CLB bóng bàn La Khê

Minh_B

Trung Sỹ
Hôm nay ngày cuối cùng chuẩn bị cho giải La Khê mở rộng. Hầu hết các khâu chuẩn bị đã được hoàn tất. Tiền ăn trưa của các đội đã đến tận tay các đội trưởng các đội. Áo đồng phục CLB đã đủ .

xosothudo

Thượng Sỹ
Hôm nay ngày cuối cùng chuẩn bị cho giải La Khê mở rộng. Hầu hết các khâu chuẩn bị đã được hoàn tất. Tiền ăn trưa của các đội đã đến tận tay các đội trưởng các đội. Áo đồng phục CLB đã đủ .

Áo đẹp thế nhỉ,bao nhiêu tiền 1c hả chủ thớt oi????????????

mask2009

Thiếu Uý
xin chúc mừng đội bóng bàn la khê đã vô địch giải la khê openBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
hóng hớt xuất từ sáng, giờ nhận đc tin vui, cám ơn huongthao cho mình biết đội vô địch.
XIN CHÚC MỪNG ĐỘI LA KHÊ.
Bia Bia Bia

hung_kq

Binh Nhì

Cảm ơn Đội La Khê đã tổ chức thành công giải đấu truyền thống nhân dịp Xuân Quý Tỵ.

samsonov

Binh Nhì
Chúc mừng La khê , nhà Tân vô địch năm nay , cảm ơn BTC đã cho anh em 1 sân chơi sôi động và cuồng nhiệtBiaBia

Bác Linh post nhầm đội vô địch rồi, vẫn Nhà Văn Hóa Thiếu Nhi bảo vệ thành công chức vô địch năm 2013.Trận CK diễn ra không thể kịch tích hơn với kết quả 3-2 cho NVH Thiếu Nhi HÀ ĐÔNG

baolinhsport

Thượng Sỹ
Bác Linh post nhầm đội vô địch rồi, vẫn Nhà Văn Hóa Thiếu Nhi bảo vệ thành công chức vô địch năm 2013.Trận CK diễn ra không thể kịch tích hơn với kết quả 3-2 cho NVH Thiếu Nhi HÀ ĐÔNG
Vậy ak thế mà anh đọc bên topic La khê :
Nguyên văn bởi huongthao
xin chúc mừng đội bóng bàn la khê đã vô địch giải la khê open
hóng hớt xuất từ sáng, giờ nhận đc tin vui, cám ơn huongthao cho mình biết đội vô địch.
Nên cập nhật nhầm thông tin mong anh em thông cảm . Chúc mừng NVHTN Hà đôngBia

mask2009

Thiếu Uý
Vậy ak thế mà anh đọc bên topic La khê :
Nguyên văn bởi huongthao
xin chúc mừng đội bóng bàn la khê đã vô địch giải la khê open
Nên cập nhật nhầm thông tin mong anh em thông cảm . Chúc mừng NVHTN Hà đôngBia
cái bác huongthao ko biết cập nhận thông tin ở đâu hay là bác ấy dự đoán năm sau la khê vô địch....
làm em cũng nhầm ngại quá.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Em đọc qua mà thấy hay-hài quá!!!!!!!!!!
Chúc mừng đội vô địch!
Chúc mừng cả các đội chưa vô địch thì sẽ vô địch các giải kể tiếp!!!!!
BiaBiaBia
Bác Hoan cận và chú Tồ xổ số phải có thông tin chính thức chứ nhẩy?????????????????????

Bạch Long

Thượng Sỹ
Em cũng góp tý ảnh cho xôm nhỉ ^^

Bình luận từ Facebook