CLB SÔNG THU tổ chức Giải cuối năm 2012 thành công tốt đẹp

hungiraqdn

Đại Uý
Sáng ngày 9/12/2012 tại CLB Sông Thu các tay vợt từ hạng (A,A-,B+),(B ) và (B-) chia làm 3 hạng thi đấu tranh Cup Sông Thu cuối năm, từ 9 giờ sáng cho đến 17 giờ cùng ngày kết thúc, đúng là được hẳn một ngày các tay vợt quần nhau dữ dội, gay cấn, căng thẳng vì ai cũng muốn sở hữu chiếc Cup cuối năm, đồng hạng bốc thăm ngẫu nhiên thành cặp đánh đôi cho hạng B và B-, còn A và B+ thi đấu đơn( A chấp B+ 3 quả)
Kết quả sau một ngày thi đấu đầy cam go, vất vả lần lượt những tay vợt muốn giành được chiếc Cup phải vượt qua đến trận thứ 7 mới có. Kết quả như sau:

Tất cả các VDV tham dự được Ban TC tặng 1 áo, chụp kỉ niệm

Sau khi trao giải cho các VDV và Ông Nguyễn Đình Khánh Chủ nhiệm CLB tặng kỉ niệm chương cho 2 nhân vật có nhiều ảnh hưởng đến sự phát triển của CLB, rồi lại ngồi cùng nhau giao lưu trên bàn Bia trong không khí ấm cúng tràn đầy tình hữu hảo.

( Ảnh không được đẹp nhưng vẫn phải đưa để có tính thời sự mong sự thông cảm )

Drhongson

Đại Tá
Tình cờ làm sao , chiều qua em đi bán phiếu dạo ủng hộ ĐÀ NẴNG OPEN ,
gặp bác CHÍNH lốp , bác ấy nhắc và khâm phục bác Hùng Iraq đánh bóng hay lắm .
Mới nhắc thì 1 thoáng sau vào diễn đàn gặp ngay Topic này của bác ,
Thấy bác lại lên bục nhận CÚP VÀNG ,vui ghê .
Bác Hùng ơi ,bác có uy tín lớn , bác kêu gọi anh em các câu lạc bộ MUA PHIẾU
của bác Ng Phê cho sôi nổi khí thế , chứ em sợ bác Phê <<NGẬM HÀNG >>
lâu quá , cận ngày khai mạc giải mới bán PHIẾU thì ít lan toả tới anh em .
Em rất cám ơn Bác, Kính chào Bác .

son_canloc

Đại Tá
CLB Sông thu này tuyêt thật , có nhà thi đấu ĐA NĂNG rộng rãi , có thể thi đấu dưới mọi hình thức . Có chổ chơi lý tưởng như thế này thì dại gì mà không tham gia các B nhể

Last edited by a moderator:

Dong Song Thu

Thượng Sỹ
Qua 16 năm clb Sông Thu hình thành, phát triển. Không thể không nói đến sự đóng góp nhiệt tình của các anh em trong làng bb Đà Nẵng. Trong đó sự chân tình, thân thuơng của Bác Trọng, đóng góp xây dựng clb của Thầy Tuấn DHĐN ( thầy của hầu hết vđv bb là sinh viên thuộc DHDN từ thập niên 80 đến bây giờ) vượt lên trên tất cả... Và đến ngày truyền thống của clb, chủ nhiệm clb Sông Thu thể hiện lòng tri ân bằng kỷ niệm chuơng cho sự thân thuơng đóng góp ấy. Kỷ niệm chuơng là hiện vật rất nhỏ nhưng là cái gì đó ý nghĩa và thật sự ý nghĩa. Khi phát biểu tổng kết giải truyền thống và kỷ niệm ngày thành lâp clb a Nguyễn Đỉnh Khánh đã gửi lời cảm ơn đến tất cả mọi đã ủng hộ clb trong thời gian qua. Buổi tổng kết thân mật vui vẻ và màng khiêu vũ của các cặp đôi đã mang đến sự thành công trọn vẹn của ngày thi đấu mệt nhoài nhiều cảm xúc khi lâm trận. Hy vọng năm đến mọi thành viên trong gia đình bb ĐN thành công trong cuộc sống, sống động trong bàn bia bóng bàn, lòng bất động trong tiếng gáy của đối thủ, chủ công trong tiếng gáy dù thắng hay thua. Hẹn giải đầu năm của Sông Thu. Mong nhận được sự ủng hộ của các Mạnh thường quân để giải đầu năm cua clb Sông Thu có sự chuẩn bị hoành tráng, kéo theo sự kích thích tập luyện của các vđv và trên hết là sự lớn mạnh phong trào của làng bóng bàn ĐN quê huơng tôi.

ngphe

Moderator
Tình cờ làm sao , chiều qua em đi bán phiếu dạo ủng hộ ĐÀ NẴNG OPEN ,
gặp bác CHÍNH lốp , bác ấy nhắc và khâm phục bác Hùng Iraq đánh bóng hay lắm .
Mới nhắc thì 1 thoáng sau vào diễn đàn gặp ngay Topic này của bác ,
Thấy bác lại lên bục nhận CÚP VÀNG ,vui ghê .
Bác Hùng ơi ,bác có uy tín lớn , bác kêu gọi anh em các câu lạc bộ MUA PHIẾU
của bác Ng Phê cho sôi nổi khí thế , chứ em sợ bác Phê <<NGẬM HÀNG >>
lâu quá , cận ngày khai mạc giải mới bán PHIẾU thì ít lan toả tới anh em .
Em rất cám ơn Bác, Kính chào Bác .
Gửi bác DrHongson
“Lắm khi trần đối với người này chỉ là sàn đối với người khác “ .Mong bác thông cảm

thaythuydn

Đại Tá
Qua 16 năm clb Sông Thu hình thành, phát triển. Không thể không nói đến sự đóng góp nhiệt tình của các anh em trong làng bb Đà Nẵng. Trong đó sự chân tình, thân thuơng của Bác Trọng, đóng góp xây dựng clb của Thầy Tuấn DHĐN ( thầy của hầu hết vđv bb là sinh viên thuộc DHDN từ thập niên 80 đến bây giờ) vượt lên trên tất cả... Và đến ngày truyền thống của clb, chủ nhiệm clb Sông Thu thể hiện lòng tri ân bằng kỷ niệm chuơng cho sự thân thuơng đóng góp ấy. Kỷ niệm chuơng là hiện vật rất nhỏ nhưng là cái gì đó ý nghĩa và thật sự ý nghĩa. Khi phát biểu tổng kết giải truyền thống và kỷ niệm ngày thành lâp clb a Nguyễn Đỉnh Khánh đã gửi lời cảm ơn đến tất cả mọi đã ủng hộ clb trong thời gian qua. Buổi tổng kết thân mật vui vẻ và màng khiêu vũ của các cặp đôi đã mang đến sự thành công trọn vẹn của ngày thi đấu mệt nhoài nhiều cảm xúc khi lâm trận. Hy vọng năm đến mọi thành viên trong gia đình bb ĐN thành công trong cuộc sống, sống động trong bàn bia bóng bàn, lòng bất động trong tiếng gáy của đối thủ, chủ công trong tiếng gáy dù thắng hay thua. Hẹn giải đầu năm của Sông Thu. Mong nhận được sự ủng hộ của các Mạnh thường quân để giải đầu năm cua clb Sông Thu có sự chuẩn bị hoành tráng, kéo theo sự kích thích tập luyện của các vđv và trên hết là sự lớn mạnh phong trào của làng bóng bàn ĐN quê huơng tôi.
Phải nói CLB Sông Thu mà tiền thân của nó là CLB Phạm hồng Thái và sau đó là CLB Yên Bái là một CLB có truyền thống lâu đời nhất của Dà nẳng.Hàng tháng đều có tổ chức giải giao lưu và thu hút nhiều người tham gia.Trong các bửa tiệc sau giải phải nói Bác Trọng là mạnh thường quân chi nhiều BIA nhất.Cụ thể giải vừa rồi Bác chi viện 10 thùng BIA.Có thể nói khi nào sông Thu Bồn cạn nước thì Bác Trọng hết BIA.Còn thầy Tuấn thì phải nói là Giám đốc kỷ thuật của CLB.Nhân dịp này mình đề nghị DongSongThu PHÁT NGÔN VIÊN chính thức của CLB kêu gọi anh chị em hội viên tham gia MUA PHIẾU ỦNG HỘ giải bóng bàn Premierships TQ sắp tới đừng để Admin NgPhe NGẬM HÀNG.DẬY MÀ ĐI HỞI BÀ CON ƠI !!??

hungiraqdn

Đại Uý
Trong dịp này Hungiraq cũng tranh thủ bán phiếu dạo cho Bà con trong làng bóng bàn Thành Đà xin mời tất cả mọi người tham gia ủng hộ nhe..! Cái cảm giác đi bán dạo mời mọc mọi người được nói chuyện, gây cảm hứng và nhập zdo là vui lắm, Chiều nay Bà xã mới phát hiện là Mình đi bán vé số Bả nói Ông làm vậy họ biết rồi đưa lên Mạng để bôi xấu Tôi là không chăm lo chu đáo cho Chồng Ông coi chừng đó nghen..? nghe Bả nói vậy phát hoảng mong sao bán cho nhanh hết..!Mình bán cũng gần hết phần được Đại lý phân cho rồi. Nam mô A di đà Phật. Cũng may là đi dự giải Sông Thu cuối năm cũng vác về cho Bả cái Cup Vàng thứ 9 coi cho đã nên cũng hạ được chút ít cơn tam bành..Mô Phật..!

Bình luận từ Facebook