CLB bóng bàn La Khê

Bạch Long

Thượng Sỹ
Các trận đấu đã được bắt đầu :D

nguyencaoda

Binh Nhì
Trận Chung kết La Khê mở rộng 2013

Trận Chung kết La Khê mở rộng 2013
[video=youtube_share;hPJOe8g5RGc]http://youtu.be/hPJOe8g5RGc[/video]

Minh_B

Trung Sỹ
Bốn đội lọt vào vòng bán kết gồm có : La Khê I, Hỏa Châu , Phúc La , Nhà văn hóa thiếu nhi .
Đồng giải Ba : Cờ + Hoa + Phong Bì ( 600 K ) . Đội Hỏa Châu ( Thương , Lân Rùa , Luân ) ; Đội Phúc La ( Cần vợt dọc, Cần Đỉa , Hiệp Cận, Bình May, Chương )

tunghatri

Đại Tá
Đội Nhì : Cờ + Hoa + Phong Bì ( 1200 K ) Đội La Khê I ( Hiển, Tuấn Con, Dũng , Minh B ).

ô mình tưởng dũng cận là cầu thủ của đội c đông ngạc,chuyển hộ khẩu lúc nào mà nhanh thế,em thúy sếp béo nữa hộ khẩu ở dương nội ah

xosothudo

Thượng Sỹ
Dũng Cận đánh C Đông Mỹ,sinh hoạt ở Lakhe hơn 1 năm rồi,Thúy tập BB từ nhỏ ở La Cả Dương Nội.sao không tham gia được hả Tung,,trước khi post bài tìm hiểu kỹ đi đã...xanh non thật

Last edited:

mask2009

Thiếu Uý
tưởng cái giải này chỉ toàn D đánh, la khê đội hình có cả C mà vẫn về nhì, tiếc quá.
chúc mừng NVH thiếu nhi nhé, ảnh chụp nhận giải rất đẹp, đầu năm đã đc lộc của BÀ rồi, may lắm đây.

samsonov

Binh Nhì
tưởng cái giải này chỉ toàn D đánh, la khê đội hình có cả C mà vẫn về nhì, tiếc quá.
chúc mừng NVH thiếu nhi nhé, ảnh chụp nhận giải rất đẹp, đầu năm đã đc lộc của BÀ rồi, may lắm đây.

Đầu năm cũng may thật, lộc của Bà được 2 năm rồi, năm nay cũng không nghĩ là sẽ được lộc tiếp của bà.Đôi hình của NVH thiếu nhi năm nay không mạnh bằng năm ngoái, nhờ May mắn+ 1 chút bản lĩnh+ chỉ đạo chiến thuật tốt = giải 1.

mask2009

Thiếu Uý
Đầu năm cũng may thật, lộc của Bà được 2 năm rồi, năm nay cũng không nghĩ là sẽ được lộc tiếp của bà.Đôi hình của NVH thiếu nhi năm nay không mạnh bằng năm ngoái, nhờ May mắn+ 1 chút bản lĩnh+ chỉ đạo chiến thuật tốt = giải 1.
không mạnh mà vẫn bảo vệ đc ngôi vua...... quá hay quá hay, tiện đây cho em gửi lời hỏi thăm sức khỏe tới a Hữu, a Tuấn và thằng e Quang nhé, lâu quá rồi ko gặp
Bia Bia Bia

samsonov

Binh Nhì
không mạnh mà vẫn bảo vệ đc ngôi vua...... quá hay quá hay, tiện đây cho em gửi lời hỏi thăm sức khỏe tới a Hữu, a Tuấn và thằng e Quang nhé, lâu quá rồi ko gặp
Bia Bia Bia

ok, có gì mình sẽ gửi lời cho.mà mask2009 là ai thế nhỉ mà biết rõ mấy anh bên CLB mình thế ?

tunghatri

Đại Tá
Bia Bia Bia
nick samsonov hình như là nick của chú hữu đấy anh ah

Bình luận từ Facebook