CLB những người đánh mặt Tàu

Trạng .... CÁ

Đại Tá
H3-50 và TG3-60 thì so với nhau bên BH thì sao bác? BH thì nên chơi loại có độ cứng thế nào?
H3-50 là giống Đức Nhật nhiều rồi bác ạ, em chơi ít cảm nhận thế
H3-60 vẫn còn chút Tầu nhiều hơn, nó xịt, mềm, nói chung là dễ moi, cấu xoáy, flick, dễ đánh hơn cả Ten vì nó bám nhưng xịt, nên đánh dễ, mỗi tội đòn hiền lắm, chỉ để tập luyện thì phù hợp hơn, chứ đánh BH thế không chết được ai ạ

anhthinh098

Thượng Tá
FH thì không phũ bằng Long 3 nhưng hiểm hơn và xoáy hơn
BH dễ đánh hơn, mày đánh kiểu vỗ vẩy W997 rất hợp đấy, CN này ra anh chỉ cho cú vỗ vẩy. Anh nghĩ tay mày ok rồi, nhưng khoảng cách BH chưa hợp lý, điều chỉnh lại khoảng cách của BH để đảm bảo hoán đổi BH FH linh hoạt là ngon ngay
Quả BH của nó tống xoáy xuống là vào lưới 1000%. Thử nghiệm chiều hôm qua bỏ FH đánh nguyên BH và ăn vã secvit khu e vãi đái ra quần.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hôm nay trời lạnh đánh mặt tàu thua tan nát!giật muốn chết mà bị thiếu lực tụt banh hoài!có bác nào bị tình trạng này k?
Em hơi ngược bác ạ, những hôm trời lạnh, nhưng nếu không mưa thì đánh mặt Tầu rất thích, do khô nên bám xoáy cực tốt,
Chỉ sợ những hôm mưa, to nhỏ đều bị ảnh hưởng ạ

thanh nguyen

Trung Sỹ
Em hơi ngược bác ạ, những hôm trời lạnh, nhưng nếu không mưa thì đánh mặt Tầu rất thích, do khô nên bám xoáy cực tốt,
Chỉ sợ những hôm mưa, to nhỏ đều bị ảnh hưởng ạ
trên mút như có hơi sương!rút kinh nghiệm bữa nào mưa lớn hay có k khí lạnh nên thâu đao về cho chắc ăn!hi hi.bác trạng cá phải có khác đai cao thủ đâu sợ gì thời tiếc p k?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
trên mút như có hơi sương!rút kinh nghiệm bữa nào mưa lớn hay có k khí lạnh nên thâu đao về cho chắc ăn!hi hi.bác trạng cá phải có khác đai cao thủ đâu sợ gì thời tiếc p k?
Thần tiên là mình,:rolleyes: nhưng vẫn phải phụ thuộc vào vợt bác ạ:D
Theo kinh nghiệm của cu @langngoi , nên làm giống Ma Long, bác cầm thêm cái khăn mặt khô, mà em thấy tốt nhất là khăn xô loại giầy, vợ em hay dùng để kê đít cho Bum, chứ không phải loại mỏng dùng để lau mặt, dầy thường khoảng 3-4 lớp xô ấy ạ, mang theo trong balo, cho vào túi quần chơi bóng, sau mỗi quả, lại lấy ra CHẤM CHẤM đều lên mặt, nó sẽ không bị ướt và chuội nữa

Các bác để ý thằng Ma Long nó lau mặt vợt ý, không bị sợi bông dính vào, không bị xước mặt, mà mặt LUÔN KHÔ RÁO TRONG NHỮNG NGÀY ẤY, LÀM CON GÁI THẬT TUYỆT :p:p:p:p:p

thanh nguyen

Trung Sỹ
Theo kinh nghiệm của cu @langngoi , nên làm giống Ma Long, bác cầm thêm cái khăn mặt khô, mà em thấy tốt nhất là khăn xô loại giầy, vợ em hay dùng để kê đít cho Bum, chứ không phải loại mỏng dùng để lau mặt, dầy thường khoảng 3-4 lớp xô ấy ạ, mang theo trong balo, cho vào túi quần chơi bóng, sau mỗi quả, lại lấy ra CHẤM CHẤM đều lên mặt, nó sẽ không bị ướt và chuội nữa

Các bác để ý thằng Ma Long nó lau mặt vợt ý, không bị sợi bông dính vào, không bị xước mặt, mà mặt LUÔN KHÔ RÁO TRONG NHỮNG NGÀY ẤY, LÀM CON GÁI THẬT TUYỆT :p:p:p:p:p
àh! Thì ra bác trạng cá toàn lau mặt vợt bằng khăn lót của bé bum!hihi tiếp thu ý kiến hay của bác.nhưng k lấy khăn lót đâu nhe!

langngoi

Đại Tá

hi hi bố này nhảy cả đồ của con đi chơi bb hử:D lau vào cái áo bb sợi polyester rưng mà tốt nhất là hàng chính hãng nhá, hàng fake sợi hơi cứng. Chứ pố đếch gì đi nhảy đồ của con thế!:p:p:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hê hê, bác khéo đùa, thật thế có mà bệnh quá :p, nhưng vụ này em nghĩ hắn nhảy đồ của con thật :p:p cụ @Trạng .... CÁ nhể!
con đâu mà con?! Diana là của vợ mà bác:cool::rolleyes:
Hê hê, giả sử là của vợ thì cũng có sao, hàng chưa dùng vẫn là hàng zin mà, sạch như mới, thì thấm hút càng tốt càng khoái chứ sao ;)

Bình luận từ Facebook