Clb BB Long Môn ( Dĩ An ) chiêu sinh và nhận thành viên.

Clb Long Môn

Binh Nhì
Nhằm mục đích đẩy mạnh phong trào bóng bàn trên địa bàn thị xã Dĩ An ngày một phát triển , quan trọng nhất là tìm kiểm nhân tài cho đội tuyển bóng bàn Dĩ An trong tương lai :" CLB bóng bàn Long mônchieeu sinh học viên đồng thời kết nạp thành viên clb với các mức ưu đãi sau
A. đăng kí thành viên :
- Lệ phí sinh hoạt 300k/ tháng
- 400k/ tháng với các thành viên chưa biết đánh hoặc biết đánh rồi và muốn củng cố lại kĩ thuật thì clb sẽ sắp xếp hlv tập kĩ thuật cơ bản cho các thành viên này cũng chỉ với mức phí 400k/ tháng
- Đối với các bạn đã chơi khá muốn tìm hiểu thêm bài tập nâng cao sẽ được hướng dẫn miễn phí.
B . đăng kí học viên :
1. Học sinh từ 5- 13 tuổi
- học phí 400k/ tháng/ 12 buổi
- Học phí 500k/ tháng / 16 buổi
- sau 2-3 tháng cơ bản sẽ tùy theo sở thích, năng khiếu và điều kiện mà lựa chọn nên vào nhóm 1 hay nhóm 2

a. Nhóm 1 : Thi đấu thành tích cao
- Học phí 2000k / tháng : 16-30 buổi
- Tập riêng 3000k/ tháng
b. Nhóm 2: xác định đâu là môn thể thao của mình :
- học phí 750k/ tháng/16 buổi
2. HS từ 14-18 tuổi
- Học phí 750k/ tháng/16 buổi
- Học phí 600k/ tháng/ 12 buổi
3. câu lạc bộ đưa ra nhiều mức giá để các em và các bậc phụ huynh có thể lựa chọn tùy theo ý muốn của mình .
Tập thể hlv clb Long Môn : Mai Văn Lượng, Trần Thịnh, Đoàn Hữu Nghĩa, Nguyễn Văn Nam ...

Thanh Tùng

Trung Sỹ
gần bằng Hồ Ngọc Thuận tập rồi bồ tèo ơi!

học phí cũng tương đối ! nhưng nhóm nhóm 1 thì học phí rát quá ! anh Nghĩa dạy 1 tháng 8 buổi 960k vậy 16 buổi cũng chỉ 1920k thui ! Còn trình độ thì chắc không cần bàn nữa ! Chúc CLB đắt hàng, hôm nào rãnh ghé qua chơi ! hihi

Tôi là 1 người dân sinh sống ở gần clb Long Môn này có vài lời cảm nhận như sau:
công nhận clb rộng rãi , thoáng mát v.v... nếu chơi bóng bàn ở đây thì không còn gì để chê nhưng .....
cách đây không lâu có qua xem giải thi đấu bóng bàn ,hôm đó kiện cáo quá nhiều vì lý do gì tôi không quan tâm nhưng cái mà tôi ấn tượng là đội của Mai Văn Lượng sau khi bị kiện thì Mai Văn Lượng đã có những lời nói thái quá , những hành động trẻ con :
Mai Văn Lượng liên tục đi tới đi lui và nói thằng nào kiện bước ra đây , còn nói với 1 người trẻ tuổi ( chắc là học viên của Lượng ) mày đi xếp hết ghế vô ... Lượng chữi thề và nói tao đem ghế ra cho tụi bay ngồi không hã v.v... gọi những người đáng tuổi Cha của Lượng bằng thằng này thằng nọ v.v... đến trưa các đội tập trung lại thi đấu hết nội dung còn lại , tôi tiếp tục ngồi xem và tưởng rằng mọi chuyện lùm xùm đã hết nhưng lại nghe 1 chuyện khác do 1 người ngồi gần đó với thái độ bức xúc kể lại cho tôi nghe :
hồi nãy cháu nghe thằng Lượng nó nói với mấy a.e chạy xe vô để thi đấu thì thằng Lượng nó bảo đem xe đi chổ khác để , để ở đó sẽ thu 1 xe / 50.000vnd v.v...

tôi cũng rất bất bình về Mai Văn Lượng nay giờ nhờ 1 người bạn cho biết cái Forum này tôi mới có thể đem những chuyện trên ra mà kể lại với tất cả mọi người , hãy suy kỹ nghĩ trước khi là 1 thành viên tham gia học đánh bóng bàn ở đây 1 người thầy như vậy có đáng không ?

Những ai có mặt ngày ở ngày thi đấu đó sẽ công nhận những lói nói của tôi là thật vì tôi đã không thêm không bớt 1 lời nói nào qua câu chuyện trên

Phạm Nguyễn Quốc Hùng

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Cái này em cũng nghe vài ngừoi nói, nhưng khi diễn đàn xập là mất tiêu. Thiết nghĩ em từ Bến Cát còn chạy tới Hoa Lư tập được, các Bác ở Dĩ An thì vào đó có bao xa, bảo đảm HLV rất tốt , nói năng khiêm nhường chỉ bảo tận tình, chăm lo cho học trò từ mọi thứ. Nếu Bác nào không tin thì cứ đến Hoa Lư xem mình đang tập ! anh Nghĩa Bụm chắc Bình Dương mình ai cũng biết !

meoluoitmb

Đại Tá
Tôi là 1 người dân sinh sống ở gần clb Long Môn này có vài lời cảm nhận như sau:
công nhận clb rộng rãi , thoáng mát v.v... nếu chơi bóng bàn ở đây thì không còn gì để chê nhưng .....
cách đây không lâu có qua xem giải thi đấu bóng bàn ,hôm đó kiện cáo quá nhiều vì lý do gì tôi không quan tâm nhưng cái mà tôi ấn tượng là đội của Mai Văn Lượng sau khi bị kiện thì Mai Văn Lượng đã có những lời nói thái quá , những hành động trẻ con :
Mai Văn Lượng liên tục đi tới đi lui và nói thằng nào kiện bước ra đây , còn nói với 1 người trẻ tuổi ( chắc là học viên của Lượng ) mày đi xếp hết ghế vô ... Lượng chữi thề và nói tao đem ghế ra cho tụi bay ngồi không hã v.v... gọi những người đáng tuổi Cha của Lượng bằng thằng này thằng nọ v.v... đến trưa các đội tập trung lại thi đấu hết nội dung còn lại , tôi tiếp tục ngồi xem và tưởng rằng mọi chuyện lùm xùm đã hết nhưng lại nghe 1 chuyện khác do 1 người ngồi gần đó với thái độ bức xúc kể lại cho tôi nghe :
hồi nãy cháu nghe thằng Lượng nó nói với mấy a.e chạy xe vô để thi đấu thì thằng Lượng nó bảo đem xe đi chổ khác để , để ở đó sẽ thu 1 xe / 50.000vnd v.v...

tôi cũng rất bất bình về Mai Văn Lượng nay giờ nhờ 1 người bạn cho biết cái Forum này tôi mới có thể đem những chuyện trên ra mà kể lại với tất cả mọi người , hãy suy kỹ nghĩ trước khi là 1 thành viên tham gia học đánh bóng bàn ở đây 1 người thầy như vậy có đáng không ?

Những ai có mặt ngày ở ngày thi đấu đó sẽ công nhận những lói nói của tôi là thật vì tôi đã không thêm không bớt 1 lời nói nào qua câu chuyện trên

Phạm Nguyễn Quốc Hùng

nếu đúng những gì Bác nói thì cái ông Mai Văn Lượng này ko xứng đáng làm thầy, ko có loại thầy đó, vô phúc cho học viên nào đi học kẻ này. xấu hổ thay cho ae bóng bàn

meoluoitmb

Đại Tá
Tôi mà gặp Mai văn lượng ở sân, chỉ cần có thái độ là tôi cho nó ăn đòn ngay, không nằm xuống mới lạ. thật đấy

hungvu19

Trung Uý
Tôi mà gặp Mai văn lượng ở sân, chỉ cần có thái độ là tôi cho nó ăn đòn ngay, không nằm xuống mới lạ. thật đấy

Bác đừng bức xúc, kích động quá. Bác oánh người ta không lẽ bác vẹn toàn trở về? Đừng nóng giận mất khôn.

meoluoitmb

Đại Tá
Bác đừng bức xúc, kích động quá. Bác oánh người ta không lẽ bác vẹn toàn trở về? Đừng nóng giận mất khôn.

Nhưng đúng như Bác gì nói thì phải oánh, mà ko biết Bác ấy nói có đúng ko nhỉ, oánh nhầm thì toi

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Nhưng đúng như Bác gì nói thì phải oánh, mà ko biết Bác ấy nói có đúng ko nhỉ, oánh nhầm thì toi

Bác đừng bức xúc, hãy đối xử khiếm nhã để thể hiện đúng bản chất tinh thần thể thao cao thượng của người Việt ! cái này cũng chỉ là lời đồn, mà có thật đi chăng nữa có lẻ đó là do tính của Lượng, chúng ta phải lấy lòng khoang dung để đối xử với người khác, mong các bạn khi chọn thầy thì nên cân nhắc thật kỹ, thông tin từ bạn bè, bản thân tìm hiêu. Như mình đây trước khi học cũng tìm hiểu rất rõ về HLV của mình và giờ quả là không lầm, anh lo cho mình từ chút 1, hướng dẫn tất cả những gì liên quan đến bóng bàn, giờ giấc thì không phải nói, lúc mình đánh sai anh không la mắng mà chỉ nhẹ nhàng nói và hỏi mình tại sao, nếu thấy đánh hỏng liên tục thì anh cho nghỉ 1 lúc vì biết mình mệt ! Trước hết chúng ta nên kính trọng người khác để được người ta kính trọng lại, mình luôn đi tập đúng giờ và Thầy của mình cũng vậy. Thật hạnh phúc khi mình chọn được 1 người thầy tốt để thỏa sức tập luyện để thể hiện hết niềm đam mê. Mình khuyên các bạn ở DĨ An nếu có điều kiện nên tìm đến Hoa Lư học Thầy Nghĩa . mình cam đoan các bạn cũng sẽ có cảm giác như mình người Việt mình hay có câu : " trăm nghe không bằng một thấy " nhưng trăm lần thấy cũng không bằng 1 lần thử, các bạn cứ thử bỏ ra tầm 1tr để thử xem mình nói có đúng không nhé !
Cho mình xin lỗi Lượng nhé vì đây là topic của Lượng mà mình lại vào nói về thầy của mình, mình chỉ muốn các bạn yêu Bóng Bàn ở Bình Dương có thêm lựa chọn để nâng cao trình độ, tiến đến phát triển BB ở tỉnh nhà thui !

meoluoitmb

Đại Tá
Bác đừng bức xúc, hãy đối xử khiếm nhã để thể hiện đúng bản chất tinh thần thể thao cao thượng của người Việt ! cái này cũng chỉ là lời đồn, mà có thật đi chăng nữa có lẻ đó là do tính của Lượng, chúng ta phải lấy lòng khoang dung để đối xử với người khác, mong các bạn khi chọn thầy thì nên cân nhắc thật kỹ, thông tin từ bạn bè, bản thân tìm hiêu. Như mình đây trước khi học cũng tìm hiểu rất rõ về HLV của mình và giờ quả là không lầm, anh lo cho mình từ chút 1, hướng dẫn tất cả những gì liên quan đến bóng bàn, giờ giấc thì không phải nói, lúc mình đánh sai anh không la mắng mà chỉ nhẹ nhàng nói và hỏi mình tại sao, nếu thấy đánh hỏng liên tục thì anh cho nghỉ 1 lúc vì biết mình mệt ! Trước hết chúng ta nên kính trọng người khác để được người ta kính trọng lại, mình luôn đi tập đúng giờ và Thầy của mình cũng vậy. Thật hạnh phúc khi mình chọn được 1 người thầy tốt để thỏa sức tập luyện để thể hiện hết niềm đam mê. Mình khuyên các bạn ở DĨ An nếu có điều kiện nên tìm đến Hoa Lư học Thầy Nghĩa . mình cam đoan các bạn cũng sẽ có cảm giác như mình người Việt mình hay có câu : " trăm nghe không bằng một thấy " nhưng trăm lần thấy cũng không bằng 1 lần thử, các bạn cứ thử bỏ ra tầm 1tr để thử xem mình nói có đúng không nhé !
Cho mình xin lỗi Lượng nhé vì đây là topic của Lượng mà mình lại vào nói về thầy của mình, mình chỉ muốn các bạn yêu Bóng Bàn ở Bình Dương có thêm lựa chọn để nâng cao trình độ, tiến đến phát triển BB ở tỉnh nhà thui !
Khéo lắm............................

hibiki

Moderator

Những ai có mặt ngày ở ngày thi đấu đó sẽ công nhận những lói nói của tôi là thật vì tôi đã không thêm không bớt 1 lời nói nào qua câu chuBện trên

Phạm Nguyễn Quốc Hùng

Bạn Hùng ơi, bạn chỉ nghe thôi nhưng sự thật thì sẽ là sự thật, mà sự dối trá sẽ là sự dối trá.

Mình là Văn (chơi ở CLB Dĩ An - khu phố Thắng Lợi, sát bên khu phố Nhị Đồng 2 - nơi có CLB Long Môn) và những người trong cuộc đều biết nhưng đâu có ai lên tiếng đâu bạn? Vì người ta biết rõ quy luật nhân quả và sự đào thải; bạn không nhất thiết phải vào topic chiêu sinh của CLB Long Môn để nói thế đâu, làm thế sẽ cản trở công việc kinh doanh và gây dựng phong trào của người ta đấy, và sẽ có ý kiến rằng cho rằng bạn là người ở CLB Dĩ An wa nói xấu CLB Long Môn?. Mình thì không muốn điều này xảy ra vì ở Thị xã Dĩ An chỉ có 2 CLB này mà thôi.

Thử nghĩ xem, nếu đúng CLB Long Môn như vậy thì những người dự định sẽ học (mình nghĩ 95% là những người sống ở Dĩ An và khu vực lân cận) thì người ta đều biết CLB này tốt hay xấu (vì tiếng lành đồn nhanh, tiếng xấu đồn xa dữ lắm) và từ đó sẽ đưa ra sự quyết định đúng đắn cho riêng mình.

Bình luận từ Facebook