CLB Bóng bàn Nguyễn Bỉnh Khiêm chuẩn bị ra mắt

Sau 4 năm phát triển môn bóng bàn ở học đường thành công làm cho các em hssv thích môn bóng bàn và các e đều có thành tích bóng bàn cho các trường THCS ĐỐNG ĐA, PTTH NGUYỄN THỊ DIỆU, TIỂU HỌC BẾ VĂN ĐÀN, TRUNG CẤP DU LỊCH SÀI GÒN( riêng trường này thì mơi đây 27/3/2015).

Hôm nay Trường THCS NGUYỄN BỈNH KHIÊM HUYỆN NHÀ BÈ mời Hồ Thiện Vinh về mở CLB BÓNG BÀN dạy tại trường vào ngày 17/8/2015 sẽ khai giảng chính thức năm học mới, hy vọng Huyện nhà bè sẽ phát triển như các quận nội thành mà cách đây 4 năm Vinh đã đi tiên phong mở clb bóng bàn dạy tại các trường trong nội thành. Xin gioi thiệu 1 số hình ảnh nhà thi đấu ở trường sáng nay đi khảo sát

Nhằm phát triển phong trào Bóng bàn trong TPHCM, CLB Bóng bàn Nguyễn Bỉnh Khiêm TPHCM sẽ ra mắt vào giữa Tháng 8/2015. Kính mong BQT diễn đàn cho tên CLB vào danh sach các clb Bóng bàn tại Tphcm để thuận tiện viết bài. Trân trọng cám ơn

Last edited:
hinh vinh o nbk.jpg
hinh vinh o nbk.jpg

Loc VLXD SG

Trung Uý
Số lượng vậy hỏi Bình Minh (Pro-Sun) là được giá tốt nhất. Nếu ngon hơn hỏi dungcubongban.com xem có tài trợ gì cho phong trào trường học ở xa trung tâm SG không. Nghe nói có bàn STIGA 9.000.000 đ/cái. Mua nhiều chắc có giảm. Mình ko có tiếp thị cho ai đâu nhé. Bản thân chỉ muốn mua 1 cái xài rồi còn tốt để tập dượt là ok!

Số lượng vậy hỏi Bình Minh (Pro-Sun) là được giá tốt nhất. Nếu ngon hơn hỏi dungcubongban.com xem có tài trợ gì cho phong trào trường học ở xa trung tâm SG không. Nghe nói có bàn STIGA 9.000.000 đ/cái. Mua nhiều chắc có giảm. Mình ko có tiếp thị cho ai đâu nhé. Bản thân chỉ muốn mua 1 cái xài rồi còn tốt để tập dượt là ok!
chào bạn
cám ơn bạn quan tâm chia sẽ nhé, khi làm việc thì việc đầu tiên cần có cái tâm, sau đó là hiệu quả công việc, trước tiên làm cho người ta thích môn bóng bàn và biết chơi bóng bàn vì ở đây là phong trào không phải chuyên nghiệp nên người ta sẽ không biết thế nào là bàn ngon hay không ngon nên việc gieo mầm cần hiệu quả là chính khi khu vực huyện nhà Bè chưa phát triển bóng bàn lắm. Dù sao cũng cám ơn bạn đã giành thơi gian chia sẽ với mình nhé. Mình sẽ post hình mà bạn

Bình luận từ Facebook