CLB những người đánh mặt Tàu

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Anh @langngoi hiểu sai ý của anh @Trạng .... CÁ rồi.
ĐÁNH MÃI KHÔNG CHẾT nghĩa là anh ấy đánh mãi mà người ta không chết:p
Đúng ý trẫm :(
Trước đánh đến cái thứ 3 là phải có một bên nhầm xoáy nhầm lực rồi, giờ đánh chán đánh chê, bóng cứ như đặt sang, đang loay hoay ở chỗ xử lý bóng nhiều thì ngon, nhưng chả biết kết thế nào

Chắc là chờ thằng nào mỏi chân trước thì thua :rolleyes::D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
H8, 1 cặp ép Bo 2

anhemoy

Đại Tá
các bác cho em hỏi là đã bác nào đánh qua em Innerforce ALC chưa ạ? Cả buổi chiều tìm thông số mà toàn thấy Inner Layer ALC mà k phải chính xác em Inner ALC. Chả là nay em được test qua em này thấy khá hay. Trước đó em có đánh Vis,nếu so sánh với Vis có lẽ tốc độ của em inner này cao hơn. Cán cầm khá chắc tay và có vẻ rung hơn Vis
đó là 1 số ngu ý của em có bác nào đã test qua em này cho em xin chút rì viu với. Chả nhẽ lại bán Vis xúc inner ALC :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
các bác cho em hỏi là đã bác nào đánh qua em Innerforce ALC chưa ạ? Cả buổi chiều tìm thông số mà toàn thấy Inner Layer ALC mà k phải chính xác em Inner ALC. Chả là nay em được test qua em này thấy khá hay. Trước đó em có đánh Vis,nếu so sánh với Vis có lẽ tốc độ của em inner này cao hơn. Cán cầm khá chắc tay và có vẻ rung hơn Vis
đó là 1 số ngu ý của em có bác nào đã test qua em này cho em xin chút rì viu với. Chả nhẽ lại bán Vis xúc inner ALC :D
Đứng núi này trông núi nọ thôi bác ạ

Em đã chơi Inner ALC cùng thời đang chơi VIS, nói chung nếu chơi Inner theo em chơi VIS hay hơn

Inner không hề có độ nhún của cốt, form cứng kiểu TMB, cốt yếu, vì 2 lớp Limba, không bắn, cắn xoáy tốt, nhưng đánh trung xa bàn thì thiếu lực lắm

lamtq

Đại Tá
Nếu rơ giật mỏng, ôm bàn demi, lực tay tốt xa bàn quăng tay dài lăng xoáy và thủ bền thì thì Vis phù hợp hơn
rơ vào bóng dày đánh cự li trung và xa bàn thì chính là thế mạnh của Inerforce Alc b nhé

Bình luận từ Facebook