Chương trình huấn luyện đặc biệt tại clb Duy Hưng

drmatchetzoola

Đại Tá
Thanks Duyhungclub!

Cảm ơn CLB Duy Hưng, chương trình ý nghĩa, năng động và khoa học quá, nhưng hơi khó cho một số trình độ, mình rất muốn tham gia học tập vì đang còn nửa phép năm, nhưng khổ nỗi đang sử dụng 2 mặt gai (FH: Killer của Dr Neubauer, BH: Orgirinal của Hallmark), vậy mình xin đăng ký tham gia khóa huấn luyện gai được không?

shinichi_86

Trung Uý
Cảm ơn CLB Duy Hưng, chương trình ý nghĩa, năng động và khoa học quá, nhưng hơi khó cho một số trình độ, mình rất muốn tham gia học tập vì đang còn nửa phép năm, nhưng khổ nỗi đang sử dụng 2 mặt gai (FH: Killer của Dr Neubauer, BH: Orgirinal của Hallmark), vậy mình xin đăng ký tham gia khóa huấn luyện gai được không?
CLB Duy Hưng rất hân hạnh được đón nhận anh về tham gia với đội hình học viên. Đánh gai thì tập theo kiểu gai được mà, nhưng theo quan điểm của em thì anh vẫn nên dùng một mặt mút, sẽ có nhiều người muốn giao lưu với anh hơn ^^.

hermesqn

Trung Uý

ha ha

Bình luận từ Facebook