CLB Cổ Nhuế- Hoàng

cuong_ars

Trung Sỹ
Nhờ lời chúc của e mà 2 đội có được chiến thắng: CN1 gặp Duy Hưng 2: 4 - 3 (sân Duy Hưng); CN2 gặp Viện cơ giới: 6 - 1 (sân Thôn Hoàng - Cổ Nhuế), thế mà không thấy 2 Đại sư huynh Cuong_ars và ltdung nói lời nào,:(.

Gửi riêng TrungcanCH!

Cứ chém đi, dịp này a đang tập lại để lấy phong độ, hôm nào ổn, anh cho chú biết thế nào là đẳng cấp. 1 thùng bia 333 (24lon) nhé. Hẹn sớm uống bia ngọt.

TrungcanCH

Trung Uý
Gửi riêng TrungcanCH!

Cứ chém đi, dịp này a đang tập lại để lấy phong độ, hôm nào ổn, anh cho chú biết thế nào là đẳng cấp. 1 thùng bia 333 (24lon) nhé. Hẹn sớm uống bia ngọt.
Vâng. Đại sư huynh lại nói quá lời rồi, người ngoài không hiểu lại trách e bắt nạt cuong_ars. Mấy lần đánh bia 333 e toàn uống bia ngọt, chỉ có a Cường mẫu mực rút ví trả tiền.hjhj

Sobat

Trung Uý
Hà Nội trời nóng theo Phòng kinh doanh của nhà máy Bia Hà Nội doanh thu nhà máy Bia Hơi chưa bao giờ quá 6 tỷ/ngày thế mà mấy ngày vừa qua đã vượt qua con số trên 10 tỷ/ngày. Các Ae uống vừa phải để sức khỏe cuối tuần chiến đấu, còn Ae không chiến đấu uống thoải mái. CN1 giữ Thủ đô, CN2 lại phải ra Hoàng Sa chúc 2 Đội đạt kết quả tốt.

ltdung

Trung Uý
Bác Kiều ah, trời nóng như thế này mà mấy anh em ngồi uống những cốc bia mát lạnh đến tê cả đầu lưỡi thì còn gì hơn nữa, chà chà..lại thấy th...èm...
Mà CLB mình vừa có 2 cái giải nhất (1 của bác Sobat, 1 của Trung PY) mà chưa thấy anh em chúc mừng 2 bác ấy nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sobat

Trung Uý
Sau 4 vòng đấu kết quả của 2 Đội như sau:
U1500 (Điểm)
Bảng A

1 Leoviz 41
2 NTĐ Bách Khoa 40
3 HoaSport.com 37
4 Cổ Nhuế 1 35
5 Bongbanduyhung.com 2 30
6 SK 21
7 Adidas Thanh Xuân 21
8 Quang trung-Dũng Cửu Shop 20
9 Nam Trung Yên 8
10 CT2 Định Công 7

Bảng B
1 Hoa Phượng 37
2 Nguyễn Phong Sắc 37
3 Bongbanduyhung.com 1 36
4 Hoàng Sâm 33
5 Cổ Nhuế 2 27
6 Viện cơ giới 24
7 Hạ Đình 21
8 C6 Mỹ Đình 20
9 ITCA 18
10 Cland 7

TrungcanCH

Trung Uý
không thấy 2 lãnh đội đưa a e đi xả hơi, Trung đội trưởng bèn vác kiếm đến clb Thôn Hoang. Loanh quanh mãi mới thấy Dũng lớp trưởng, sẵn bực mình chém cho ltDung thua 4 - 1. Hj

ltdung

Trung Uý
không thấy 2 lãnh đội đưa a e đi xả hơi, Trung đội trưởng bèn vác kiếm đến clb Thôn Hoang. Loanh quanh mãi mới thấy Dũng lớp trưởng, sẵn bực mình chém cho ltDung thua 4 - 1. Hj
Khà khà, Trung cận chém được đấy. Anh thì thua mãi nó cũng thành quen rồi mà, chỉ sợ thắng thôi, nhưng mà cẩn thận ngày mai, ngày mốt sẽ có người đến tận hang ổ của em xin tý huyết về nấu rựa mận đấy... Lần này không chém thiên hạ lại coi thường anh em mình nhỉ Cường ars.... he.he.he.......

ltdung

Trung Uý
Thành dạo này chơi hay quá, nhưng Nam hòa thượng sáng nay có nhắc là lâu rồi không thấy ra tập cùng anh em, sáng nào rảnh cứ ra anh em cùng tâp cho vui em nhé....

thanhthekit

Thượng Sỹ
a ơi e đang ốm hơn 1 tuần nay . chơi toàn kháng sinh nặng nên người mệt . với lại e đang thi nên lúc nào rảnh e mới ra được . chứ e cũng muốn ra tập lắm đấy ạ

TrungcanCH

Trung Uý
Khà khà, Trung cận chém được đấy. Anh thì thua mãi nó cũng thành quen rồi mà, chỉ sợ thắng thôi, nhưng mà cẩn thận ngày mai, ngày mốt sẽ có người đến tận hang ổ của em xin tý huyết về nấu rựa mận đấy... Lần này không chém thiên hạ lại coi thường anh em mình nhỉ Cường ars.... he.he.he.......
Ui xì, Anh Dung lớp trưởng e còn sợ (tối qua: ltdung thắng 4 sec, e thắng 1 sec) chứ Cuong_ars thì ....................... nói làm gì !

ltdung

Trung Uý
Thông báo với anh em 1 tin rất hot: tối mai (22/5/2014) anh Hướng hangruoi cùng với 1 hảo thủ nữa sẽ đổ bộ vào clb chúng ta, vì vậy đề nghị anh em tối mai có mặt đông đủ để đón tiếp. Nếu bác nào có ân oán với bác Hướng thì mời ghé qua clb thôn Hoàng sẽ túm gọn. xin mời, mơi xìn....

Last edited:

Sobat

Trung Uý
Thông báo với anh em 1 tin rất hot: tối nay anh Hướng hangruoi cùng với 1 hảo thủ nữa sẽ đổ bộ vào clb chúng ta, vì vậy đề nghị anh em tối nay có mặt đông đủ để đón tiếp. Nếu bác nào có ân oán với bác Hướng thì tối nay mời ghé qua clb thôn Hoàng sẽ túm gọn. xin mời, mơi xìn....
Sao Cường Ars vừa gọi điện cho anh bảo là tối mai nhỉ? Hôm nay lại đang định tập trong Trường.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Thông báo với anh em 1 tin rất hot: tối mai (22/5/2014) anh Hướng hangruoi cùng với 1 hảo thủ nữa sẽ đổ bộ vào clb chúng ta, vì vậy đề nghị anh em tối mai có mặt đông đủ để đón tiếp. Nếu bác nào có ân oán với bác Hướng thì mời ghé qua clb thôn Hoàng sẽ túm gọn. xin mời, mơi xìn....

Toàn mấy ông tai trâu + cả mình nghễnh ngãng! Thôi sang đầu tuần nhé, mang theo 1 ông em giải nhì cụm số 1 của giải công đoàn ngành GD. Anh em thôn Hoàng cẩn thận nhÉ! :d

Bình luận từ Facebook