Clb Ngọc Châu - Tp Vinh

duy_cm

Thượng Sỹ
Mình là Duy, ở Sài Gòn. Sắp tới có chuyến công tác ở Nghệ An khoàng 15 ngày. Mình muốn tìm clb để giao lưu, trình mình tầm c. Cho mình hỏi là các bác ngoài đó có sinh hoạt buổi tối không, vì ban ngày mình phải đi làm việc.

liv123th

Binh Nhất
Mình là Duy, ở Sài Gòn. Sắp tới có chuyến công tác ở Nghệ An khoàng 15 ngày. Mình muốn tìm clb để giao lưu, trình mình tầm c. Cho mình hỏi là các bác ngoài đó có sinh hoạt buổi tối không, vì ban ngày mình phải đi làm việc.

Ko biết anh công tác tại huyện nào ở Nghệ An

duy_cm

Thượng Sỹ
Mình ở TP Vinh và các Thị xã/huyện lân cận luôn, lịch cụ thể mình chưa biết nữa. Trưa Chủ Nhật sẽ có mặt tại TP Vinh

thanhcy

Binh Nhì
Bóng bàn Nghệ an qua giải Đà Nẵng open 2012

Chào tất cả các bạn yêu thích trái bóng nhựa của Quê hương tôi, âu tôi cũng phải giới thiệu qua về bản thân một tý. Tôi là Thanh quê ở Thanh Chương, hiện nay đang công tác tại Đà Nẵng. Đối với tôi ngoài công việc, gia đình và các mối quan hệ xã hội khác thì môn bóng bàn không thể thiếu được trong cuộc sống đời thường hàng ngày của tôi, tuy đã lớn tuổi mới tập đánh bóng, trình bóng bàn ở Đà nẵng xếp tôi thuộc hạng gà ( dạng gà què) nhưng cũng sẵn sàng đầu đá với các loại gà nếu họ chấp nhận ra giá. Cũng rất tình cớ khi diễn đàn tổ chức giải ĐN open 2012 tôi được biết 3 tay vợt của Nghệ an là Bằng, Tùng và Đức vào tham gia giải, phải nói rằng trình độ bóng của Nghệ an không chêch lệch với bóng bàn các tỉnh, thành khác là mấy. 3 VĐV của Nghệ an đã vào đến tứ kết đồng đội và bị loại khi gặp đối thủ rất mạnh sau này vô địch hạng B. Khi gặp các cháu tham gia giải, các cháu trả lời là vì niềm đam mê chứ không có một tổ chức hay cá nhân nào tạo điều kiện giúp đỡ cả, quá trình tham gia thi đấu tôi thấy rằng các VĐV của Nghệ an chuẩn bị tâm lý và chuyên môn chưa thật tốt nên thường bị hụt hơi ở giai đoạn quyết định, nếu như bóng bàn nghiệp dư Nghệ an có sự quan tâm của liên đoàn BB thành Vinh và sự quan tâm của xã hội, những người yêu thích trái bóng nhựa, tôi tin rằng những lứa VĐV tài năng như Tùng, Đức, Bằng...sẽ tạo ra sân chơi bình đẳng với bóng bàn nghiệp dư cả nước./.

dungvietin

Binh Nhì
Giao lưu Tiến Thông và Xuân Mai tại Hà Tĩnh.

Theo gia đình đi ăn đám cưới tại Nghệ An, gặp chú Tùng Hiphop cho 2 cháu giao lưu với các anh chị học trò của chú Tùng.

Hẹn gặp lại các anh, chị vào dịp khác nhé. Chúc mọi người khỏe mạnh.

niemdamme202

Trung Sỹ

lạo cái ông cò ma này nữa.đánh B mà kêu trinh C ha>Bia

bongduong06

Binh Nhì
Chỗ Ngọc châu chỉ có 2 bàn, địa hình chật hẹp lại chuyên môn đánh đôi ăn tiền hoặc bia,không phát triển tốt đâu.Nhưng mà bóng bàn Nghệ an là vậy đó.

thuannht

Thượng Sỹ
E ở Hưng Bình, giờ đang công tác ở Hà Nội, Hôm nào cũng muốn giao lưu với các cao thủ chút. Không biết các Bác hay giao lưu ở đâu nhỉ? E về mà ko biết chỗ chơi.
Có gì các Bác sms cho E chút: 0983 487755.

vanuc

Đại Tá
Khi mô về Nghệ An, có dịp em cử đến bàn Ngọc Châu ( Đường Đinh Công Tráng cạnh Cấp 2 trường Lê Mao, Đối diện Sở Ngoại Vụ), hoặc tới bàn QK4 - CLB Thầy Văn( Bể bơi QK 4 - Đường Lê Duẩn, cạnh Đại học Vinh ) sẽ có Anh em Nghệ An Tiếp đón.
Tuan toi vao Vinh, nhung khong biet co thoi gian di choi bong khong nua, neu co thoi gian se vao CLB nay choi.

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Tuan toi vao Vinh, nhung khong biet co thoi gian di choi bong khong nua, neu co thoi gian se vao Câu lạc bộ này chơi
Bây jờ ở TPV vừa ra mắt một CLB BB rất mới . Có 6 bàn đẹp chất lượng tốt , vị trí rộng rãi lại nằm ngay trung tâm của TP (45 HỒ TÙNG MẪU đối diễn quảng trường Hồ Chi Minh ) .Nếu có thời gian xin mời bạn đến giao lưu nhé . Các cao thủ TPV buổi chiều từ 5.30 đến 7h đều có mặt ở đây .

vanuc

Đại Tá
Hôm qua đã đến clb thành Vinh chơi, ba trận toàn thắng nên không phải nộp bia, có hẹn với CQ nên phải về sớm không ở lại giao lưu thêm được. Hy vọng sẽ có nhiều dịp qua đây chơi

vanuc

Đại Tá
Gặp đối thủ nào của NA thế ? tỷ số thắng ntn ? Khi nào trở ra HN để mình biết kiếm mấy lon
Gặp các đối thủ vừa tầm thôi bác à, chưa có điều kiện gặp cao thủ vì họ đến muộn, bác lúc nào qua chơi, ở đó mọi người rất vui vẻ và thân thiện

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Hôm qua đã đến clb thành Vinh chơi, ba trận toàn thắng nên không phải nộp bia, có hẹn với CQ nên phải về sớm không ở lại giao lưu thêm được. Hy vọng sẽ có nhiều dịp qua đây chơi
hôm qua mình may mắn thắng được Vanuc 3/0 nhờ trận trước đó vanuc đã dồn hết sức để chiến thắng Hà Lê . he ....

vanuc

Đại Tá
Nghe tin Vanuc còn ở NA chiều nay mình vượt hói sang Vinh giao lưu muốn kiếm mấy Lon Bia Hà Nội xem mùi vị thế nào hy vọng vanuc đang còn ở Vinh đến hết ngày hôm nay
BÁO CÁO VỚI CÁC BÁC SAU GẦN MỘT TUẦN NGÂM TRONG RƯỢU VÀ BIA Ở THÀNH VINH, GIỜ NÀY EM ĐANG Ở HÀ NỘI RỒI Ạ, CẢM ƠN VÀ HẸN GẶP LẠI

vanuc

Đại Tá
Chị Xuân Thủy cho hỏi chút: có phải ở Nhà văn hóa thiếu nhỉ Nghệ An (gần Big C) có nhiều bàn và nhiều cao thủ ở Vinh hay chơi đúng không?

Bình luận từ Facebook