CLB Hồng Mai

Khanh Gai

Trung Sỹ
Kg: Các thành viên đội bóng bàn Hồng Mai
Đội C CLB Hồng Mai bước vào lượt về giải bóng bàn HN Premiership 2012 với vị trí thứ 2 bảng đỏ. Để ổn định được vị trí Top 4 của đội trong những lượt đấu tiếp theo, đề nghị các thành viên trong đội tích cực tập luyện cả về chuyên môn và thể lực.
Ngày 08/07/2012 sẽ diến ra trận đấu lượt về giữa đội Hồng Mai làm khách trên sân đội Hà Đông.
Đề nghị toàn đội có mặt lúc 15h ngày 08/07/2012 tại địa điểm thi đấu để khởi động, 16h cùng ngày sẽ thi đấu.
Chúc toàn đội có sự chuẩn bị tốt để thi đấu đạt kết quả cao.

hung_kq

Binh Nhì
Kg: Các thành viên đội bóng bàn Hồng Mai
Đội C CLB Hồng Mai bước vào lượt về giải bóng bàn HN Premiership 2012 với vị trí thứ 2 bảng đỏ. Để ổn định được vị trí Top 4 của đội trong những lượt đấu tiếp theo, đề nghị các thành viên trong đội tích cực tập luyện cả về chuyên môn và thể lực.
Ngày 08/07/2012 sẽ diến ra trận đấu lượt về giữa đội Hồng Mai làm khách trên sân đội Hà Đông.
Đề nghị toàn đội có mặt lúc 15h ngày 08/07/2012 tại địa điểm thi đấu để khởi động, 16h cùng ngày sẽ thi đấu.
Chúc toàn đội có sự chuẩn bị tốt để thi đấu đạt kết quả cao.

Khanh ơi, đội Hà Đông xếp thứ Hai bảng đỏ C chứ. Em lấy kết quả ấy ở đâu? Thanks!

Khanh Gai

Trung Sỹ
Khanh ơi, đội Hà Đông xếp thứ Hai bảng đỏ C chứ. Em lấy kết quả ấy ở đâu? Thanks!
Thế à A, theo như tính toán của E thì HĐ xếp thứ hai nhưng E hỏi BTC (Haichoctietlon) thì lại bảo là HM xếp thứ hai A ạ! Nhưng ko quan trọng lắm đâu, năm nay miễn là ở tốp 4 thì ngang nhau hết A à, hen gặp A tại HĐ chiều CN nhé.

Khanh Gai

Trung Sỹ
THÔNG BÁO
Kg: Các thành viên đội bóng bàn Hồng Mai (Hạng C)
Để chuẩn bị cho 02 lượt đấu cuối cùng của vòng bảng và những vòng đấu loại trực tiếp đạt kết quả tốt. Đề nghị toàn đội bóng tập trung tập luyện vào 17h30 ngày thứ Tư hàng tuần tại bàn giữa CLB Hồng Mai. Rất mong thành viên toàn đội thu xếp tham gia đầy đủ để buổi tập đạt kết quả.

Khanh Gai

Trung Sỹ
cho em hỏi clb hồng mai o cho nào hà đông > hum nào em muốn mời clb em o hải dương lên giao luu học hỏi a
CLB Hồng Mai ko ở Hà Đông bạn à.
Địa chỉ: Trung tâm TDTT quận Hai Bà Trưng Hà Nội, số 75 phố Hồng Mai Hà Nội (nằm trên đường Bạch Mai gần chợ Mơ), có đk mời AE đến choei giao lưu ok

i_am_gulo

Trung Sỹ
Anh Khanh lúc nào cũng tràn trề, lênh láng nhiệt huyết nhể, he he. Chúc đội đạt kết quả tốt nhất có thể trên mọi sàn đấu nhá :D. Em Lợi

Khanh Gai

Trung Sỹ
Câu lạc bộ này chỗ anh Vũ Hải Hưng đây mà. Xem hôm nào dương khí mạnh sẽ đập nát nơi đây!!!
Ấy chết bạn mà làm thế thì lấy đâu ra chỗ cho AE kiếm bia nữa ! Hôm nào bạn cảm tháy đẹp thì qua Hồng Mai tôi sẽ tiếp bạn mình làm mấy chục côc bia giao lưu cho biết

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ấy chết bạn mà làm thế thì lấy đâu ra chỗ cho AE kiếm bia nữa ! Hôm nào bạn cảm tháy đẹp thì qua Hồng Mai tôi sẽ tiếp bạn mình làm mấy chục côc bia giao lưu cho biết

Hôm qua em hẹn bác Hồng ở CLB HM là thứ 4 tuần sau bọn em mang bom đến thả tại CLB HM đó anh Khanh à. Hehe.

Last edited:

Khanh Gai

Trung Sỹ
Hôm qua em hẹn bác Hồng ở CLB HM là thứ 4 tuần sau bọn em mang bom đến thả tại CLB HM đó anh Khanh à. Hehe.
Okia, AE HM hôm đo muốn thử xem bom nổ thế nào, cẩn thận ko có bom ko nổ ở HM mà lại nổ ở chỗ sx bom thì chít. hihi. Đùa vậy thôi, thứ 4 AE mình chiến xong giao lưu bia bọt tí cho vui, đã lâu mình ko có time ngồi với mọi người cũng thấy nhớ. Hẹn gặp lại nhé

tuấn số 7

Thiếu Uý
Okia, AE HM hôm đo muốn thử xem bom nổ thế nào, cẩn thận ko có bom ko nổ ở HM mà lại nổ ở chỗ sx bom thì chít. hihi. Đùa vậy thôi, thứ 4 AE mình chiến xong giao lưu bia bọt tí cho vui, đã lâu mình ko có time ngồi với mọi người cũng thấy nhớ. Hẹn gặp lại nhé

Hẹn thì hẹn nhưng anh đừng đến nhé!!! Quả là quá buồn khi hôm qua LLTT và T7 đến CLB Hồng Mai chơi nhưng anh em Hồng Mai biết T7 mang bom nguyên tử đến nên trốn sạch. T7 đành lôi bác Tuấn kẹo vào thịt và oánh nát hàng anh Cương gai với tỷ số 3-1 ( T7 +3 viên) kiếm 50 bia. Quả là ngày quá buồn cho cặp đôi LLTT- TS7...

tuấn số 7

Thiếu Uý
anh Tuấn hôm qua làm ăn khá nhỉ

Kiếm ác chú à, hôm nay chú liên hoan mà anh hẹn oánh ở Thành Công nên không chúc mừng được, phí quá. Hôm nay anh lại rụng rốn. Thua Thành Sáu ngón Xuân Mai 2-3, anh dẫn 2-1, ván 4 dẫn điểm k ăn được, thua 20-22. Ván 5 mệt quá nên ra đi. Huhu...

Bình luận từ Facebook