CLB những người đánh mặt Tàu

conduongs

Đại Tá
Anh em trong câu lạc bộ cho mình hỏi anh em chơi mặt tàu thường mua nguồn ở đâu chất lượng ổn định uy tín ah. Anh em không tiện thì có thể nhắn tin vào inbox giúp em với. em xin cảm ơn các anh

tund1204

Trung Sỹ
mình
Anh em trong câu lạc bộ cho mình hỏi anh em chơi mặt tàu thường mua nguồn ở đâu chất lượng ổn định uy tín ah. Anh em không tiện thì có thể nhắn tin vào inbox giúp em với. em xin cảm ơn các anh
mình sài gòn hay mua phát hí , chưa thấy bị gì , mua hơn 20 miếng

duc2024

Đại Uý
Cây V14 Pro khá tịt vs rỗng, mình đánh cảm giác thấy khá thất vọng, đánh mặt tàu 41 độ có tune mà không có cảm giác gì luôn. Đường banh ra thì vẫn ngon, vẫn đánh được, mà mình đánh thiên về cảm giác nhiều. Nếu mới tập và vẫn phát triển kĩ thuật thì 3 cây trên thì lấy cây PG7, mình thấy full gỗ sẽ cho cảm giác nhiều nhất, có cảm giác, có kĩ thuật rồi sau này cầm các vợt tịt hơn, nhanh hơn đánh rất dễ. Viscaria nó cũng cấu trúc y vậy mình mượn của thằng bạn lắp cả H3 blue national luôn đánh vẫn có cảm giác rung như gỗ, mà lực mình cũng khỏe vô cây V14 phải gần 75-85% lực mới rung.
Điều đó có nghĩa là V14 sẽ tốn lực hơn so với Viscaria phải không bạn ??

M.Hoang

Đại Tá
Dòng alc giá rẻ nhiều cây mà b. Yinhe chất gỗ ổn do họ có công nghệ sấy gì ấy chứ cảm giác chưa đc đánh giá cao trong đám cốt trung quốc đâu b. Mình đã chơi qua các cây thuần gỗ cà cây v14 pro bản limited có hộp cứng thì đều thấy vậy. Sau này yinhe ra mấy cây pro 01 05 thì bên mấy diễn đàn trung quốc họ đánh giá cao hơn mấy dòng cũ,( cây pro01 được đánh giá khá cao, tương tự cây vis lingao chỉ kém về tốc độ). Còn bọn dhs, sanwei, sword thì được đánh giá cao về cảm giác hơn đội yinhe này.

lhduy

Trung Uý
Không, ý là để cái vợt có độ rung thì phải tác dụng vào một lực lớn như nào, cái này phục vụ mục đích cảm giác banh. Chứ lực để ra đường banh thì vẫn như vậy thôi.

duc2024

Đại Uý
Dòng alc giá rẻ nhiều cây mà b. Yinhe chất gỗ ổn do họ có công nghệ sấy gì ấy chứ cảm giác chưa đc đánh giá cao trong đám cốt trung quốc đâu b. Mình đã chơi qua các cây thuần gỗ cà cây v14 pro bản limited có hộp cứng thì đều thấy vậy. Sau này yinhe ra mấy cây pro 01 05 thì bên mấy diễn đàn trung quốc họ đánh giá cao hơn mấy dòng cũ,( cây pro01 được đánh giá khá cao, tương tự cây vis lingao chỉ kém về tốc độ). Còn bọn dhs, sanwei, sword thì được đánh giá cao về cảm giác hơn đội yinhe này.
Em đã sắm 1 chiếc Pro 01 về rồi..nhưng 2 hôm rồi chưa thuần đc. Mất hết cảm giác bóng luôn. Hy vọng sớm thuần đc em nó

ducanhmh

Đại Tá
Em đã sắm 1 chiếc Pro 01 về rồi..nhưng 2 hôm rồi chưa thuần đc. Mất hết cảm giác bóng luôn. Hy vọng sớm thuần đc em nó
Theo m k nên tốn tiền thử nghiệm mấy loại cốt "bản sao" , "giống" ," tưoeng tự"... Vì nó sẽ k đâu vào đâu cả. Cốt giờ rẻ mà. Vis cũ mua tầm 2tr là mua đc r. Cũng k đắt hơn bnhieu mà oánh ngon, k cần mất tgian và tiền bạc thử mấy loại "nhái" này b a :)) đã là bắt chước thì sao mà bằng bản gốc đc.

bachikho

Đại Tá
Theo m k nên tốn tiền thử nghiệm mấy loại cốt "bản sao" , "giống" ," tưoeng tự"... Vì nó sẽ k đâu vào đâu cả. Cốt giờ rẻ mà. Vis cũ mua tầm 2tr là mua đc r. Cũng k đắt hơn bnhieu mà oánh ngon, k cần mất tgian và tiền bạc thử mấy loại "nhái" này b a :)) đã là bắt chước thì sao mà bằng bản gốc đc.
hoặc mua alnade thay vì các dòng nhái của tàu

traicauvong_bg

Đại Tá
Trc giờ a chưa bgio đánh dc vis. Gần đây lm con vis cũ có hơn 2tr, hẳn 95gr oánh thấy hay hẳn,

lamtq

Đại Tá
Trc giờ a chưa bgio đánh dc vis. Gần đây lm con vis cũ có hơn 2tr, hẳn 95gr oánh thấy hay hẳn,
vis 95g thì nó là đỉnh cao r. Cán ST nữa thì ngon e nhỉ!kkk

Attachments

• VISCARIA ST.jpg
    VISCARIA ST.jpg
    5.5 KB · Đọc: 29

Bình luận từ Facebook