CLB Bóng bàn Trần Quốc Toản và những hình ảnh sinh hoạt

mika9967

Trung Sỹ
Bóng bàn là môn vui chơi lành mạnh, mà có những kẻ phá đi tính chất đẹp d0ẽ của bb, có kẻ lấy bb làm cuộc mưu sinh, có người lấy bb làm môn rèn luyện sức khỏe, lại có kẻ lấy bb để thể hiện mình, có người lấy bb để chảnh chẹ, kiêu ngạo...nhìn chung, bb đa dạng đối tượng tham gia, nhưng thiết nghĩ cũng là môn vui chơi thể dục, mấy anh cao thủ đừng lấy đó để mà kiêu ngạo, xem thường người khác. Xã hội phát triển phân cấp với đa dạng ngành nghề, đa dạng tài năng, mỗi người một môi trường, mỗi người một tài nghệ riêng, chưa biết ai hơn ai, núi cao còn có núi khác cao hơn, bạn đừng vì một chút tài nghệ mà xem thường người khác, thật đáng buồn thay, làng bb lại có lắm kẻ xử sử như những phường thất học, nhất là ở quận 9 và thủ đức này.
chắc phải dời lên sinh hoạt ở clb a V quá, vì ở Thủ Đức, quận 9 này nhân tài thì ít tài mà vô đức thì nhiều.

Drhongson

Đại Tá
Hạ hỏa anh Mika ơi , làm ly cafe đấ nhé , ku trẻ nào dám <<hỗn >> với anh , anh cứ phone bảo mình 1 tiếng , mình nhắc anh em chỉnh lại ngay . hihi .

mika9967

Trung Sỹ
Hạ hỏa anh Mika ơi , làm ly cafe đấ nhé , ku trẻ nào dám <<hỗn >> với anh , anh cứ phone bảo mình 1 tiếng , mình nhắc anh em chỉnh lại ngay . hihi .

cảm ơn anh Sơn, mà cái nết có đánh chết cũng ko chừa đâu a Sơn à, mấy thằng vô đức đó cũng có lúc phải nhận cái "quả" của cái "nhân" chúng nó tạo nghiệp thôi.

Drhongson

Đại Tá
Vinh ơi , mình chuyển 10 phiếu mời xem Ca nhạc - Thời trang đến Taiport 6 vé , Hằng Sport 4 vé rồi nhé .
Hai nơi ấy rất vui và gởi lời cám ơn Vinh nhiều lắm .

trời có gì đâu cám ơn, công ty tổ chức biểu diễn chương trình là bạn e, là công ty chuyên tổ chức thời trang hoa hậu từ thời Hà Kiều Anh, Một Thoáng Sài Gòn, tặng e đến 100 vé, anh là người em yêu quý, nên tặng anh để anh đi xem thư giản cho vui vì thấy anh đóng góp cho diễn đàn bỏ ra công sức rất nhiều, nên đi xem người mẫu áo tắm, đồ cưới và ca nhạc cho vui. Anh ơi có 2 loại vé : 1 vé buổi sáng từ 10g đến 15g, còn loại thứ 2 từ 10g g đến 21g( từ 15g là chương trình người mẫu áo tắm,....đến 18g là ca nhạc nha anh,).Hôm em đưa anh lộn vé do ban tổ chức đưa, nên anh chịu khó tẩy vết bút xóa ghi lộn 10g đến 15g nha,vì vé đó là 10g đến 21g.

Bình luận từ Facebook