CLB Đông Thái

khong_le_huy_cn

Trung Uý
tin hot....
sắp tới tại clb bóng bàn đông thái sẽ có 1 trận độ với 1 kèo bóng rất hay giữa việt cận và công clb nghĩa đô....trận độ trị giá " 5 con chó" ( quy ra thịt chó);)
việt chấp công 3 phát.nhưng sẽ thi đấu với tỷ số 6-9.việt cầm giao bóng.rất mong anh em đến tham gia và cuối cùng là....giải quyết vụ "thịt chó"...Bia

thuongtihar

Thượng Sỹ
Thịt của chủ sới Đông Thái là Thơm và Ngon nhất................Với kèo này thì em tin là chủ sới sẽ là người dành chiến thắng he he he

sardius1010

Binh Nhì
tin hot....
sắp tới tại clb bóng bàn đông thái sẽ có 1 trận độ với 1 kèo bóng rất hay giữa việt cận và công clb nghĩa đô....trận độ trị giá " 5 con chó" ( quy ra thịt chó);)
việt chấp công 3 phát.nhưng sẽ thi đấu với tỷ số 6-9.việt cầm giao bóng.rất mong anh em đến tham gia và cuối cùng là....giải quyết vụ "thịt chó"...Bia

Hix, đánh ở đâu không đánh, lại đánh ở Đông Thái. Sân bãi thì nhỏ, khoảng lùi rất hạn chế, đèn chiếu sáng thấp tè, ngước lên nhìn một chút là chói mắt rồi. Chủ sới thắng trận này thì càng có tiếng với đám đông học sinh đang tập cùng một lúc rồi. Nhưng dù sao thì cũng chúc cho trận đấu thành công!

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Hix, đánh ở đâu không đánh, lại đánh ở Đông Thái. Sân bãi thì nhỏ, khoảng lùi rất hạn chế, đèn chiếu sáng thấp tè, ngước lên nhìn một chút là chói mắt rồi. Chủ sới thắng trận này thì càng có tiếng với đám đông học sinh đang tập cùng một lúc rồi. Nhưng dù sao thì cũng chúc cho trận đấu thành công!

ah! thế bác nhầm rồi! mục đích của trận này là anh em có dịp gặp và giao lưu là chính ... bia là chủ yêu! chứ hôm đó clb dựng hết bàn lên! chỉ để 2 bàn thi đấu và học sinh hôm đó cũng cho nghỉ hết mà bác! hôm đó mời bác lên cùng anh em! hoan nghênh bác!

Longst

Trung Uý
tin hot....
xin chào khong_le_huy_cn cho mình hỏi kết quả cuối cùng thế nào ấy nhỉ

vietcan

Đại Tá
thông tin chính xác từ chính e là e đã ra đi với tỉ số 2_4.....9-11..12-10..8-11...16-18...16-14..10-12....và sau đó có hình thang trận tiép theo từ kèo 6-8...nhưng đến h chưa thấy đối thủ xuất hiện.

Bình luận từ Facebook