CLB những người chơi AVX!

luuthangctm

Đại Tá
Ok. Anh gửi cho Thắng theo địa chỉ nào được? Mặt Thor's nếu lấy anh sẽ báo, để chơi mặt H3 mới lấy của em xem thế nào đã.

Anh gửi cho em theo địa chỉ công ty.

Lưu Tất Thắng
Công ty TNHH Hỏa Châu, 101 Đại Cồ Việt, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Điện thoại: 0973.999.680

Lọ keo e đã gửi vào chi nhánh Hỏa Châu Nghệ An, khoảng thứ 6 anh qua là ok nhé.

dragonlinh

Thượng Sỹ
Anh gửi cho em theo địa chỉ công ty.

Lưu Tất Thắng
Công ty TNHH Hỏa Châu, 101 Đại Cồ Việt, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Điện thoại: 0973.999.680

Lọ keo e đã gửi vào chi nhánh Hỏa Châu Nghệ An, khoảng thứ 6 anh qua là ok nhé.

Cám ơn Thắng. Chúc em đắt hàng nhé.

dragonlinh

Thượng Sỹ
@Thắng: hình ảnh cốt vợt bị gãy mà anh đã trao đổi với em. Cái này bị gãy sát cán. Em xem có sửa được không nhé.

Attachments

97.7 KB · Đọc: 27
    95.8 KB · Đọc: 23
    89 KB · Đọc: 23
    94.3 KB · Đọc: 20
Xin hỏi anh em chơi mặt H3, khi lau mặt vợt dùng nước rửa vệ sinh mặt vợt dạng bọt Rushawa của BTY thì ảnh hưởng gì đến chất lượng mặt vợt không vậy? Thanks!

vanuc

Đại Tá
Xin hỏi anh em chơi mặt H3, khi lau mặt vợt dùng nước rửa vệ sinh mặt vợt dạng bọt Rushawa của BTY thì ảnh hưởng gì đến chất lượng mặt vợt không vậy? Thanks!
Cái này phải vào CLB những người chơi mặt tàu mà hỏi, nhưng tốt nhất khi chơi lau mặt vợt bằng mồ hôi, hết trận nhỏ vài giọt nước sạch mà lau bằng cườm tay cho sạch, thổi khô và lắp tấm film bảo vệ mặt......................

tipphono8x

Trung Uý
Mọi người từng chơi AVX nói chung và P700 nói riêng cho e hỏi chút: Mọi người thấy mang cá của cốt có hơi to không nhỉ?
E thì chơi quen rồi nên cũng chẳng cảm thấy gì khó chịu, đánh vẫn ok. Nhưng hôm trước dùng thử con TMB ALC của a cùng clb giật mặt Nhật xem sao thì thấy mang cá và cán của nó rất nhỏ, sau đó quay lại cầm P700 thì thấy rõ ràng là mang cá của P700 rất to và hơi phè 1 chút.
Có a cùng đội cũng từng chơi P500 góp ý bảo e mài bớt mang cá đi nên hôm nay e mua giấy ráp về mài 2 bên đi 1 chút. Chẳng hiểu do tâm lý hay là tại mài thật mà e đánh thấy cốt cảm giác sướng hơn nhiều!
Mời mọi người cho ý kiến! :)

Daoky09

Đại Tá
Cho mình góp vui với, hiện tại vẫn đang chơi bốn combo:
1) Tosios, FH Agrit speed, BH Rise speed ( hoặc FH sriver g3, BH Bryce )
2) Monoset, Fh Baracuda bigslam, Bh Acuda s3 ( hoặc cả 2 mặt UL38 )
Combo1) dùng chơi đơn rất dịu dàng uyển chuyển, còn Combo2) dùng chơi đôi rất bạo lực.

ngon thi nhao vo

Binh Nhất
Mình đã từng chơi qua P700 và BT777 nên mình cung cấp 1 số thông tin như sau:
- Cán ST của Avalox hơi dẹt và rộng bề ngang, không vuông như BTY. Nói chung là cán mập hơn bề ngang nên cảm giác dẹt hơn.
- Mặt vợt kích thước 158.5 x 150 (P700 và BT777)
- Trọng lượng cây BT777 thường nhẹ hơn, cảm giác cây BT777 mềm hơn chút và bóng lún hơn, cây P700 thì cứng hơn một chút. Khả năng kết hợp mút thì P700 ngon hơn vì ko bị kén mút mềm, cây BT777 phải dán mút cứng một chút đánh mới ổn. Cả 2 đều chơi 2 càng tốt, P700 thiên về đánh sát thủ còn BT777 đánh xoáy và điểm rơi.
Bac cho em hoi la p700 va bt777 cot nao danh hay hon

Dùng nước rửa vệ sinh loại này cho mặt vợt KHÔNG DÍNH của Đức và Nhật thì OK, nhưng dùng cho mặt dính và mặt Tàu như H3 là mất độ dính và ma sát đi rất nhiều đó bạn ơi.

tiachop

Thượng Tá
Em vừa cầm tay một em Tosios, xin gia nhập hội cho vui, nhân tiện các bác đang dùng cây này cho ý kiến về phối hợp mút cho em này dành cho lối chơi giật bóng 2 càng, tầm trung bàn. Nếu dùng Ten thì nên dùng loại gì ạ?

tosiosHD

Đại Tá
Em vừa cầm tay một em Tosios, xin gia nhập hội cho vui, nhân tiện các bác đang dùng cây này cho ý kiến về phối hợp mút cho em này dành cho lối chơi giật bóng 2 càng, tầm trung bàn. Nếu dùng Ten thì nên dùng loại gì ạ?
+ Hay chưa?!
Ra nhập hội thì phải có lễ ra mắt em nhé!

Hỏa châu hay bạn nào từng chơi darker 7p2a.05, carbon, cho mình hỏi cốt vợt trên giống vơi cốt nào của avx nhất, về cảm giác, tốc độ, dộ rung, .... tất cả, mình đang quan tâm đến cốt của avx

Bình luận từ Facebook