INNER FORCE ZLC LIKE NEW ***

bruceleehs

Thượng Sỹ
Nhìn em chân dài này thích thật đấy, cái giá này cũng hợp lý so với giá gốc, nhưng lại không hợp với túi tiền của em. Dòng này ít người chơi, nên sợ mua về đánh không hợp bán lại chẳng ai mua. Chứ mua em này 3 triệu 3, về đánh không hợp mà bán lại được 3 triệu thì cũng thử đấy, hê hê.

dung.vima

Moderator
Nhìn em chân dài này thích thật đấy, cái giá này cũng hợp lý so với giá gốc, nhưng lại không hợp với túi tiền của em. Dòng này ít người chơi, nên sợ mua về đánh không hợp bán lại chẳng ai mua. Chứ mua em này 3 triệu 3, về đánh không hợp mà bán lại được 3 triệu thì cũng thử đấy, hê hê.

Một khi đã máu thì chớ lên lăn tăn nhiều !!!
Up lên nào keke

ppp999

Binh Nhất
cây Inergoce này trôi nổi lênh đênh quá! Mình chính là chủ nhân đầu tiên của E nó, mua mới 100%, bán cho 1 chú em ở Hà Đông xong cũng thấy giao bán... và giờ vẫn thấy giao bán. cây này hình thức và vân gỗ nhìn đều đẹp chắc tại mọi người không ai chơi được cây này rồi!

tiachop

Thượng Tá
cây Inergoce này trôi nổi lênh đênh quá! Mình chính là chủ nhân đầu tiên của E nó, mua mới 100%, bán cho 1 chú em ở Hà Đông xong cũng thấy giao bán... và giờ vẫn thấy giao bán. cây này hình thức và vân gỗ nhìn đều đẹp chắc tại mọi người không ai chơi được cây này rồi!
InnerZLC có công nghệ đưa carbon vào sát lõi nên tốc độ có giảm hơn những em ZLC khác nhưng độ xoáy và độ kiểm soát được tăng lên rất nhiều.
Zhang Yining đoạt huy chương vàng Olympic ở Beijing 2008 và đoạt ngôi vị quán quân tại Giải Vô địch Thế giới ở YoKohama 2009 từng sử dụng cây này ở 02 giải đó.

dung.vima

Moderator
Giá mà bác chủ thớt để lại 3 triệu thì em cũng cố bán gà, bán lợn để theo đấy. Up cho bác!

Bác nên giữ lợn giữ heo lại nuôi lấy thịt sẽ có ích hơn. Chứ em không lỡ lấy 3trieu tiền lợn heo của bác đâu.

Up tiếp lên !!!

mu38

Trung Sỹ
Kết hôn mấy lần rồi mà vẫn còn 99,99% sao. Phải k vây

dung.vima

Moderator
a Dũng chỉ đánh được GA thôi :) .
Nhà thớt này toàn vũ khí hạng nặng, chắc mới sang Ukraina thu mua đồng nát.:D

Cũng xin chia sẻ thật cùng mọi người là cây này đánh hay quá đi chứ. Hơn 4 triệu ( khi mua mới ), rồi nhìn em nó gỗ già như thế kia cơ mà. Làm sao có chuyện không hay được.

Chẳng qua là do cá nhân em, kĩ thuật của mình chót đi theo tính chất của em GA quá rồi. Giờ thay đổi dòng khác bị tụt bóng nên có chút "lười" nên em mới bán đi thôi

lion

Đại Tá
Vợ bác chủ thớt đẹp vãi, em đã dùng thử cây này rồi, công nhận đánh bóng vào,
êm, xoáy, uy lực, mỗi tội bản vợt hơi to chút. Nếu em có cây này thì sẽ nhờ bác
nào khéo tay form lại cho giống với form của Mizutani Jun. Không biết có bác nào
đã có ý tưởng và làm như vậy hay chưa?

Bình luận từ Facebook