CLB những người đánh mặt Tàu

mcfly

Thượng Tá
bác ơi, tư vấn giúp em, em chơi Yinhe Pro 01 ( nghe nói giống Timo Boll ALC ) , hiện tại đang chơi 2 mặt tàu rẻ là Gofes Odin với 729-5 mà thấy hơi thiếu lực.. Thì nên lên combo gì để tăng lực ạ? Em đang nghĩ tới x2 DHS Neo 3 Market được không bác nhỉ ??
muốn tăng lực thì dùng Haifu thần chưởng nhé bác

langngoi

Đại Tá
Mặt H3 37 cam market đánh BH không tune có được không các bác? Hay vẫn phải tune?
nhìn chung là nên turned vì BH thường động tác ngắn, mà ko turned thì mặt ko có ưu thế khi vào thế ép đôi công. Nhưng turned tới mức nào thì tùy, nên bạn nên turned từ từ, cường độ nhẹ trước dán thấy vẫn bì thì mới turned tiếp, chứ turned nặng tay ngay :D thì ko điều chỉnh được

mcfly

Thượng Tá
nhìn chung là nên turned vì BH thường động tác ngắn, mà ko turned thì mặt ko có ưu thế khi vào thế ép đôi công. Nhưng turned tới mức nào thì tùy, nên bạn nên turned từ từ, cường độ nhẹ trước dán thấy vẫn bì thì mới turned tiếp, chứ turned nặng tay ngay :D thì ko điều chỉnh được
theo bác động tác bh đánh Tàu có ưu điểm gì so với mặt Nhật, Đức?

langngoi

Đại Tá
theo bác động tác bh đánh Tàu có ưu điểm gì so với mặt Nhật, Đức?
hi động tác có ai giống ai đâu bác, tầu thì ưu thế là tạo xoáy dễ, nên giật, flick hay gò cắt, hoặc kê chặn tụt giảm lực đều dễ thực hiện, chỉ là nếu cần tăng trái, đấm cái, đôi công tăng lực thì bh tầu sẽ kém ưu thế so với mặt Đức, Nhật.

mcfly

Thượng Tá
hi động tác có ai giống ai đâu bác, tầu thì ưu thế là tạo xoáy dễ, nên giật, flick hay gò cắt, hoặc kê chặn tụt giảm lực đều dễ thực hiện, chỉ là nếu cần tăng trái, đấm cái, đôi công tăng lực thì bh tầu sẽ kém ưu thế so với mặt Đức, Nhật.
em thấy đấm trái với mặt tàu khá lợi hại, nhưng đôi công tăng lực đúng là chán thật

langngoi

Đại Tá
em thấy đấm trái với mặt tàu khá lợi hại, nhưng đôi công tăng lực đúng là chán thật
hi combo mà dán 2 mặt tầu thì thường khá nặng, trẻ khỏe chắc uk, chứ có tuổi chút, mà hay sài cổ tay thì cũng mỏi lắm

lhduy

Trung Uý
lót cam dễ đánh vì cho ra bóng cao, ít xoáy và không hiểm hóc bằng lót xanh nếu vào bóng cùng một động tác, cùng một lực
lót xanh nếu boost đúng sẽ nguy hiểm hơn, nhưng cũng dễ bubble hơn lót cam. nếu xài vis bác thử đánh lót xanh bên BH sẽ thấy ngon hơn là lót cam

cái 37 độ mềm xèo mà gắn vis đánh ko ra gì đâu bác, dán vào 968 đánh có nét hơn nhiều
Th bạn TQ của em bảo combo thần chưởng của mấy ông vđv tuyển tỉnh bên tàu :))), vis +2H3 hai bên một lót cam một lót xanh bên đó tàu đánh nhiều lắm. Chắc khi nào có fzd alc về thử 1 lượt hai cốt r hẵng tune.

mcfly

Thượng Tá
Th bạn TQ của em bảo combo thần chưởng của mấy ông vđv tuyển tỉnh bên tàu :))), vis +2H3 hai bên một lót cam một lót xanh bên đó tàu đánh nhiều lắm. Chắc khi nào có fzd alc về thử 1 lượt hai cốt r hẵng tune.
chúc mừng bác đã chuẩn bị đánh giống mấy đứa tuyển tỉnh - bao g thắng U2300 nhớ chia vui với mọi ng nhé bác

Bình luận từ Facebook