CLB những người đánh mặt Tàu

chanvongkieng

Đại Uý

NgocVienHP

Binh Nhất
Lạ nhỉ, em giật tàu quăng thì sướng chứ đối thì hơi khó vì rất hay tụt, đổi sang Rakza cái không bao giờ sợ đối luôn :D Đánh tàu 1 thời gian cảm giác xoáy và lực của mình nó tốt rồi chuyển sang Nhật đánh rất căng, tuy độ hiểm bớt đi nhưng giật cứ gọi là cháy bàn =))
ban lai khong giong minh, phai minh dung tau, dung song minh coi loai khac nhu co giac k y nghia j

các bác cho em hỏi? em chơi mặt h3 make nhưng khi tun và dán vào cốt thì nởi 1 khối U bằng 1 hạt ngô ở giữa mặt, bóng đánh vào đấy hay xịt lắm, bác nào có thể giúp em phẩu thuật khối U này được không ạ? thanks

HungGL

Đại Tá
các bác cho em hỏi? em chơi mặt h3 make nhưng khi tun và dán vào cốt thì nởi 1 khối U bằng 1 hạt ngô ở giữa mặt, bóng đánh vào đấy hay xịt lắm, bác nào có thể giúp em phẩu thuật khối U này được không ạ? thanks
Bạn Tuned quá tay rồi! Nên làm miếng mời, còn nếu tận dụng thì có 2 cách:
1 là xoay cắt dán ngược giông các VĐV chuyên nghiệp tận dụng mặt vợt bị phù
2 là cắt cái ô vuông bị phù, ghép miếng khác vô từ miếng mút thừa!

Bạn Tuned quá tay rồi! Nên làm miếng mời, còn nếu tận dụng thì có 2 cách:
1 là xoay cắt dán ngược giông các VĐV chuyên nghiệp tận dụng mặt vợt bị phù
2 là cắt cái ô vuông bị phù, ghép miếng khác vô từ miếng mút thừa!
Thanks bác @HungGL . xoay cắt là thế nào ạ? E đax làm theo cách 2 của bác. Bjo o giữa lại co 1 o vuông màu đỏ. Hii... cũng hay. Bác cho e hỏi chỗ nối các điểm tiếp xúc thì dán keo j ah? Thanks

PingPong9x

Đại Tá
Thanks bác @HungGL . xoay cắt là thế nào ạ? E đax làm theo cách 2 của bác. Bjo o giữa lại co 1 o vuông màu đỏ. Hii... cũng hay. Bác cho e hỏi chỗ nối các điểm tiếp xúc thì dán keo j ah? Thanks
xoay cắt là thấy này nè bác, xoay ngược miếng mút lại, logo lên trên, cắt ra rồi ráp lại phần logo xuống dưới.
mut phu.jpg

docom

Trung Uý
Hi các bác, Mình đã chơi thử tàu với em VIS của bạn thấy OK quá. Nhưng muốn giữ cốt cũ.Các bác tư vấn giúp mình có 1 em Stiga V1 Carbon có chơi tàu đạo đc không ạ :D.
Nếu tập cơ bản nên đánh tàu luôn, hay nên chơi nhật, đức 1 thời gian trước nhỉ.
Thanks

langngoi

Đại Tá

có nên đổi sang H3 blue cho giống hệt combo của ZJK ko nhỉ :p
Hê cái mặt đen này ... lắm rồi thoái hóa biến chất rồi, bác zoom hết cỡ lên nhìn nó lẩn mà lẩn mẩn, so với 1 em mặt mới zoom lên bác sẽ thấy nó là hàng phế thải đến nơi rồi bác ơi :p

Bình luận từ Facebook