CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hôm nào xuống chú cứ alo cho bọn anh (chủ nhiệm Đội trẻ bác cả Đào có SĐT ở trang 1 hoặc gọi cho anh 0946.044.622) CLB đông đủ nhất là những ngày hành chính còn cuối tuần thứ 7-CN 1 số AE về quê đặc biệt là mấy chú Phúc Yên.
Chú chén cả chua Trung PY là cao thủ rồi bọn anh toàn tầm đấy thôi, chỉ có chú Nam, chú Tú hơn thôi.

Vậy hẹn a cuối tuần này ạ. Hi. A Trung a ấy nhường e thôi ạ. Hôm nay mới là thứ 2. Híc lâu ghê. Ngày trong tuần e lại k đi đc mới chán chứ :(

Sobat

Trung Uý
Vậy hẹn a cuối tuần này ạ. Hi. A Trung a ấy nhường e thôi ạ. Hôm nay mới là thứ 2. Híc lâu ghê. Ngày trong tuần e lại k đi đc mới chán chứ :(
Chú xuống lúc nào cũng có đủ người tiếp hết, nhưng đông đủ và vui hơn có lẽ chú sắp xếp thứ Sáu.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chú xuống lúc nào cũng có đủ người tiếp hết, nhưng đông đủ và vui hơn có lẽ chú sắp xếp thứ Sáu.

Chiều thứ 6 ở CLB e tổ chức giao lưu rồi a ạ. K bỏ đi được. Hẹn a và các chú các bác vào thứ 7 vậy. Hi.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Cuối tuần này anh có chương trình giao lưu với Lập Thạch rồi...Hẹn em để dịp sau. Mà anh em mình còn 1 cái hẹn về Phúc Yên nữa đấy, anh lần này chắc cũng nghỉ tàu đạo, chuyển sang Nhật bổn đây. Blade: Stiga Tubor Master, FH: Hexer Duro, BH: 729-8

Trau_CoDoc

Trung Uý
Cuối tuần này anh có chương trình giao lưu với Lập Thạch rồi...Hẹn em để dịp sau. Mà anh em mình còn 1 cái hẹn về Phúc Yên nữa đấy, anh lần này chắc cũng nghỉ tàu đạo, chuyển sang Nhật bổn đây. Blade: Stiga Tubor Master, FH: Hexer Duro, BH: 729-8
Thật ra e định chiều thứ 6 lang thang về PY nhưng mà trên CLB lại tổ chức giao lưu rùi. Nên chuyến hẹn PY có lẽ để sang tuần a ah. Cũng nhớ các chú ở PY lắm. Thứ 7 a không xuống CLB Cổ Nhuế - Hoàng chơi với e đc ạ. 1 mình e sợ k đủ lực. Hihi

Sobat

Trung Uý
Thật ra e định chiều thứ 6 lang thang về PY nhưng mà trên CLB lại tổ chức giao lưu rùi. Nên chuyến hẹn PY có lẽ để sang tuần a ah. Cũng nhớ các chú ở PY lắm. Thứ 7 a không xuống CLB Cổ Nhuế - Hoàng chơi với e đc ạ. 1 mình e sợ k đủ lực. Hihi
Mấy giờ chú có mặt ở CLB để AE còn đón tiếp, Chủ Nhật 1 số chú về quê nhưng vòng 1 chú tiếp hết cũng khoảng 7-8 trận.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Mấy giờ chú có mặt ở CLB để AE còn đón tiếp, Chủ Nhật 1 số chú về quê nhưng vòng 1 chú tiếp hết cũng khoảng 7-8 trận.

Chiều thứ 7 a ah. Hi. E cũng không biết có trụ nổi đến 7-8 trận không nữa. Hihi. Đến nơi e sẽ alo a ạ.

Sobat

Trung Uý
Chiều thứ 7 a ah. Hi. E cũng không biết có trụ nổi đến 7-8 trận không nữa. Hihi. Đến nơi e sẽ alo a ạ.
Bình thường Đội trẻ CLB khoảng 18h mới sinh hoạt, trước đó là các cụ và trước nữa là có những Đội tập chui chú xuống sớm giao lưu với các cụ cũng được nhiều cụ 70 rồi mà oánh máu hơn thanh niên.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Bình thường Đội trẻ CLB khoảng 18h mới sinh hoạt, trước đó là các cụ và trước nữa là có những Đội tập chui chú xuống sớm giao lưu với các cụ cũng được nhiều cụ 70 rồi mà oánh máu hơn thanh niên.

Nếu thu xếp được chiều thứ 6 e xuống a nhé. Tưởng phải chơi sớm. Chứ 6h có khi e lại đi đc trong chiều thứ 6 đấy ạ.Hi

Sobat

Trung Uý
Nếu thu xếp được chiều thứ 6 e xuống a nhé. Tưởng phải chơi sớm. Chứ 6h có khi e lại đi đc trong chiều thứ 6 đấy ạ.Hi
Có lẽ Thứ Bảy chú xuống là hợp lý nhất cho nó thoải mại thời gian hơn nữa vừa đi làm xong chạy xuống nó mệt làm sao còn sức chiến đấu, Mà quan trọng hơn cả Thứ Sáu là ngàu 8/3 không để ý lịch, đi 364 ngày rồi còn 1 ngày phải dành cho vợ con không bà cho đi luôn nếu có giao lưu thì có lẽ không tiếp chú được chu đáo thôi chốt lịch là 17h ngày thứ Bảy 9/3 ý chú thế nào?

Trau_CoDoc

Trung Uý
Có lẽ Thứ Bảy chú xuống là hợp lý nhất cho nó thoải mại thời gian hơn nữa vừa đi làm xong chạy xuống nó mệt làm sao còn sức chiến đấu, Mà quan trọng hơn cả Thứ Sáu là ngàu 8/3 không để ý lịch, đi 364 ngày rồi còn 1 ngày phải dành cho vợ con không bà cho đi luôn nếu có giao lưu thì có lẽ không tiếp chú được chu đáo thôi chốt lịch là 17h ngày thứ Bảy 9/3 ý chú thế nào?
E thì rảnh rỗi mà a. Vậy thứ 7 ae mình gặp nhau a nhé. Hôm nào gặp nhớ nương tay với e đấy. Bầm dập quá e ngai lắm. Hi

Trau_CoDoc

Trung Uý
Tình hình là theo dự kiến chiều tối mai e sẽ Hạ cánh xuống HN để nghỉ ngơi và luyện công tại Gia Lâm. Chiều thứ 7 e sẽ hỏi đường qua Cổ Nhuế - Hoàng và sẽ có mặt đúng như giờ đã định ạ. Hẹn gặp ace, các chú, các bác ở CLB Cổ Nhuế - Hoàng chiều thứ 7 ạ.

Sobat

Trung Uý
THÔNG BÁO
Như đã hẹn trước ngày mai Thứ Bảy ngày 9/3/2013 vào lúc 17h00 Trau_CoDoc sẽ xuống làm cỏ ở Thôn Hoàng vậy xin mời tất cả AE CLB chuẩn bị tinh thần sức khỏe xin VIDABAXA và chuẩn bị súng đạn đầy đủ để đón tiếp khách, có Đội nào nào tập chui chiều mai chuẩn bị lau bàn, đun nước pha trà.
Dự kiến 17 giờ khởi động, 17h30 thi đấu, 21h đi nhậu, 23h có gì tính sau.
Vậy AE xin thông báo tới tất cả các thành viên không lên mạng để buổi giao lưu được đông vui.
Thay mặt CLB

Đã ký

Bác Cả Đào

tuannc18081988

Thượng Sỹ
HIx vui quá mà không tham gia được, các chú các anh ở Cổ Nhuế Hoàng cho em xin tí review kết quả các trận đấu nhé...

Trau_CoDoc

Trung Uý
Cảm ơn các bác, các chú, các a trong CLB Cổ Nhuế - Hoàng đã tiếp cháu quá chu đáo ạ. Hôm đó vui quá là vui. Lại trùng hợp gặp cả đội các bác trong Miền Nam ra nữa làm hôm ấy cháu đi lạc cả đường :) Đúng là ấn tượng khó phai đấy ạ. Hi. Chúc các bác, các chú, các anh luôn mạnh khỏe và mong được gặp lại mọi người trong 1 ngày gần nhất ạ ^^!

ltdung

Trung Uý
Mấy hôm nay quả là ngày hội chủ anh em diến đàn nói chung và của CLB nói riêng. Anh em được xem những trận đấu đầy cảm xúc tại giải sơn Xuân An, được đón tiếp bác Hà trưởng bản, Dr. Hồng Sơn, Cường anti, Thuận Tcgroup, bác Lương rượu ba kích, Dũng trâu cođoc, Sơn viba, Hải chọc, Phong batloanxa, Minh.. và đặc biệt là "bóng hồng" Huế. Đúng là bốn phương trời ta về đây chung vui. Xin cảm ơn các anh em của diến đàn ORG.
Hôm nay, nghe mật báo Dr Sơn, Bác Hà trưởng bản, anh Cường anti đang chuẩn bị đổ bộ xuống Quảng Ninh. Tình hình Quảng ninh đã chuẩn bị bão đổ bộ đến đâu rồi không biết?

thichlayeu

Trung Sỹ
Mấy hôm nay quả là ngày hội chủ anh em diến đàn nói chung và của CLB nói riêng. Anh em được xem những trận đấu đầy cảm xúc tại giải sơn Xuân An, được đón tiếp bác Hà trưởng bản, Dr. Hồng Sơn, Cường anti, Thuận Tcgroup, bác Lương rượu ba kích, Dũng trâu cođoc, Sơn viba, Hải chọc, Phong batloanxa, Minh.. và đặc biệt là "bóng hồng" Huế. Đúng là bốn phương trời ta về đây chung vui. Xin cảm ơn các anh em của diến đàn ORG.
Hôm nay, nghe mật báo Dr Sơn, Bác Hà trưởng bản, anh Cường anti đang chuẩn bị đổ bộ xuống Quảng Ninh. Tình hình Quảng ninh đã chuẩn bị bão đổ bộ đến đâu rồi không biết?

Kế hoạch thay đổi vào phút chót a ah, ko bit chiều nay các chú đổ bộ clb nào ở HN.

ruoubakich

Trung Tá
Cảm ơn CLB Thôn Hoàng Cổ Nhuế đại diện là anh Đào đã có buổi giao lưu vui vẻ và đầy xúc cảm ! Cách giao tiếp chân thật như ở nhà mình . Cảm ơn bác Tộ CN CLB và tất cả các bạn . Thông báo với Dũng kế hoạch thay đổi 22h30 đêm qua , lý do Cường anti bận việc riêng phải về Hải Phòng .

sơn vietba

Binh Nhất
Sao lần này đi e thấy cảm giác lành ít dữ nhiều a ah. Chắc lần này nát hàng rồi. Hihi.
Chú chỉ được cái linh tính đúng phóc. Đen cho chú mở hàng gặp anh kết thúc lại gặp Nam đen :)

Buổi giao lưu bóng và bia thật vui vẻ! Cảm ơn các Bác, các chú và anh em trong CLB Thôn Hoàng. Hẹn gặp lại

Bình luận từ Facebook