CLB những người đánh mặt Tàu

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Các bác tranh luận chuyện gì thế, hehe, nghe chả hiểu gì sất

à hóa ra là vậy, hihi

Last edited:
Chú cẩn thận đấy ko lại xung đột quyền lợi của các anh kinh doanh lớn, nhưng có cách cạnh tranh nhỏ. Việc làm của các bác sẽ ko tạo được cái chợ mà ở đó các bác làm nhà phân phối, chỉ làm đại diện này nọ mà đi bán lẻ thì thật đáng buồn.

akira phan có vẻ hơi bị bức xúc rồi chăng,có lẽ anh phải kìm lại tí chút ko thì ace ko còn có ai buôn dưa mấy hum tét nữa.Nói chung là mọi người thực ra đêù biết hết mà,nên họ chon mặt gửi vàng mua đồ cả thôi,chứ mà mua toàn cốt do tb sản xuất,mặt vợt tq mà giá thì bằng giá ở bển thì mệt lắm.Cứ như mềnh chơi hẳn đồ tq hàng market thì chả bố con thằng nào nào làm giả làm gì cho mệt,mà bg có đại lí độc quyền rồi thì có chỗ hàng chuẩn rồi.Còn dùng đồ NHật,Châu Âu thì cứ hàng ở Bển mà giã là chuẩn.Hôm nọ cu Thắng đen có khoe là được Đạt trố cho cái mặt Ten từ Nhật mà đánh 3 tháng chưa vấn đề gì,chứ ko như hàng mua ở đây thì với lực của nó đánh 3 tuần thì rộp.Nói chung là cũng ko trách ai cả,mà chỉ trách cái văn hóa của nước mình thôi,từ vĩ mô rồi đến vi mô toàn làm ăn kiêủ ..... đã.Nhưng mà bg vào cơ chế thị trường rồi thì ai làm ăn uy tín thì giũ được khách và khách hàng tự tìm đến mình,còn ko thì tự đào thải thôi

Dũng Cửu

Đại Tá
hê hê tất nhiên là mọi ngừoi có lỗi nhưng dù sao lỗi cũng có thể sửa và điều chỉnh được nhưng mối quan hệ con người với con người nên nhân văn chút bác nên pm vào inbox và nick Dũng Cửu, anh vanuc,binhnguyen cũng là những nick người thật việc thật có phải nick ảo đăng ký vì mục đích phá hoại đâu thưa bác!Mọi việc đều có thể điều chỉnh chứ sao bác nỡ độc đoán xóa hết bài của anh em thế!bác SM6 này chuyên quyền độc đoán ghê :D quyền sinh sát trong tay thích gì làm lấy :) không nghĩ lấy đại cục làm trọng!em nghĩ bao công ở diễn đàn khi hành xử phải có tầm có tâm,có đạo lý,có văn hóa,có nhân văn,có tính kế thừa thì lòng dân sẽ tâm phục khẩu phục đời đời vững bền! :D ,một sân chơi công bằng về mọi khía cạnh sẽ hút được mọi tầng lớp bóng bàn!Đôi lời góp ý của em!bác có dùng luật thì xin hãy chém em nhẹ em nghĩ Dũng Cửu ở đội vitas thi đấu còn trước thời bác vào làm sm6 đấy!^_^

Last edited:

tunghatri

Đại Tá
toàn bộ bài của bình nguyên đã bị xóa hết.anh bình nguyên đụng chạm đến lợi ích của nhiều người quá đây mà.thời buổi này bán hàng rẻ hơn người khác cũng là có tội.

tunghatri

Đại Tá
akira phan có vẻ hơi bị bức xúc rồi chăng,có lẽ anh phải kìm lại tí chút ko thì ace ko còn có ai buôn dưa mấy hum tét nữa.Nói chung là mọi người thực ra đêù biết hết mà,nên họ chon mặt gửi vàng mua đồ cả thôi,chứ mà mua toàn cốt do tb sản xuất,mặt vợt tq mà giá thì bằng giá ở bển thì mệt lắm.Cứ như mềnh chơi hẳn đồ tq hàng market thì chả bố con thằng nào nào làm giả làm gì cho mệt,mà bg có đại lí độc quyền rồi thì có chỗ hàng chuẩn rồi.Còn dùng đồ NHật,Châu Âu thì cứ hàng ở Bển mà giã là chuẩn.Hôm nọ cu Thắng đen có khoe là được Đạt trố cho cái mặt Ten từ Nhật mà đánh 3 tháng chưa vấn đề gì,chứ ko như hàng mua ở đây thì với lực của nó đánh 3 tuần thì rộp.Nói chung là cũng ko trách ai cả,mà chỉ trách cái văn hóa của nước mình thôi,từ vĩ mô rồi đến vi mô toàn làm ăn kiêủ ..... đã.Nhưng mà bg vào cơ chế thị trường rồi thì ai làm ăn uy tín thì giũ được khách và khách hàng tự tìm đến mình,còn ko thì tự đào thải thôi
bac này chả biết gì cả???????????????????????????????????????????????BiaBia

Last edited:
mình thì mình đã đoán trước ô này trước sau cũng bị loại khỏi vòng chién.Từ lúc mà có vụ lùm xùm cốt thật cốt giả do các c ty bán với nhau xong rồi bán cho khách rồi đột nhiên có người vào bảo đợt này hay có người rao vặt hàng mà giá cả thì ôi tời ơi rẻ ơi là rẻ thì mình đã bít là ô này sắp bị out rồi.lúc nào có cớ thì y như rằng,pằng chẻo.....cụ đã ra đi ko nửa lời vĩnh biệt.Hi vọng cụ vẫn nhập hàng xịn ngon bổ rẻ cho mọi người chơi.cho mọi người được típ cận những sản phẩm mà ở đây ko có

docmaorg

Đại Tá

Xã hội nhộm nhoạm có xấu thìm mới có tốt, văn hóa, vĩ mô đang kiểu shit thì là cơ hội để khẳng định lại cái gì là bản chất, khẳng định lại là những ai làm thật làm từ gốc mới vững bền thế mà nhiều người ko nhận ra cơ hội, lại vẫn bấu víu vào đó để xxx thật đáng buồn.

Đề nghị các khi tranh luận về chủ đề nhạy cảm này thì nên lập thêm một topic khác vì đây là mút Tàu ạ. Em thì thấp cổ bé họng nhưng cũng thấy các anh SM banned nick của một anh bán phụ tùng bóng bàn rẻ cũng ko ra gì lắm

Last edited by a moderator:

SM5

Administrator
Bạn vanuc và Dũng cửu chữ ký không đúng nội quy. SM6 đã nhắc nhở hai bạn đã chỉnh rồi thì mọi việc ổn rồi.
đây là topic của CLB Mặt Tàu. Một topic luôn hot và có nhiều bài viết chất lượng. được đông đảo anh em quan tâm, các bác nên tạm dừng việc tranh luận không đúng chủ đề topic lại. đừng làm topic bị loãng và trở thành nơi tranh cãi.

Nhân dịp năm mới về chúng ta nên gác lại những chuyện không hay này để đón xuân trong vui vẻ.
chúc anh em CLB mặt tàu ngày càng sôi nổi và có nhiều bài viết hay, chất lượng hơn nữa.

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
mình thì mình đã đoán trước ô này trước sau cũng bị loại khỏi vòng chién.Từ lúc mà có vụ lùm xùm cốt thật cốt giả do các c ty bán với nhau xong rồi bán cho khách rồi đột nhiên có người vào bảo đợt này hay có người rao vặt hàng mà giá cả thì ôi tời ơi rẻ ơi là rẻ thì mình đã bít là ô này sắp bị out rồi.lúc nào có cớ thì y như rằng,pằng chẻo.....cụ đã ra đi ko nửa lời vĩnh biệt.Hi vọng cụ vẫn nhập hàng xịn ngon bổ rẻ cho mọi người chơi.cho mọi người được típ cận những sản phẩm mà ở đây ko có

Nói thế này nhé 1 số cốt butter fly nhà sản xuất chính hãng ko sản xuât nữa mà VN bán ầm ầm + 1 số cốt thị trường bàn chạy hay được PR lên để bán chạy từng thời điểm, đều làm từ 1 nơi mà ngay cả ai cũng đoán được như kiểu làm kính đeo mắt.Ai thích kiểm chứng pem nick riêng mình cho số điện thoạima kiểm chứng để mọi người hiểu nhé. mình chẳng buôn bán gì mọi thứ mình biết đều là ngẫu nhiên mà như 1 cái duyên, nên ae chơi gần gũi với mình đều biết cả để chánh.
SR vì những bức xúc mình làm loãng chủ đề của ae mình cũng dừng ở đây.

Last edited:

Ngoc_Hip

Binh Nhì
Nói thế này nhé 1 số cốt butter fly nhà sản xuất chính hãng ko sản xuât nữa mà VN bán ầm ầm + 1 số cốt thị trường bàn chạy hay được PR lên để bán chạy từng thời điểm, đều làm từ 1 nơi mà ngay cả ai cũng đoán được như kiểu làm kính đeo mắt.Ai thích kiểm chứng pem nick riêng mình cho số điện thoạima kiểm chứng để mọi người hiểu nhé. mình chẳng buôn bán gì mọi thứ mình biết đều là ngẫu nhiên mà như 1 cái duyên, nên ae chơi gần gũi với mình đều biết cả để chánh.
SR vì những bức xúc mình làm loãng chủ đề của ae mình cũng dừng ở đây.

Anh Phan máu chiến thể, hihi.
Ra tết đội mút tàu gặp mặt anh nhớ dành cho e một trận nhé, hôm trước hẹn rồi mà chưa đánh được.

Dũng Cửu

Đại Tá
Bạn vanuc và Dũng cửu chữ ký không đúng nội quy. SM6 đã nhắc nhở hai bạn đã chỉnh rồi thì mọi việc ổn rồi.
đây là topic của CLB Mặt Tàu. Một topic luôn hot và có nhiều bài viết chất lượng. được đông đảo anh em quan tâm, các bác nên tạm dừng việc tranh luận không đúng chủ đề topic lại. đừng làm topic bị loãng và trở thành nơi tranh cãi.

Nhân dịp năm mới về chúng ta nên gác lại những chuyện không hay này để đón xuân trong vui vẻ.
chúc anh em CLB mặt tàu ngày càng sôi nổi và có nhiều bài viết hay, chất lượng hơn nữa.
nhân dịp năm mới em chúc bác và BQT diễn đàn mạnh khỏe em không muốn bàn thêm chủ đề này tránh gây căng thẳng nữa và làm loãng topic anh em mặt tầu !em chỉ thấy hơi bức xúc 2 mục topic bóng DHS ba sao chính hãng ở mục phụ kiện,và mục tg3 neo,h3neo ở mục DHS em lập thấy được nhiều anh em mặt tầu đông đảo ủng hộ rất nhiều CMT,2 topic trên không cánh mà bay khỏi diễn đàn không một lời giải thích!còn phần chữ ký thì em đã nhận lỗi như phần trên bác SM6 à,em xin dừng ở đây nhé!sry anh em clb mặt tầu!thanks!

Last edited:

lamtanmai

Thượng Tá
Anh Phan chuẩn bị có trận rất hay với anh Thư Lĩnh Nam

Phúc tosido chuẩn "bị phế bỏ võ công" bới Lâm gai

Lâm gai khi vừa lột trần như nhộng Phúc tosido :D

Kết quả đê :D

Lúc nào cũng bảnh bao từ cốt đến mút đến quần áo, vâng người mẫu Anhnt, xin cảm ơn công tác tổ chức của Anhnt

Vào bàn nhậu

Nâng ly vì cuộc "Tất Nhiên" thành công tốt đẹp

Nồi cá om dưa nóng sốt tuyệt vời

Chia sẻ cốt mút

Bảo kiếm của Lâm gai, nguyên văn Lâm gai: "Ai có cây này xin mua lại giá gấp đôi và dạy giao bóng miễn phí" :D

Đồng BTC có vẻ đói hay sao mà gắp tới tấp nhể

Tiếp tục "múc" :D

Người không thấy đâu vẫn "ai nhanh tay gắp bằng tay em" :D

Tiếp tục... thiên vị quá, bonus chú Anhnt hơi nhiều nha
Tiếc quá, có anh Lâm gai đến mà em lại không đi được hôm đấy, buồn quá :((((((((((((

Bình luận từ Facebook