CLB Duy Hưng nâng bóng bàn lên tầng cao mới!

shinichi_86

Trung Uý
Nằm trong kế hoạch nâng cấp CLB định kì nhằm phục vụ tốt hơn cho người chơi bóng bàn và thúc đẩy phong trào bóng bàn ngày càng phát triển, được sự hỗ trợ của Công ty CP Tân Liên Minh & Công Ty TNHH Toàn Thịnh, CLB Duy Hưng tiếp tục đầu tư hai bàn bóng tiêu chuẩn thế giớ. Kính mời các ACE đam mê môn bóng nhựa qua clb Duy Hưng để được cảm nhận bàn bóng bàn của giải Olympic.
đây là hình Bàn thi đấu Olympic Quốc Tế.

Last edited:

Hoàng Cá Mập

Thượng Sỹ
Chúc mừng CLB Duy Hưng, bàn đep và chất lượng thế này đảm bảo sẽ hút rất nhiều khách cho coi. Cơ mà có 1 bàn em nghĩ =_= tỉ lệ tranh chấp sẽ cao ^^ :zingme45:

Nhìn thật mới thấy là đẹp,nếu em ko nhầm thì ở VN chưa clb nào ngoài Duy Hưng có 2 bàn hàng tuyển này,hình như là giải quốc gia cũng chưa có thì phải,đúng là khi khai bàn thấy cảm giác bị Ngợp,mất 5 phút làm quen thì mới bình tĩnh lại được vì em nó đẹp quá

shinichi_86

Trung Uý
Chúc mừng CLB Duy Hưng, bàn đep và chất lượng thế này đảm bảo sẽ hút rất nhiều khách cho coi. Cơ mà có 1 bàn em nghĩ =_= tỉ lệ tranh chấp sẽ cao ^^ :zingme45:
Bàn này chỉ dành cho các hội viên thi đấu thôi em ạ. Chứ ko cho tập và cũng không khởi động lâu :)), Ưu tiên những ai đánh trận!

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
bàn đẹp quá dánh bàn này có mất thêm tiền không bạn. mình chưa đến CLB TDH bao giờ tiện cho hỏi thêm giá vào cửa là bao nhiêu vậy ?

shinichi_86

Trung Uý
bàn đẹp quá dánh bàn này có mất thêm tiền không bạn. mình chưa đến CLB TDH bao giờ tiện cho hỏi thêm giá vào cửa là bao nhiêu vậy ?
AI cũng được đánh bàn này anh ạ! có điều là chỉ dành cho những người đánh trận. GIá chơi theo buổi ở clb em là 20k/1 người, Giá thuê theo bàn là 50k/1 tiếng anh ạ

kmfirecat

Thượng Sỹ
Bàn đẹp, người cũng đẹp thế này thì đông khách lém đây. Chúc CLB ngày càng phát triển, cung cấp các dịch vụ chất lượng tốt nhất cho anh em chơi bóng bàn.

Socnhi

Binh Nhất
Bàn xịn quá. Hưng làm thêm vài cái nữa để bao thầu tất các giải của bóng bàn o rờ gờ đi.:zingme14:

bbmc

Binh Nhì
bàn của club duy hưng quá đẹp và đỉnh cao,nhưng nếu đàu tiên việt nam thì chưa phải vì bàn kiểu này giá gần 30t thì móng cái chúng em có cách đây 2nam và hiện giờ là 5 chiếc 2chiec do cựu đại gia Phuơng "Ninh Hột" tăng và mới tậu thêm 3 chiếc cũng của một đại gia thủy sản mới sắm cho a e club chơi..có đk mời các bác ra mc chơi.chú club duy hưng ngày một phát triển

tranvietanh

Trung Tá
Chúc toàn bộ AE CLB Duy Hưng luôn giữ vững khí thế để đưa CLB lên những tầm cao mới hơn nữa nhé! Nhìn thích quá!
Việt Anh Sacombank

fbi

Administrator
Nhìn thật mới thấy là đẹp,nếu em ko nhầm thì ở VN chưa clb nào ngoài Duy Hưng có 2 bàn hàng tuyển này,hình như là giải quốc gia cũng chưa có thì phải,đúng là khi khai bàn thấy cảm giác bị Ngợp,mất 5 phút làm quen thì mới bình tĩnh lại được vì em nó đẹp quá

Bạn nhầm chắc rồi! CLB Hoa Lư - TP HCM cũng có 2 bàn DHS loại này. Hi

@Duy Hưng : Chúc CLB Duy Hưng ngày càng phát triển mạnh và bền vững!!!

Bình luận từ Facebook