CLB Bóng Bàn Tiên Yên Và một số hình ảnh

nguyenminh

Đại Uý
đây là một số hình ảnh toàn cảnh CLB Bóng Bàn Tiên Yên và những hạt nhân nòng cốt của CLB với 1 số kết quả đã đạt được trong thời gian qua !!!

Drhongson

Đại Tá
Bạn giới thiệu kỹ hơn về Clb , địa chỉ , thành viên ... để anh em ở xa tiện giao lưu với nhé .
thanks .

nguyenminh

Đại Uý
xin lỗi anh Sơn! tôi không sành vi tính lắm nên đọc để các cháu đấnh máy vì thế nhiều lúc từ ngữ không chuẩn, mong anh thông cảm . thực ra tuổi anh tôi không biết, có gì sai sót anh thông cảm nhé. như tôi đã giới thiệu nếu về quảng ninh mà ra móng cái thì tiên yên nằm giữa trục đường móng cái. anh em trong CLB cũng trung trung tuổi. với 80% là đánh vợt dọc và cũng đang giao lưu nhiều CLB trong và ngoài Tỉnh nói chung được đánh giá là CLB đều và đánh tương đối được. Điều chủ yếu là lòng hiếu khách luôn rộng của đón và mời các CLB đến thăm và giao lưu. Một đặc điểm chính là CLB chỉ giao lưu vào buổi chiều từ : 14h30- 19h sau đó giao lưu trên bàn rượu. Anh em CLB hầu hết làm nghề tự do làm kinh doanh, trừ tôi du nhất là người nhà nước, công tác trong nghành Y. vậy nhé chào anh mong gặp lại để có dịp làm quen !

wanghaohp

Moderator
Trân trọng kính mời CLB Tiên Yên tham gia giải BB các cây vợt dọc tại HP .Chi tiết http://bongban.org/forum/showthread...ng-lần-thứ-2-năm-2013-tại-Hải-Phòng .Xin tran thành cảm ơn .

Bình luận từ Facebook