CLB những người đánh mặt Tàu

Laminator

Trung Sỹ
China trials 2015 for WTtc thằng cu Malong nó fang 2 cái h3
Ko hiểu mặt chế kiểu j mà nó bắn am am da man qa

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hehe nếu bác đến với mặt DHS để tìm kiếm chữ dị thì nên bỏ qua các dòng mặt thế hệ mới của nó, còn nếu bác đến với nó để mong muốn phát triển kỹ thuật thì ko nên bỏ qua.
Bác này toàn gãi đúng chỗ ngứa, sướng.
Em đánh Tàu không phải vì dị, mà vì đẹp.
Chỉ có đánh mặt Tàu, loại E-- như em mới giật đối được, kém nhưng vẫn đẹp, thế là sướng rồi ạ. Hị hị

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tớ qa gặp nó
Em hỏi cái hình bác kiếm đâu ý chứ, có đúng vợt gốc nó kiểm tra trước trận đấu không.
Hôm nay bác nào cung cấp quả video ZJK ><MaLong xem phê lòi phèo bác ạ, em xem luôn cả FZF ZJK ML luôn.
Định viết một bài phân tích về chiến thuật (học đòi thôi, biết đâu nói đó) mà tìm mãi không thấy cái thớt đấy ở đâu mới chán chứ

Laminator

Trung Sỹ
Em hỏi cái hình bác kiếm đâu ý chứ, có đúng vợt gốc nó kiểm tra trước trận đấu không.
Hôm nay bác nào cung cấp quả video ZJK ><MaLong xem phê lòi phèo bác ạ, em xem luôn cả FZF ZJK ML luôn.
Định viết một bài phân tích về chiến thuật (học đòi thôi, biết đâu nói đó) mà tìm mãi không thấy cái thớt đấy ở đâu mới chán chứ
http://www.bongban.org/threads/cnt-mens-road-to-suzhou-trial.36847/unread
phải đây ko?
Còn hình thì nguồn từ trang mạng TQ

Sơn Hoá Nt

Thượng Sỹ
các anh cho e hỏi , e mới đánh thử mặt h3 chợ dán vào mazunov , trc e đánh nhật đức cũng nhuyễn tay rồi , không hiểu sao e nghe mọi người nói khó đánh nhưng em vẫn giật ầm ầm , có bị tình trạng tụt lưới đâu nhỉ ???

long thủ

Đại Tá
Bác này toàn gãi đúng chỗ ngứa, sướng.
Em đánh Tàu không phải vì dị, mà vì đẹp.
Chỉ có đánh mặt Tàu, loại E-- như em mới giật đối được, kém nhưng vẫn đẹp, thế là sướng rồi ạ. Hị hị

Lạ nhỉ, em giật tàu quăng thì sướng chứ đối thì hơi khó vì rất hay tụt, đổi sang Rakza cái không bao giờ sợ đối luôn :D Đánh tàu 1 thời gian cảm giác xoáy và lực của mình nó tốt rồi chuyển sang Nhật đánh rất căng, tuy độ hiểm bớt đi nhưng giật cứ gọi là cháy bàn =))

QuangHung

Đại Tá
các anh cho e hỏi , e mới đánh thử mặt h3 chợ dán vào mazunov , trc e đánh nhật đức cũng nhuyễn tay rồi , không hiểu sao e nghe mọi người nói khó đánh nhưng em vẫn giật ầm ầm , có bị tình trạng tụt lưới đâu nhỉ ???
Vậy thì chú tài năng rồi. .!

Mazunov 5 lớp gỗ, gỗ ngoài limba thì phải, hợp mặt tàu mà bác. Chứ bác thử lắp h3 sang zlc hay carbon khó chơi lắm. Tóm lại các bác ý bảo chơi mặt tàu mất sức, và khó chơi có mấy lý do: két hợp cốt chưa chuẩn, kỹ thuật thì áp nguyên kỹ thuật dùng mặt nhật, đức sang; tư duy chiến thuật chưa thich hợp để phát huy sức mạnh của mặt tàu
.

Sơn Hoá Nt

Thượng Sỹ
Mazunov 5 lớp gỗ, gỗ ngoài limba thì phải, hợp mặt tàu mà bác. Chứ bác thử lắp h3 sang zlc hay carbon khó chơi lắm. Tóm lại các bác ý bảo chơi mặt tàu mất sức, và khó chơi có mấy lý do: két hợp cốt chưa chuẩn, kỹ thuật thì áp nguyên kỹ thuật dùng mặt nhật, đức sang; tư duy chiến thuật chưa thich hợp để phát huy sức mạnh của mặt tàu
.
Em giật theo kiểu gấp tay dưới cằm ý , thấy xoáy bt k xoáy dị lắm !

Bình luận từ Facebook