CLB BBC Lào Cai: Tập hợp các trận giao lưu

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay Đôi vợ chồng Dũng Sương đã lên CLB BBC giao lưu. Do vội về để cổ vũ cho con gái trong trận bán kết tối nay nên không thi đấu giao lưu được nhiều, kết quả một số trận đấu như sau:
Dũng(SG) - Hà (BBC): 3 - 1
Sương (SG) - Hồng (BBC) 2 - 1
Đôi vợ chồng Dũng Sương - Phong Hồng: 2 - 3
Sương - Hoa: 2 - 3
Yên Dũng - Ngọc Dũng:
Và còn một số trận đấu giao lưu với anh em ở Yên Bái mình chưa cập nhập được tỉ số

Sau khi thua đôi vợ chồng Phong Hồng Đôi Dũng Sương đã hẹn gặp lại lượt về tại TPHCM. Anh Dũng có chia sẻ là rất tiếc vì chưa thi đấu được với nhiều anh em ở CLB BBC do quỹ thời gian quá ít.
Anh bổ sung một số trận giao lưu với anh em Yên Bái nhé
+ Yên Dũng - Dũng Ngọc: 3-1
+ Yên - Chung YB: 2-0
+ Yên - Tú YB: 2-1
+ Bình lô - Chung YB: 2-1
+ Yên - Bình lô: 2-1
+ Bình lô - Tuân YB: 2-0

kirara

Moderator
Chào bác Dũng gai, và chào tất cả các bác, các chú, các anh chị em bóng bàn Lào Cai. Nhiều lúc nhìn tên bác Dũng hiện trên 4room mà em thấy giật mình, vì em tên Dũng và cũng đánh gai ^^

Dũng Gai

Moderator
Chào bác Dũng gai, và chào tất cả các bác, các chú, các anh chị em bóng bàn Lào Cai. Nhiều lúc nhìn tên bác Dũng hiện trên 4room mà em thấy giật mình, vì em tên Dũng và cũng đánh gai ^^
Và đều là Mod, nhiều cái trùng thế mà chưa có duyên gặp mặt nhỉ. Có chăng gai khác nhau và cách đánh khác nhau thôi, anh đánh gà lắm.

Duongapaco

Đại Tá
Chung Yên Bái là hay giả thua lúc đánh chơi và ăn lúc đánh màu lắm đó, các bác lưu tâm.
Cũng có 3 dạng thi đấu mà anh chị em hay gặp là:
- Những người đánh màu mới thi đấu hết tay, còn đánh giao lưu thì không đánh hết tay
- Những người trình độ hơn gặp những người cửa dưới đôi khi cũng thua vì để nuôi dưỡng phong trào
- Những người hay nịnh xếp đấu với các xếp hay thua
Hôm giao lưu ở BBC mình thấy Chung YB thua 2 trận, không biết Chung ở dạng nào, nhưng thấy Chung cũng giở đủ ngón đòn ( đục, chọi, giật, bạt ) ra để thi đấu mà vẫn thua
Trong thi đấu thể thao theo mình có hôm đánh hay, có hôm đánh dở nên thua, nhất là đối với mấy anh em lớn tuổi sức khỏe tinh thần không được tốt. Mình chỉ nghe anh Tú và Chung nói: chưa thấy ai đánh gai như mình ( kể cả Vinh gai LC )

Last edited:

HONGBBC

Thượng Sỹ
Chiều Hôm qua Hồng Thuế và chị Túy xuống BBC giao lưu, mình đến muộn nên không cập nhập hết được kết quả một số trận đấu:
Hồng (BBC) - Hồng (thuế +3): 3 - 0
Túy - Hoa: 1 - 3
Hồng Hoa - Lìu Túy: 3 - 2
Hồng - Túy: 3 - 0
Thắng Hằng - Phương Hồng thuế: 3 - 1

Last edited:

Dũng Gai

Moderator
Chiều Hôm qua Hồng Thuế và chị Túy xuống BBC giao lưu, mình đến muộn nên không cập nhập hết được kết quả một số trận đấu:
Hồng (BBC) - Hồng (thuế +3): 3 - 0
Túy - Hoa: 1 - 3
Hồng Hoa - Lìu Túy: 3 - 2
Hồng - Túy: 3 - 0
Thắng Hằng - Phương Hồng thuế: 3 - 1
Hồng dạo này tiến bộ quá rồi, từ hôm đánh giả clb BBC xong có vẻ...

Dũng Gai

Moderator
Bạn đến câu lạc bộ BBC chiều nay nhé, câu lạc bộ gần nhà máy bia Lào Cai. Bạn đến đó thì call cho mình số 0947489489.

long tay trái

Trung Uý
Thuận chơi mặt mút thôi, Thuận có đủ hai càng nhưng chưa được sắc lắm, hôm trước mới lên nhưng có lẽ mệt và chưa quen sân bài, ánh sáng nên thua anh, hôm nay có khi đấu lại anh thua mất ( Thuận cỡ như Việt APT )
Theo cháu được biết thì a Thuận đánh hay lắm chứ chú Yên, toppic này lâu rùi lại đúng khoảng a Thuận lâu không đánh chứ ngày trc a ấy tưng đánh B diễn đàn những năm 2006, 2007 đấy ạ

long tay trái

Trung Uý
Em thấy những trận độ Chung đánh hay lắm. Nhiễm máu Hà Yên bái hay sao ấy. Nhưng gặp mấy ông tà đạo như anh em mình cũng khó nuốt trôi.
Theo e thì trình độ a Chung thời điểm này nếu rèn luyện thường xuyên sẽ nhỉnh hơn e một chút ( cũng do kị dơ nhau ) nên có thể không quen đánh gai nên thua chú Yên và a đấy

thanhbg

Thượng Sỹ
Theo e thì trình độ a Chung thời điểm này nếu rèn luyện thường xuyên sẽ nhỉnh hơn e một chút ( cũng do kị dơ nhau ) nên có thể không quen đánh gai nên thua chú Yên và a đấy
Long tay trái ơi xem diễn đàn thấy BBC LC sôi nổi quá hôm này chủ nhật bọn chú đi DL LC nếu điều kiện cho phép bọn chú đến BBC giao lưu BB nhé bọn chú ở Bắc giang +bắc Ninh,rất mong được gặp cháu

long tay trái

Trung Uý
Long tay trái ơi xem diễn đàn thấy BBC LC sôi nổi quá hôm này chủ nhật bọn chú đi DL LC nếu điều kiện cho phép bọn chú đến BBC giao lưu BB nhé bọn chú ở Bắc giang +bắc Ninh,rất mong được gặp cháu
Cháu chào chú ạ, cháu cũng vừa đọc bài ở trang clb Apatit và ghen tỵ với clb của chú Yên vì không được tham gia giao lưu đấy ah, cháu sẽ thông báo nội dung đến chủ nhiệm clb BBC và cháu tin chắc là mọi người bên cháu sẽ nhiệt tình tiếp đón chú cùng các chú các bác ae Bắc giang + Bắc Ninh ạ, hi vọng chú và mọi người thu xếp đc thời gian để mọi ngưưoì có đk giao lưu với nhau chú nhé

thanhbg

Thượng Sỹ
Cháu chào chú ạ, cháu cũng vừa đọc bài ở trang clb Apatit và ghen tỵ với clb của chú Yên vì không được tham gia giao lưu đấy ah, cháu sẽ thông báo nội dung đến chủ nhiệm clb BBC và cháu tin chắc là mọi người bên cháu sẽ nhiệt tình tiếp đón chú cùng các chú các bác ae Bắc giang + Bắc Ninh ạ, hi vọng chú và mọi người thu xếp đc thời gian để mọi ngưưoì có đk giao lưu với nhau chú nhé
bon chú sẽ cố gắng thu sếp để được giao lưu với clb BBC thay mặt đoàn chú xin cảm ơn sự nhiệt tình của cháu và ace clb BBC,chú cũng muốn được tiếp kiến A Dũng gai đó

Last edited:

long tay trái

Trung Uý
bon chú sẽ cố gắng thu sếp để được giao lưu với clb BBC thay mặt đoàn chú xin cảm ơn sự nhiệt tình của cháu và ace clb BBC,chú cũng muốn được tiếp kiến A Dũng gai đó
A Dũng gai cũng như2 đại diện hình ảnh của clb cháu chú ah, cháu tin chắc a ấy sẽ không ngại giao lưu với bất kỳ đối thủ nào, hẹn sớm gặp chú cùng ae dưới đó ạ,chúc chú và mọi người thượng lộ bình an.

thanhbg

Thượng Sỹ
A Dũng gai cũng như2 đại diện hình ảnh của clb cháu chú ah, cháu tin chắc a ấy sẽ không ngại giao lưu với bất kỳ đối thủ nào, hẹn sớm gặp chú cùng ae dưới đó ạ,chúc chú và mọi người thượng lộ bình an.
Bởi chú xem trên dĐ LC chú thấy A Dũng có thể nói là một trong những tác giả diễn đàn sôi nổi nhất nhì LC chú rất mến mộ,cũng như A (duongapaco) bên APT long ạ,nghe nói A Dũng đánh gai hay lắm phải KO Long

Bình luận từ Facebook