CLB Cổ Nhuế- Hoàng

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Các anh gặp nhau sớm thế...Không đợi để về vĩnh yên à....Hix thằng em thèm gặp mấy anh quá....tiếc là trong tuần mà xa không em nộp Fanta, Coca với 333 cho vui...BiaBiaBiaBiaBia
@2 anh luuthangctm và TrungPY gặp nhau xem sắp xếp ủng hộ thằng em chuyến về Vĩnh Phúc...Thân 2 anh!!!!!@

Last edited:

Sobat

Trung Uý
ANH EM CLB CHÚ Ý !
Theo thông tin tình báo, tối nay CLB Thôn Hoàng sẽ có 1 nhóm tay cơ định đến tàn sát CLB vậy kính mời toàn thể AE CLB có mặt tại CLB sớm để chuẩn bị lo sân bãi sạch sẽ gọn gàng, khởi động kỹ càng để chuẩn bị chiến đấu, và sau đó có gì thì chưa biết...
TM.CLB BÁC CẢ ĐÀO

ĐÃ KÝ

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Không biết hôm qua CTL và đồng bọn vào CLB Cổ Nhuế thế nào, nhưng có lẽ màn Bia sẽ rất hoành tráng vì sáng nay vô tình nghe điện thoại của HTTBB thì thấy phong độ có vẻ giảm thê thảm ;););););););)

Sobat

Trung Uý
Không biết hôm qua CTL và đồng bọn vào CLB Cổ Nhuế thế nào, nhưng có lẽ màn Bia sẽ rất hoành tráng vì sáng nay vô tình nghe điện thoại của HTTBB thì thấy phong độ có vẻ giảm thê thảm ;););););););)
Trời thì mát có mấy chú ngồi đến hơn 1h làm hết gần 2 két bia phong độ không xuống mới lạ, lúc 9h30 chú CTL mới làm được có mấy trận đã kêu bủn rủn chân tay thế là không về được lên phải ngồi nghỉ hơi lâu mới về đươc...

Hic hôm kia mời được anh Hải Chọc vào clb mà anh em chạy tán loạn hết, làm em với anh Dũng thay nhau tiếp khách mệt quá hihi!!! Anh Dũng thì uống bia không ngừng để gỡ, còn em thì đớp mồi liên tục gỡ gạt. Mới ngồi có tý mà nhìn đồng hồ đã 1h kém rồi nên anh em phải nhanh nhanh ù té quyền về chứ không thì mấy bà vợ lại không cho vào nhà anh ạ!!!!!!!!!!!!!
Trời thì mát có mấy chú ngồi đến hơn 1h làm hết gần 2 két bia phong độ không xuống mới lạ, lúc 9h30 chú CTL mới làm được có mấy trận đã kêu bủn rủn chân tay thế là không về được lên phải ngồi nghỉ hơi lâu mới về đươc...

Anh lần sau mà trốn thế là không được đâu đấy, thứ hai này anh xin vinataza đi nhé vì Trung cận mời anh em mình tối thứ hai đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sobat

Trung Uý
Năm sắp hết, Tết sắp đến công việc mọi ngườì đều bận, tay chân đếm tiền lắm hay sao? mà mọi người dạo này đánh đấm có vẻ ể oải có người mất lối, có người chán bóng nhưng lại hay họp báo và nhậu nhiều hơn. Nhìn tổng thể trên diễn đàn thấy phong trào cũng thế, một mùa giải nữa cũng đã trôi qua có lẽ đây cũng là khoảng thời gian để AE nghỉ ngơi để chuẩn bị cho mùa giải mới.
Chỉ có những CLB dưỡng sinh, những CLB Bô lão vẫn sinh hoạt đều đặn.
Hỡi AE CLB hãy vì sức khỏe của mình, vì phong trào của CLB, vì công nhân nhà máy bia hãy bớt chút thời gian tranh thủ lúc rỗi hãy vào tập luyện, thi đấu và kiếm thêm ít mồi để chúng ta họp báo để về cho đúng giờ đi làm.
Nhiều AE suốt ngày ngồi đọc mà chẳng chịu chém gió gì, hãy để cho CLB luôn nổi trên topnic nào?
Hình như CLB sắp tổng kết, AE luyện tập giữ sức khỏe để khiêng và giữ chân Lợn.

ltdung

Trung Uý
Năm sắp hết, Tết sắp đến công việc mọi ngườì đều bận, tay chân đếm tiền lắm hay sao? mà mọi người dạo này đánh đấm có vẻ ể oải có người mất lối, có người chán bóng nhưng lại hay họp báo và nhậu nhiều hơn. Nhìn tổng thể trên diễn đàn thấy phong trào cũng thế, một mùa giải nữa cũng đã trôi qua có lẽ đây cũng là khoảng thời gian để AE nghỉ ngơi để chuẩn bị cho mùa giải mới.
Hỡi AE CLB hãy vì sức khỏe của mình, vì phong trào của CLB, vì công nhân nhà máy bia hãy bớt chút thời gian tranh thủ lúc rỗi hãy vào tập luyện, thi đấu và kiếm thêm ít mồi để chúng ta họp báo để về cho đúng giờ đi làm.
Nhiều AE suốt ngày ngồi đọc mà chẳng chịu chém gió gì, hãy để cho CLB luôn nổi trên topnic nào?

Đồng ý với bác Sobat cả 2 tay 2 chân luôn! Nhưng miền Bắc đang mùa đông bị ảnh hưởng nhiều đợt gió rét kéo dài nên các chim mồi bay đi tránh rét mất rồi, đến Xuân sang chim sẽ bay về ca hót, gáy rộn ràng thôi bác Kiều ạ.BiaBiaBia

Đồng ý với bác Sobat cả 2 tay 2 chân luôn! Nhưng miền Bắc đang mùa đông bị ảnh hưởng nhiều đợt gió rét kéo dài nên các chim mồi bay đi tránh rét mất rồi, đến Xuân sang chim sẽ bay về ca hót, gáy rộn ràng thôi bác Kiều ạ.BiaBiaBia

Em rất cảm ơn hai anh!!!!!!!!!!!
Cá nhân em, đợt này gia đình và cuộc sống riêng của em có nhiều xáo trộn, biến cố xảy ra nên em có phần sao lãng đội bóng! Em thật sự xin lỗi anh em trong đội, em biết mọi người đều thông cảm và ủng hộ cho em rất nhiều nhưng cuộc sống nhiều khi không như ý muốn, và em đã không vượt qua trong thời gian vừa qua! Đến hôm nay thì em đã tìm lại được niềm tin trong chính con người mình và em hứa sẽ làm tốt vai trò của mình hơn nữa để không phụ lòng và sự kỳ vọng của anh em trong đội!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thật ra đợt vừa rồi, em cũng cảm nhận được sự trầm lắng trong chính bản thân các anh trong đội nhưng em chưa vượt qua những khó khăn và sự trì trệ trong chính con người mình nên em không dám có ý kiến gì!!! Em mong những ai mà bị em gây ảnh hưởng không tốt đến mặt tâm lí, những ai đánh mất chính mình, những ai mất lối, niềm tin theo em khi đọc bài này hãy bỏ qua mọi chuyện không vui trước đây và xây dựng lại phong trào clb được như xưa!!!!!! Đầu tiên là anh em hãy tích cực thể hiệnchém gió với nhau ở topic này ngày một xôm hơn, vui hơn!!!
Năm hết tết đến và clb sắp tổ chức tổng kết cuối năm, chia tay năm cũ_ chào đón năm mới, em xin chúc mọi người mạnh khỏe, gia đình ấm êm, làm ăn phát đạt, niềm đam mê bóng bàn lớn hơn và tình anh em, sự gắn kết trong đội ta mãi mãi không thay đổi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Xin cảm ơn mọi người đã đọc bài!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ltdung

Trung Uý
Báo cáo các ACE lâu lắm rồi em không được làm công tác trọng tài và cổ động viên, cũng thấy buồn buồn. Năm hết Tết sắp đến rồi, đề nghị bác Cả Đào và AE tổ chức giải nội bộ để tìm ra ALADANH, THẦN ĐÈN...
Không biết ý kiến các bác ra sao???????????????????????.

Báo cáo các ACE lâu lắm rồi em không được làm công tác trọng tài và cổ động viên, cũng thấy buồn buồn. Năm hết Tết sắp đến rồi, đề nghị bác Cả Đào và AE tổ chức giải nội bộ để tìm ra ALADANH, THẦN ĐÈN...
Không biết ý kiến các bác ra sao???????????????????????.

Em cũng dự định làm cái giải này lâu lắm rồi mà chưa được!!!! Ý kiến này hay đấy anh ạ!!! Thứ 3 này là lịch tập của anh em, tiện thể em đưa ra ý kiến của anh Dũng luôn nhé!!!!!!!!!!!!

kiengiang76

Binh Nhất
Em cũng dự định làm cái giải này lâu lắm rồi mà chưa được!!!! Ý kiến này hay đấy anh ạ!!! Thứ 3 này là lịch tập của anh em, tiện thể em đưa ra ý kiến của anh Dũng luôn nhé!!!!!!!!!!!!
Nguyên văn bởi ltdung Xem bài viết

"Báo cáo các ACE lâu lắm rồi em không được làm công tác trọng tài và cổ động viên, cũng thấy buồn buồn. Năm hết Tết sắp đến rồi, đề nghị bác Cả Đào và AE tổ chức giải nội bộ để tìm ra ALADANH, THẦN ĐÈN...
Không biết ý kiến các bác ra sao???????????????????????".
Nhất trí. Năm hết tết đến nơi rồi, CLB dạo này vắng quá đề nghị bác Đào và chú Hoà thượng AE tổ chức giải trẻ tổng kết cuối năm, đề nghị AE cho ý kiến nhé.

Nguyên văn bởi ltdung Xem bài viết

"Báo cáo các ACE lâu lắm rồi em không được làm công tác trọng tài và cổ động viên, cũng thấy buồn buồn. Năm hết Tết sắp đến rồi, đề nghị bác Cả Đào và AE tổ chức giải nội bộ để tìm ra ALADANH, THẦN ĐÈN...
Không biết ý kiến các bác ra sao???????????????????????".
Nhất trí. Năm hết tết đến nơi rồi, CLB dạo này vắng quá đề nghị bác Đào và chú Hoà thượng AE tổ chức giải trẻ tổng kết cuối năm, đề nghị AE cho ý kiến nhé.

Vâng anh!!! Anh em vào cho ý kiến nhé!!!!

GreatNick

Binh Nhì
Theo nguồn tin từ TTXVH, bác cả Đào dạo này đang bận nấu cơm và giặt quần áo giúp vợ con:rolleyes:. Vậy đề nghị anh Hoàthượng, anh Sợbạt... đứng ra tổ chức giải giúp bác cả đi.

ltdung

Trung Uý
Em đang thèm thèm Bia lắm rồi, AE vào đăng ký danh sách thi đấu đi chứ nhỉ? À mà bác nào muốn tham gia giải Cổ Nhuế OPEN thì đăng ký luôn nhé.Bia

Sobat

Trung Uý
Từ sáng bận giờ mới vào được DĐ AE CLB xôm quá nhỉ, cố gắng tổ chức trong tuần này bở vì có lẽ tuần sau sẽ có nhiều AE bận. Công việc trước mắt có lẽ sẽ phân hạng và bóng chấp, nhanh tay đăng ký đi nào không lại mất cơ hội thi đấu:
Sobat + 3- Nam đen
Sobat - Trung, Toàn, Đào, lương
Sobat - Dunglt, Cường +4
Sobat - KienGiang 76 +2
Sobat - TuyếnYB+3
Còn chú nào vào khớp lệnh tiếp.....

giatraumuong

Binh Nhất
(Giatraumuong-2 = Sobat. Thế mới cân a e nhỉ!
Từ sáng bận giờ mới vào được DĐ AE CLB xôm quá nhỉ, cố gắng tổ chức trong tuần này bở vì có lẽ tuần sau sẽ có nhiều AE bận. Công việc trước mắt có lẽ sẽ phân hạng và bóng chấp, nhanh tay đăng ký đi nào không lại mất cơ hội thi đấu:
Sobat + 3- Nam đen
Sobat - Dunglt, Cường +4
Sobat - KienGiang 76 +2
Sobat - TuyếnYB+3

ltdung

Trung Uý
Sobat + 3- Nam đen
Sobat - Dunglt, Cường +4
Sobat - KienGiang 76 +2
Sobat - TuyếnYB+3

Nếu như thế này em gia cát dự bác Sobat phải mang đi tầm 5 cái phong bì 200k thì mới đủ. khakhakhakhakhakhakha..........

(Giatraumuong-2 = Sobat. Thế mới cân a e nhỉ!
Cho Anh đi ké cửa chú nhé, sáng quá đi thôi.hehehehe...

Last edited:

Bình luận từ Facebook