CLB bóng bàn La Khê

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hít sâu , thở ra thật nhẹ ... tối ngủ sớm - Tâm tĩnh - May ra " bệnh tình " mới thuyên giảm - mùa Bão 2012 qua lâu rồi BiaBiaBia.

Ối giời. Cái bác Bình này là dánh sách bị truy sát đầu tiên của La Khê đây. Bác về luyện kỹ đi không lại đi nhanh quá anh em không đỡ kịp

binhlt

Trung Sỹ
Một buổi chiều giao lưu tất niên thật vui giữa CLB La khê và Hà trì 1 cùng một số anh em là khách mời . Anh em Hà trì: Anh Lăng , Anh Bình ( manhmai ), em Linh ( mask2009 ) .... tiếp đón rất chu đáo vui quá nửa đêm binhlt mới tìm được đến nhà mình . Thanks các bác Hà trì 1 nhé BiaBiaBia

minhdc

Trung Sỹ
Bác Chủ nhiệm Hà trì 1 :)

Đây là anh Lăng , bộ trưởng tài chính CLB Hà Trì 1 kiêm phó chủ nhiệm CLB.. Vừa có thông tin Pác này mua vé ủng hộ Đà Nẵng Open khi bốc thăm trúng thưởng ẵm ngay giải nhất :cool: Chúc mừng anh Lăng. Cảm ơn HT 1 đã có buổi giao lưu vui vẻ..

tranthelong

Super Moderators
Các bác La Khê và Hà Trì vui thật đấy. Bác binhlt dạo này thấy có vẻ rảnh rang, chắc là ít phải đi công tác vùng sâu vùng xa rồi. Bác tranh thủ luyện kiếm đi nhé:D. Hum nào có dịp em phải gặp lại bác vài...chục trận và cũng tranh thủ "làm thịt" luôn đồng chí minhdc mới được.:cool::cool::cool:
BiaBiaBia

binhlt

Trung Sỹ
Các bác La Khê và Hà Trì vui thật đấy. Bác binhlt dạo này thấy có vẻ rảnh rang, chắc là ít phải đi công tác vùng sâu vùng xa rồi. Bác tranh thủ luyện kiếm đi nhé:D. Hum nào có dịp em phải gặp lại bác vài...chục trận và cũng tranh thủ "làm thịt" luôn đồng chí minhdc mới được.:cool::cool::cool:
BiaBiaBia

Welcome bác nhé , minhdc cũng muốn Thịt bác lắm đấy cẩn thận :)

BiaBiaBiaBia

baolinhsport

Thượng Sỹ
BiaBiaBia
Binhlt vừa xuất kho vũ khí 1 Combo siêu khủng : Darker 7p2a ; H3 pro , 729 Tuned . Chú Long có vào phải hết sức đề phòng . Đao kiếm này sắc bén và vô tình lắmBiaBiaBia

Bình luận từ Facebook