CLB Bóng Bàn Hữu Bằng - Huyện Thạch Thất

hữu bằng

Trung Sỹ
Mất đâu mà mất. Tại Long ruồng bỏ em nó đấy chứ. Mà cây Metro của hãng nào thế. Nghe lạ vậy? Show hàng ae coi nào :D

hô hô trưa sẽ cho các bác xem!!!!
metro cũng hãng " made in hữu bằng liên doang với nhật" 100% sự thật
có người trả 10 củ em chưa bán đấy kinh chưa!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
hô hô trưa sẽ cho các bác xem!!!!
metro cũng hãng " made in hữu bằng liên doang với nhật" 100% sự thật
có người trả 10 củ em chưa bán đấy kinh chưa!!!

Chờ xem hàng khủng nào. Lại cứ tưởng ghi chữ "Made in nộp bia liên doanh với đồ nhắm" thì ngại lắm :))

hữu bằng

Trung Sỹ
1 ít thông số
Tốc độ: 9.9
Điều khiển: 6.8
Trọng lượng: 93g

còn 1 em no1 nữa em sẽ up lên sau tại sao nó có tên no1 là vì trên thế giới chỉ có 1 chiếc duy nhất

Last edited:

Ngoc*Đại La

Binh Nhì
Chào các anh em Hữu Bằng em trước thỉnh thoảng về Thạch Thất chơi qua Hữu Bằng.Hôm nào em về nhà đứa em chơi em sẽ qua CLB giao lưu với các bác nhé!Chúc CLB ngày càng phát triển.

hữu bằng

Trung Sỹ
Chào các anh em Hữu Bằng em trước thỉnh thoảng về Thạch Thất chơi qua Hữu Bằng.Hôm nào em về nhà đứa em chơi em sẽ qua CLB giao lưu với các bác nhé!Chúc CLB ngày càng phát triển.

cảm ơn bác!!!
hôm bác qua thì cứ gd cho giang bọn em có mặt đông đủ ngay!!!!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hợ hợ. Đúng là hàng độc. Chưa nhìn thấy bao giờ. Nhưng nhìn ko đẹp lắm. K biết đánh có hay k nhỉ? :). Nhìn cái cây vợt có chữ nộp to tướng. Hehe. thế từ hôm đánh vợt mới nộp đc nhiều chưa Long. Mà 93g thì hơi nặng nhỉ :D

hữu bằng

Trung Sỹ
hehe đã ra trận nào thắng trận ý vì mới đánh đc 1 trận!!!!
hành đọc lắm bác ah!!!
cán là cacbon cứng
mặt là arylate cacbon
độc của loại đọc bác ah!!!!!!!!
hình thức thì bt
nhưng chất lượng thì là hàng khủng đấy bác ah rất hay!!!!!!!!!!

cobengaytho

Binh Nhì
em đánh vẫn phọt phẹt lắm a à :) chả biết bao h mới = nửa anh được đây, dạo này em mới chuyển sang chơi mút tàu, hjhjhj

cobengaytho

Binh Nhì
trên này trẻ còn mỗi em vs thằng hưng chơi thôi, haizzz chán . đợi bao h em tu luyện thành chính quả tà đạo giật 1 phát mất bóng thì mới dám đánh = phân vs a :D

cobengaytho

Binh Nhì
có dịp e sẽ ghé hữu bằng nhờ các a chỉ dạy :) sẽ sớm thôi, vài ngày nữa :D em còn đánh cái cốt vợt dán sẵn đây này :D bóc bỏ cả tem, nhìn như hàng thợ mộc, hô hô, zetro quad vứt 1 xó :(

Đức Anh ở Hòa Lạc chứ không phải Xuân Mai hả,đợt vừa rồi là đội Xuân Mai xuống giao lưu phải kô a Trường,thế e đã gặp a bao giờ đâu mà biết a hả cobengayngo?

Bình luận từ Facebook