CLB Bóng bàn Thôn Viên- Cổ Nhuế

TrungcanCH

Trung Uý
Vợ e bắt về quê anh à, định bật lại nhưng lại bị đánh phủ đầu V nói "hôm sau có muốn đi chơi bóng ko?" hix. Mà nghe đâu từ khi cầm cây boll a Tuấn thịt cả a Vinh, Đức. Bỏ e 3 bóng, trungcan cũng không dám vác Kiếm tìm a Tuấn mà chém!

tuandat2006

Đại Uý
sơn hôm nào xuống chỉ anh mấy quả giật trái nhé , đang yếu trái quá , nói nhỏ thôi kg trung nghe thấy thì nó lại tận dụng điểm yếu này của anh thì toi.hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

TrungcanCH

Trung Uý
sơn hôm nào xuống chỉ anh mấy quả giật trái nhé , đang yếu trái quá , nói nhỏ thôi kg trung nghe thấy thì nó lại tận dụng điểm yếu này của anh thì toi.hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
e chưa nghe thấy gì, hjhjhjhjgjhjjjjjjj........... có cửa rồi!!!!!!!!!!!!!!

chienst

Binh Nhì
Mình Chiến chào anh em câu lạc bộ bb thôn Hoàng! Chiều nay, 02/8 mấy h đội E thi đấu sân nhà ae nhỉ? Lâu quá ốm ko sang clb, nhớ anh em qua... hu hu...

TrungcanCH

Trung Uý
xuống đi anh tiếp hết ,biaaaaaaaaaaaa đê hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
a này đúng là "chưa thấy wan tài, chưa nhỏ lệ". A tìm trên Google sẽ thấy tên người tên Cuong_ars và ít thông tin về người này, a liên lạc và hỏi khéo xem thông tin về Trung cận a nhé rồi gặp e cho đỡ bị sốc. Hehe

Last edited:

Marko

Binh Nhất
em mới biết sơ sơ về bóng bàn, muốn tham gia tập luyện với các anh, các chú, các bác có được ko ạ?

thanhthekit

Thượng Sỹ
thứ 5 có a Hồng Hải vào huyết chiến với Tú Thái Bình. e là e thích cái tên Hồng Hải nên e đứng cửa a ấy. cố lên a Hồng Hải... haha
e cũng kết cái người có tên là Hồng Hải . k biết người này từ đâu đến cơ mà thấy bảo đánh 2 càng đều như vắt chanh , đặc sắc nhất là phi lê chuội 2 góc :)))

Bình luận từ Facebook