Clb Huynh Đệ - Nha Trang chào đón Vinh_antigai

pingpong34

Trung Sỹ
Được biết ngày mai ( 2/4 ) bác Vinh_antigai có mặt tại nha trang, em pingpong34 ( sư đệ Mr_Thang ) sẵn sàng đón tiếp sdt của em ( 0168 203 6903 ). Một ngôi sao đang nổi của CLB (Mr_Thang ) hiện đang theo học Joo se hyuk ở Korea nên không thể về giao lưu được. Nhưng CLB vẫn còn rất nhiều cao thủ chào đón bác. See you soon !

vinh_antigai

Trung Uý
Được biết ngày mai ( 2/4 ) bác Vinh_antigai có mặt tại nha trang, em pingpong34 ( sư đệ Mr_Thang ) sẵn sàng đón tiếp sdt của em ( 0168 203 6903 ). Một ngôi sao đang nổi của CLB (Mr_Thang ) hiện đang theo học Joo se hyuk ở Korea nên không thể về giao lưu được. Nhưng CLB vẫn còn rất nhiều cao thủ chào đón bác. See you soon !
Tình hình là em đang trên đường từ Đà Lạt sang Nha Trang. Chiều nay sẽ đến chào hỏi và mời bia anh em Clb Huynh Đệ. Vô cùng cảm kích trước sự chào đón nồng nhiệt của anh Minh và pingpong34 nhé.
Trong những ngày qua Vinh_antigai đã rất vinh dự được giao lưu với anh em Ninh Thuận và Đà Lạt. Tối nào cũng say nên ko mở máy tính được. Bấm điện thoại di động mỏi tay quá. Một vài thông tin cập nhật được post nhanh trên fb của clb bóng bàn Trung Thành, xin mời anh em ghé thăm.
Trân trọng!

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Chúc bác Vinh-antigai đến Nha Trang chân cứng tay mềm nhá!

pingpong34

Trung Sỹ
Chiều qua 5 giờ 5 phút ngày 2/4/ 2014, những trận chiến nảy lửa đã diễn ra giữ Vinh-antigai (một chính khách rất dễ mến) với các thành viên CLB Hynh Đệ . Thật không may cho Vinh-antigai do không quen với món Bánh xèo Nha Trang nên nguyên khí anh bị hao tổn nghiêm trọng. Anh thi đấu dưới khả năng của mình và kết quả là bóng bay lên rất cao nhưng ra ngoài. Hihi.
Rất cám ơn Vinh-antigai đã lặn lội đường xa tới giao lưu cùng anh em CLB. see you later !

vinh_antigai

Trung Uý
Chiều qua 5 giờ 5 phút ngày 2/4/ 2014, những trận chiến nảy lửa đã diễn ra giữ Vinh-antigai (một chính khách rất dễ mến) với các thành viên CLB Hynh Đệ . Thật không may cho Vinh-antigai do không quen với món Bánh xèo Nha Trang nên nguyên khí anh bị hao tổn nghiêm trọng. Anh thi đấu dưới khả năng của mình và kết quả là bóng bay lên rất cao nhưng ra ngoài. Hihi.
Rất cám ơn Vinh-antigai đã lặn lội đường xa tới giao lưu cùng anh em CLB. see you later !

Cảm ơn nhiều nhé Tá (pingpong34), bóng bàn ở Huynh Đệ đã hay mà phần giao lưu sau đó còn hay hơn nhiều. Thực ra mình tự thấy trình còn thua kém nhiều chú nhiều anh em trong clb Huynh Đệ, may mà mọi người không chê nên vẫn được giao lưu. Dự định ban đầu là đến nộp bia vậy mà hôm qua không có nhiều cơ hội. Lần sau gặp lại nhất định phấn đấu gặp mỗi người ít nhất 1 séc. Dự kiến chú Tùng Moi và phu nhân sẽ có chuyến du lịch bóng bàn ra ngoài Bắc; Anh Quang 'Báo' cũng đã lên lịch đi Thái Nguyên. Rất mong nhận được cuộc điện thoại của các cô chú và bất cứ anh em nào khi có dịp ghé qua Thái Nguyên và Cao Bằng.
Vinh xin được gửi lời cảm ơn đến Ban chủ nhiệm CLB Huynh Đệ (nhất là anh Minh, anh Nam "xe thồ", anh Thắng "tổng quản", anh Hưởng "hậu cần"...). Xin kính chúc các cô chú và toàn thể anh chị em trong CLB Huynh Đệ luôn mạnh khỏe, đánh bóng ngày càng hay và có thêm được nhiều huynh đệ từ mọi miền tổ quốc.
À, mà bia ở Nha Trang lạ ghê, uống đêm qua mà sáng nay mới thấy say...một số hình ảnh giao lưu Vinh đã post lên facebook, xin mời mọi người ghé thăm.
https://www.facebook.com/clb.trungthanh

Tàu Gai

Thượng Sỹ
Dear CLB Huynh Đệ,

Từ những thông tin cập nhật, T rất mong có ngày hội ngộ cũng ace CLB Huynh Đệ - Nha Trang, Hôm nào sắp xếp giao lưu cùng CLB Phường 9 Đà Lạt nhé. \

pingpong34

Trung Sỹ
Dear CLB Huynh Đệ,

Từ những thông tin cập nhật, T rất mong có ngày hội ngộ cũng ace CLB Huynh Đệ - Nha Trang, Hôm nào sắp xếp giao lưu cùng CLB Phường 9 Đà Lạt nhé. \
Cám ơn Tàu Gai đã có lời mời Huynh Đệ ! pingpong34 rất khoái giao lưu nhưng món này phải hỏi Anh Minh ( sdt: 0989689917 ) chủ tịch CLB. hi vọng sớm được gặp CLB Phường 9 tại Đà lạt or Nha trang !

windq_hp

Thượng Sỹ
hihi, may cho bác Vinh_antigai nhé, em mà ở nhà thì bác sẽ thưởng thức được món hấp tinh đại pháp và như lai thần trưởng của em đấy, a e Huynh đệ còn ngán món này mà

Bình luận từ Facebook