CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Sobat

Trung Uý
hehehe, chuẩn đấy a ạ, chiều vào làm trận rồi bàn tiếp nhé.
Mấy hôm nay nhiều việc quá k đánh đấm được gì mà hình như cũng sắp bị tự kỷ BB hay sao ấy.
Vậy em sẽ xin xuất đầu tiên cầm chân lợn.
I DANH SÁCH ĐĂNG KÝ CẦM CHÂN LỢN:
1. Sobat.

malongnb

Binh Nhất
E à chủ nhật này clb họp tổng kết hết giải E cố gắng thu xếp công việc về dự với ae nhé

7/10 cách đây 30 năm về trước e đã cất tiếng khóc chào đời.hjhj.và vợ e sắp sinh rồi bác cả ah.muốn lên gặp gỡ các bác quá mà khó quá.số e đen thật.huhu

malongnb

Binh Nhất
Mấy hôm nay nhiều việc quá k đánh đấm được gì mà hình như cũng sắp bị tự kỷ BB hay sao ấy.
1. Sobat.

anh sợ bạt làm gì mà bi quan thế?anh ma bi tự kỷ bb thj chắc cả hn k còn ạ đánh bóng nữa đâu.hj

malongnb

Binh Nhất
1. Sobat.

bác làm gì mà bi quan thế?bác mà tự kỷ bb thì chắc cả hn không còn ai chơi bb nữa đâu.hihi

Sobat

Trung Uý
bác làm gì mà bi quan thế?bác mà tự kỷ bb thì chắc cả hn không còn ai chơi bb nữa đâu.hihi
Chú có lên nhận 1 suất thứ 2 cầm chân lợn không, hôm nay ở nhà hay đi trực đấy? hay chú làm thêm con Dê lên góp để bác Tuyến mổ 1 thể không chưa đánh xong mà các món đã lên mâm rồi thì tâm trạng đâu mà đánh bóng nữa. Mà hình như hôm đó CLB tổ chức thi mấy môn phối hợp chú mà lên có khi giật giải quán quân.

1. Sobat.

Hôm đấy anh không có chân lợn nào đâu anh ạ!!! Anh trong đội hình thi đấu chính thức mà còn là chủ lực của đội nên ko bao giờ được cái chân cầm chân lợn đâu hihi!!! Anh mà ko cầm đội hôm đấy kiếm một trận thắng thì đến bì lợn em nghĩ cũng ko có mà sơi đâu hihi!!

Bác Sobat có mỗi đăng cái tin mất điện thoại mà vào đề dài quá,hihi. Tiện đây xin được thông báo tin nóng hổi cho toàn thể a e đội trẻ CLB được biết (đội các cụ bác Tộ mới đủ tuổi thông báo)

- Sau khi BTC (Bác Tộ, Cả Đào, Tuyến YB, Chim mồi Nam và Em râu ria) họp sơ bộ với sự tư vấn "chuyên môn" của a Tuyến YB (một tay vợt đam mê đường bóng đẹp) đã thống nhất chương trình tổng kết mùa giải như sau:
1. Thành phần: Toàn thể các thành viên của CLB bao gồm: Các Bác. các chú, các cô đang sinh hoạt tại CLB và toàn thể a e đội trẻ (dự tính khoảng 15 cây đũa già và 15 cây rượu trẻ). Ngoài ra còn có một số khách mời danh dự ko thể thiếu như a Toản "voi uống phitatop", a Cường "nhất trái thôn Viên", Quý "Ninh Bình"...
2. Thời gian: 18h ngày Chủ nhật (07/10/2012), ngay sau khi kết thúc trận play off với các cháu T&T.
3 Địa điểm: Ngay tại trụ sở của CLB
4 Chủ đề xuyên suốt chương trình: Lợn mán Yên Bái 7 món
5. Phân công, tổ chức chương trình:
+ 13h30 toàn bộ a e đội trẻ tập trung đầy đủ, tay vợt nào thi đấu thì khởi động chuẩn bị, các tay vợt còn lại khởi động cần kỹ càng hơn vì lợn to 20kg giãy rất khỏe lúc chọc tiết và lo một số công việc phụ giúp bếp trưởng Tuyến.
+ 14h bắt đầu chọc tiết, chế biến và nấu nướng, dự tính hoàn thành lúc 17h.
+15h30 đánh play off, dự tính đến 17h30h kết thúc.
+ Đúng 18h lên mâm.
6. Kinh phí dự kiến: Lợn mán (2,5tr)+ Thuê thợ chế biến, gia giảm (500k)+ Rau cỏ, thuê bếp, bát đũa (500)+ đồ uống (1tr)= 4.5tr.
Trung bình: 200k/người (Riêng đội trẻ sẽ xem xét đóng bổ sung thêm vì có nhiều ctr về sau phát sinh, cái này sẽ họp đội trẻ để thống nhất)
Sơ bộ là vậy, kính mong các đồng chí chuẩn bị thật tốt thể lực và nhất là tiềm lực kinh tế để buổi tổng kết thành công tốt đẹp
Thân gửi "Giật rau muống"
E chắp bút thay Bác cả và Nam "trắng"!

Anh viết thông báo hộ bác cả hay và hấp dẫn quá nhưng ko biết hôm đấy đánh đấm có hay được như cái thông báo này ko nữa hihi!!!
Liệu cái thần hồn đấy!!! Em sau đợt mất lối này em lại cho anh về với mặt đất đấy hehe!!!

7/10 cách đây 30 năm về trước e đã cất tiếng khóc chào đời.hjhj.và vợ e sắp sinh rồi bác cả ah.muốn lên gặp gỡ các bác quá mà khó quá.số e đen thật.huhu

Chú có ra được cùng anh em clb ko? Mọi người cứ nhắc đến chú mãi!!! Cố gắng thu xếp ra với anh em đi nhé!!!

kiengiang76

Binh Nhất
Bác Sobat có mỗi đăng cái tin mất điện thoại mà vào đề dài quá,hihi. Tiện đây xin được thông báo tin nóng hổi cho toàn thể a e đội trẻ CLB được biết (đội các cụ bác Tộ mới đủ tuổi thông báo)

- Sau khi BTC (Bác Tộ, Cả Đào, Tuyến YB, Chim mồi Nam và Em râu ria) họp sơ bộ với sự tư vấn "chuyên môn" của a Tuyến YB (một tay vợt đam mê đường bóng đẹp) đã thống nhất chương trình tổng kết mùa giải như sau:
1. Thành phần: Toàn thể các thành viên của CLB bao gồm: Các Bác. các chú, các cô đang sinh hoạt tại CLB và toàn thể a e đội trẻ (dự tính khoảng 15 cây đũa già và 15 cây rượu trẻ). Ngoài ra còn có một số khách mời danh dự ko thể thiếu như a Toản "voi uống phitatop", a Cường "nhất trái thôn Viên", Quý "Ninh Bình"...
2. Thời gian: 18h ngày Chủ nhật (07/10/2012), ngay sau khi kết thúc trận play off với các cháu T&T.
+ 13h30 toàn bộ a e đội trẻ tập trung đầy đủ, tay vợt nào thi đấu thì khởi động chuẩn bị, các tay vợt còn lại khởi động cần kỹ càng hơn vì lợn to 20kg giãy rất khỏe lúc chọc tiết và lo một số công việc phụ giúp bếp trưởng Tuyến.
+ Đúng 18h lên mâm.
6. Kinh phí dự kiến: Lợn mán (2,5tr)+ Thuê thợ chế biến, gia giảm (500k)+ Rau cỏ, thuê bếp, bát đũa (500)+ đồ uống (1tr)= 4.5tr.
Trung bình: 200k/người (Riêng đội trẻ sẽ xem xét đóng bổ sung thêm vì có nhiều ctr về sau phát sinh, cái này sẽ họp đội trẻ để thống nhất)
Sơ bộ là vậy, kính mong các đồng chí chuẩn bị thật tốt thể lực và nhất là tiềm lực kinh tế để buổi tổng kết thành công tốt đẹp

Chết chết tổng kết hoàng tráng quá, chắc phải xin vợ đi qua đêm thôi. Anh em xem thiết kế chương trình 2 nhé.

Sobat

Trung Uý
Chết chết tổng kết hoàng tráng quá, chắc phải xin vợ đi qua đêm thôi. Anh em xem thiết kế chương trình 2 nhé.
Chú này không chịu đọc gì hết, tối thiểu đã có ít nhất là 3 môn phối hợp rồi có khi còn thêm 1-2 môn phụ chưa tính hoạc phát sinh sau môn thứ 3 ấy chứ.

malongnb

Binh Nhất

+ Đúng 18h lên mâm.

anh Toàn đẹp zai k những đẹp zai mà còn văn vở quá nhi?dạo này trình độ bb đến đâu rồi a?

Sobat

Trung Uý
anh Toàn đẹp zai k những đẹp zai mà còn văn vở quá nhi?dạo này trình độ bb đến đâu rồi a?
Theo lời chú Dũng nói "Khôn nhà dại chợ" ở nhà đòi chấp A và Trung YB 2 quả nhưng khi đi thi đấu A và Trung YB cho đánh thứ yếu.

GreatNick

Binh Nhì
Khiếp, các bác "ăn chơi" quá nhỉ, mổ cả lợn tổng kết giải (ở quê em chỉ có Tết mới mổ lợn, hic..). Các bác cho em xin cái đuôi nhé, hôm đấy nhất định mình sẽ đến cổ vũ cho đội và ...chẳng lẽ AE không mời mình sao???.

giatraumuong

Binh Nhất
Giai đoạn này e bận lo công tác tổng kết mùa giải ko nói chuyện bóng bánh nhé,hihi. Dạo này mải tập ở đâu ko thấy vào CLB vậy ạ!

Sobat

Trung Uý
Giai đoạn này e bận lo công tác tổng kết mùa giải ko nói chuyện bóng bánh nhé,hihi. Dạo này mải tập ở đâu ko thấy vào CLB vậy ạ!
Mấy hôm nay nhiều việc quá không vào được CLB tranh thủ ra C9 kiếm mấy cốc Bia nhưng lại toàn phải nộp. Đội hình chính, Đội hình cầm chân lợn sắp xếp thế nào rồi dạo này AE CLB vác kiếm khắp thiên hạ để chuẩnt bị cho giải D năm sau.

Sobat

Trung Uý
Khiếp, các bác "ăn chơi" quá nhỉ, mổ cả lợn tổng kết giải (ở quê em chỉ có Tết mới mổ lợn, hic..). Các bác cho em xin cái đuôi nhé, hôm đấy nhất định mình sẽ đến cổ vũ cho đội và ...chẳng lẽ AE không mời mình sao???.
Đấy là Đội bị xuống hạng chứ sang năm Đội lại lên hạng sẽ mổ cả con Bò. À mà chú là ai đấy nhỉ Thứ Tám vào CLB xem thi dấu xong thì đi thi đấu luôn 2 môn còn lại với AE.
Lưu ý: 1. Phải uống hết 2 ca trà đá (khoảng 5 lít).
2. Phải uống hết 5 lít Bia + Vài chén rượư.
Không thì chỉ được thi 1 môn.

Sobat

Trung Uý
Thông báo:
Chiều nay AE trẻ, Đội siêu dự bị có mặt tại CLB 1 số chuẩn bị sân bãi thi đấu, 1 số chuẩn bị cầm chân lợn. 13h là bếp trưởng Tuyến khai đao. Bác cả Đào lo hậu cần từ sáng rồi mải lo ăn uống quên chuyện đánh đấm rồi à? Tình hình chiều nay thế nào thế nhỉ? Không ai đánh em xin vào đốt nốt 2,5 trận nữa.
Tốt nhất cứ để Kiều, Trung, Toàn, Lương vào oánh hết. Còn tất cả AE về lo hậu cần bọn em đánh chỉ 2h là xong thôi cứ 18h là bưng mâm, 21h hát hò, 24h AE tự lo ....

ltdung

Trung Uý
Chiều qua, 7/10/2012 tại CLB đã diễn ra trận đấu play off giữa đội chủ nhà với đội T&T. Với dàn sao sắp sáng, đội chủ nhà thi đấu tưng bừng và đã thua 2-5. Xin chúc mừng đội T&T đã trụ hạng và cũng xin chúc mừng đội mình đã hoàn thành nhiệm vụ rớt hạng...:):):).
Sau đó là buổi tổng kết giải, nêu lên cái được và chưa được trong lần ra quân đầu tiên này. Và Bác Tộ chủ nhiệm CLB cũng đưa ra mục tiêu phấn đấu cho anh em đội trẻ tại mùa giải năm sau. Cuối cùng là bữa tiệc (thịt lợn mán) rất thắm tình đượm nghĩa.
Xin cảm ơn các bác, các cô chú đã rất ủng hộ đội trẻ. Bia
Và từng thành viên trong đội trẻ đều cố gắng luyện tập chuyên môn, bản lĩnh trận mạc cũng như trau dồi đạo đức để xứng đáng là thành viên của CLB thôn Hoàng.

ltdung

Trung Uý
Đúng 14h15 "Em" lợn mán được AE chăm sóc "nắm chân, sờ tay, bịt miệng" rất kỹ càng:

Em được rước đi thẩm mỹ viện Rơm Vàng cách đó khoảng 200m:

Nằm khoe hàng với cơ thể trắng nõn, em này đang tạo dáng chờ đại gia:

Make up xong, em lại được 2 chàng lực lưỡng rước về dinh:

Tắm rửa sạch sẽ trước khi xxx:

Bác nhạc trưởng, đồng thời cũng là “bếp trưởng” rất khéo tay TuyenTD2:

ltdung

Trung Uý
Tất cả đã xong, các thành viên trong CLB vào vị trí... và bác Tộ chủ nhiệm CLB phát biểu:

Các bậc tiền bối của CLB nâng cốc chúc mừng sức khoẻ, mỗi ngày một niềm vui, một khí thế mới:

Phía bên kia, các cháu cũng không chịu kém các cụ:

Đặc biệt hôm nay Nam Đà nẵng khẳng định mình không những giỏi côca mà hay cả rượu, dám mang rượu đi đánh xứ người:):

Bình luận từ Facebook