CLB Cổ Nhuế- Hoàng

TrungcanCH

Trung Uý
ơ thế Trung cận chưa biết tối qua tại CLB có bão và động đất à, tối nay mời em ra uống coca nhé:zingme14::zingme64:
ồ! bão và động đất ở clb Thôn Hoàng?, e xuất hiện cái là: bình yên lại trở lại thôi a ltdung à.

Đúng theo quy định của DĐ 16h bóng lăn. trân trọng mời AE CLB có mặt đông đủ để cổ vũ cố gắng giàng chiến thắng trận này.
Nghe đồn thổi đội bạn cũng khá mạnh chỉ kém đội nhà một tí, chúc đội mình chiến thắng 5-4. hihihi

em mấy hôm nay toàn đánh thua Quyền docau 3 roi thôi, dạo này em gác kiếm thôi chán bóng rồi,hichic. Nam hoathuong đi vắng làm e chưa học được: lau nhà, rửa bát, giặt quần áo ....

Ông này đánh lên tay thế mà học thêm cắt trĩ của Bác phó Kiều thì lên A đánh à,hihi

Ông cứ làm ra sản phẩm đi là biết hết, không cần phải học ai đâu hihi!!!!!!!!!

Dạo này CLB đông như lò tập chuyên nghiệp, 15-20 người 2 chị đã làm mất một bàn các AE còn một bàn may lắm mới làm được 2 trận. Chỉ có chú LtDũng là hay sang ve vãn các chị và được mỗi chị cho lâm 1 trận là sướng nhất tinh thần đang lên cao lắm chú Trung cận, chú Quyền phải cảnh giác cao. Tối nay AE vào CLB lâm trận kiếm ít 333 uống bàn chuyện trận tới

Khiếp dạo này có 2 chị nào mà hút hồn anh em đến đông thế anh Kiều ơi hihi?
Bác Kiều dạo này hay dìm hàng em quá đấy nhé, tại các bác không chịu đánh với các chị, nên em mới có điều kiện được cọ sát với các chị (chứ không phải ve vãn như bác nói đâu nhé), tâm hồn em trong sáng chứ không đen tối như bác Kiều nghĩ đâu nhé. Dạo này Nam hoathuong đi vắng em mất hết động tác cơ bản, lại đi vào phủi mất rồi. hu..hu................

Dạo này anh cọ và sát với 2 chị kia nên mất cơ bản là đúng rồi còn gì hehe!!!!!

Ông Thầy hoathuong nay làm việc nhà xong sớm nên mò mặt lên một tí, chắc vẫn bận trông con nên lại mất hút.khakha

Hic hôm nay vừa đi học lớp 1 cho ông con về, ăn cơm xong vào chém luôn đây này huhu!!!
Các cô bắt học cách viết và đánh vần để về dạy cho ông con ở nhà hic!!!!!!!!
Ông sớm có đi rồi biết nhé, ở đó mà cười hừ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

TrungcanCH

Trung Uý
hôm thứ 7 gặp Sơn tay trái, nhìn "thịt" thơm phức mà thèm. nhưng cu Sơn lại lễ phép chào hỏi và kể khổ, khóc lóc: em đang ốm quá anh Trung à & gác kiếm đã lâu vừa dán lại mặt vợt ... làm a Trung nhỏ lệ không nỡ ra đòn.:zingme21:

ltdung

Trung Uý
Quyền docau giờ đánh lên tay lắm rồi, gọi 2 đại sư huynh cuong_ars và ltdung .....

Giọng này nghe lại gọi đòn đây, 2 anh em Trung cận và Quyền hình như đã không còn ý tưởng đòi lại những gì mình đã mất thì phải??? Tiếc quá, tiếc quá!!!!! thôi mình đành rửa tay gác kiếm vậy...hihi...

TrungcanCH

Trung Uý
Giọng này nghe lại gọi đòn đây, 2 anh em Trung cận và Quyền hình như đã không còn ý tưởng đòi lại những gì mình đã mất thì phải??? Tiếc quá, tiếc quá!!!!! thôi mình đành rửa tay gác kiếm vậy...hihi...
Nghe tin ltdung định rửa tay gác kiếm, hôm qua đúng 5h30 TrungcanCH va Docau đã tức tốc đi từ 2 hướng không quản ngày đêm, cuối cùng đã phá được bữa tiệc Rửa tay gác kiếm của ltdung bằng 1 trận: ltdung và docau+2, Kết quả: 1-3, từ đây ltdung biết mính còn nhiều ân oán trên giang hồ và bây giờ chưa phải thời điểm có thể Rửa tay gác kiếm nên đành vác Đại đao: Sadius "tem đồng" quay lại giang hồ.:zingme56:

ltdung

Trung Uý
Nghe tin ltdung định rửa tay gác kiếm, hôm qua đúng 5h30 TrungcanCH va Docau đã tức tốc đi từ 2 hướng không quản ngày đêm, cuối cùng đã phá được bữa tiệc Rửa tay gác kiếm của ltdung bằng 1 trận: ltdung và docau+2, Kết quả: 1-3, từ đây ltdung biết mính còn nhiều ân oán trên giang hồ và bây giờ chưa phải thời điểm có thể Rửa tay gác kiếm nên đành vác Đại đao: Sadius "tem đồng" quay lại giang hồ.:zingme56:
Hic hic.. anh hôm qua bị Quyền đánh cho thua te tua, không những vậy mà còn bị Quyền thu luôn mất kiếm rồi, hu hu... không còn kiếm để chơi nữa..hu....hu....hu..............................

Docau

Binh Nhì
Ưu Troi xl sư huynh nhé, hôm qua e vôi qúa, với cả may mắn thăng đươc a 1 trận nên đang Lang lang lang trên mây nên cầm nhâm kiêm của a ,xl a Nhe hehe

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hehehe mũi né h Mo rộng thêm 4m rủi ma,Chu Cu cho a 4 qủa la a ok ngay B-)::)
Nam nhi đại trượng phu nói lời phải giữ lấy nhé.ok em cho bác 4 quả làm két bia uống cho vui nhé, hehe. Mà 4 quả này bác định nhận ở những sec nào,chia đều cho 5 sec hay 4 sec đánh hòa, 1 sec đc +4 hở bác Quyền?

TrungcanCH

Trung Uý
Ưu Troi xl sư huynh nhé, hôm qua e vôi qúa, với cả may mắn thăng đươc a 1 trận nên đang Lang lang lang trên mây nên cầm nhâm kiêm của a ,xl a Nhe hehe
Sau lễ Rửa tay gác kiếm của ltdung không thành, thì Đại sư huynh hăm hở quay lại giang hồ tiếp tục chém giết nhưng không có Kiếm đành dùng tay không. giờ thì Trungcanch và ltdung +5 "không Kiếm":zingme14:

kmfirecat

Thượng Sỹ
Chú là cáo rồi, ai dám bảo chú là gà, 0-0 có khớp lệnh không?
Nói thế thôi chứ em vẫn là gà để bác thịt mà, thậm chí là gà công nghiệp nên bác chả thèm thịt. hihi.Hôm qua vào xin trận mà k đc chán quá bác Kiều à.
docau ra trận chiến là ngon rồi:
1. Quyền +6 và Kiều
2. Quyền +4 và Tú PY
3. TrungcanCH +5 và Sơn (em xin ké một trận)
:zingme34:
Đang là 0-0 giờ phải chấp 4 em chịu thế nào đc mới anh ơi. Thôi 2-0-2 nhé!!! hihi

Bình luận từ Facebook