CLB những người đánh mặt Tàu

Bbtayninh

Thượng Tá
nhìn a tuned đẹp quá... chia sẽ ít kinh nghiệm đi a :D a tuned như vậy thì đánh bao lâu bay 1 miếng ạ :D
Trên google có chỉ cách tune đó bác. Em thì tune bằng baby oil 2 lớp đẫm. Lớp đầu đợi khô rồi thoa 1 lớp đẫm nữa(khoảng 10 giọt 1 lần. )sau 2 lần em nó cong như hình dưới.đợi khô thì dán và cảm ngậm sự khác biệt. Hi.

Attachments

974.5 KB · Đọc: 0
mình đang đánh 2 miếng h3 thấy ngon lắm .mình chả tune gì cả.cứ thế quất .giật vẫn tốt mà.còn khó chịu hay ko là tùy cách sử lý của mỗi người .mỗi trình độ .có bác nào ở hcm hôm nào giao lưu tí tàu đạo cho vui nhỉ.e tính mở hội dhs hihi

HOANG MINH

Đại Tá
Địa chỉ của anh ở đâu?
mình đang đánh 2 miếng h3 thấy ngon lắm .mình chả tune gì cả.cứ thế quất .giật vẫn tốt mà.còn khó chịu hay ko là tùy cách sử lý của mỗi người .mỗi trình độ .có bác nào ở hcm hôm nào giao lưu tí tàu đạo cho vui nhỉ.e tính mở hội dhs hihi

w96

Thượng Tá
Trừ trình E, D đểu...chứ e,d bình thường a thấy mấy khi đối giật đâu...cả trận thăng hoa may ra được 1..2 quả...tính chất hên xui nhiếu lắm :D
Hôm nào mang máy quay qua HS quay tư liệu về E đối giật trong trận nhé, không đối được thì đứng cửa dưới rồi. Toàn dân chơi VIS, hy vọng ăn cú đầu giống như hy vọng giật vào bàn thôi, sợ còn thấp hơn

lamtq

Đại Tá
cu này là Tuấn 3tai ngoài HN dạt vào . ae ngoài bắc chắc bit cu này nhiều hơn

Bình luận từ Facebook