CLB bóng bàn Đò Lèn- Hà Trung hân hạnh được chào đón các bạn yêu bóng bàn

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Các anh em yêu thích trái bóng nhựa chú ý. Vào dịp tết âm lịch sắp tới, trường LÊ HỒNG PHONG dự định sẽ tổ chức giải các đôi vợt khủng nhất thị xã Bỉm Sơn mở rộng. Các anh em tập luyện, BTC sẽ gửi điều lệ sau.

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Sắp tới được nghỉ tết âm lịch dài ngày, đội bóng bàn Bỉm Sơn sẽ có chuyến du đấu Tam Điệp, Hà Trung, Hoằng Hóa, Thanh Hóa....:):):) các anh em ở các địa chỉ nêu trên cố gắng thu xếp thời gian giao lưu với đội bóng bàn Bỉm Sơn nhé. Nội dung đồng đội....

TuTraTH

Trung Uý
Lâu nay tự dưng lại thèm thịt trâu. không biết bác cảnh có làm với em 2kg thịt trâu không để em ra nhỉ :D

Oánh ngang bóng nhé bác boma999 , làm hẳn 5kg cho máu

Ô thế là không khí lại nóng lên rùi đây. Bác Cảnh phong vũ ra kèo vậy thì chú Hiệp gà bò ma thấy thế nào, có chiến hay không, hay là ta đi nghỉ mát ở mũi né cho nó lành? hi hi. Nếu khớp lệnh thì nhớ kêu tớ mần trọng tài nhé, tự dưng tớ cũng thèm ăn thịt trâu quá.

Chiều nay 14 h mời các anh em đến clb Phú Khê giao lưu bóng bàn đôi và đơn nhé. có đầy đủ thịt trâu và nước thơm. Hôm vừa rồi meorubi đã đến giao lưu rồi.

meorubi_nittaku

Thượng Tá
1. Tiếc quá....:):):):) chiều nay meorubi không về tham chiến ở clb bb xã Hoằng Phú được.
2. Nếu chiều thứ 7 ngày 10/01/2015 Bò Ma 9999 mà chiến với Canh_ Phong Vu chắc chắn mình sẽ đến quay Clip....:D:D:D cổ vũ cho cả hai vđv...:D:D:D. Cho mình xin địa chỉ để đến quay clip????

boma9999

Trung Uý
1. Tiếc quá....:):):):) chiều nay meorubi không về tham chiến ở clb bb xã Hoằng Phú được.
2. Nếu chiều thứ 7 ngày 10/01/2015 Bò Ma 9999 mà chiến với Canh_ Phong Vu chắc chắn mình sẽ đến quay Clip....:D:D:D cổ vũ cho cả hai vđv...:D:D:D. Cho mình xin địa chỉ để đến quay clip????
chưa thấy bác cảnh reply lại. chắc gần tết nên bận

Bình luận từ Facebook