CHƯƠNG TRÌNH CHO MƯỢN ĐÁNH THỬ CỐT VỢT HÙNG CA

o3ma

Đại Tá
Cũng định CN nào sang Gia Lâm một chuyến mà chưa đi được! Có lẽ sang tận nhà sx thì tốt nhất rồi!
Sang đấy sẽ có đủ các loại đao kiếm cho bạn thử. Hợp e nào rước về luôn. Nhất cử, lưỡng tiện.

Linh69

Đại Tá
Bác Thắng có thể cho rõ địa chỉ của chú Hùng Ca ko!? sao phải qua đò!? - qua cầu Chương Dương đi còn xa ko!?

pper

Trung Uý
Bác Thắng có thể cho rõ địa chỉ của chú Hùng Ca ko!? sao phải qua đò!? - qua cầu Chương Dương đi còn xa ko!?
Bạn nào biết địa chỉ post lên đây đi, Có lẽ nhiều người cũng muốn sang đó giao lưu học hỏi và mua cốt, ủng hộ hàng việt nam chất lượng cao.

Red Arc

Đại Tá
Bạn nào còn băn khoăn chưa quyết định được có nên mua cốt vợt Hùng Ca kg thì cứ alo và cho địa chỉ, mình sẵn sàng gửi cho các bạn mượn để test thử. Mình hiện có 3 cây và cũng đang cho vài người bạn thử cảm giác.

chichkidao

Moderator
Bạn nào biết địa chỉ post lên đây đi, Có lẽ nhiều người cũng muốn sang đó giao lưu học hỏi và mua cốt, ủng hộ hàng việt nam chất lượng cao.
muốn qua tận nơi thì phải qua nhà em trước.có gì em dẫn đi :D
em Đạt

phungducthang

Đại Tá
Tôi không thạo đường lắm, nhưng nếu qua Chương Dương đi QL 5 thì đến Trâu Quỳ, rẽ theo đường vào ĐH NN 1 thì phải, đi theo đường Bát Tràng, Kim Lan chính là 1 phần của Bát Tràng trước đây.
đt bác Hùng Ca 097 622 89 81, hỏi chủ nhà là chắc ăn

Daoky09

Đại Tá
Tôi cũng muốn sang tận nơi nhưng không biết địa chỉ.

phungducthang

Đại Tá
Bác Hùng Ca đứng giữa.

o3ma

Đại Tá
Tôi không thạo đường lắm, nhưng nếu qua Chương Dương đi QL 5 thì đến Trâu Quỳ, rẽ theo đường vào ĐH NN 1 thì phải, đi theo đường Bát Tràng, Kim Lan chính là 1 phần của Bát Tràng trước đây.
Đi từ HN sang thì hết cầu Chương Dương các bác rẽ phải theo đường đê đi Bát Tràng. Cứ thẳng đường đê là đến. Từ đầu cầu Chương Dương đến đó cỡ 12, 13km.
Các bác tham khảo bản đồ: http://www.gis.downappz.com/vn/ha-noi/gia-lam/kim-lan.html

Daoky09

Đại Tá
Tôi vừa vào Việt Bản đồ tìm được rồi, hơi loằng ngoằng đấy.

o3ma

Đại Tá
Tôi vừa vào Việt Bản đồ tìm được rồi, hơi loằng ngoằng đấy.
Rất dễ, không loằng ngoằng tí nào. Tại nhìn trên bản đồ nó thế. Từ HN sang theo 3 cầu (Chương Dương, Vĩnh Tuy, Thanh Trì) thì hết cầu các bác rẽ phải trực chỉ theo đường đê sông Hồng là đến. Đơn giản hơn quả giật bóng xoáy xuống nhiều.:).

Last edited:

phungducthang

Đại Tá
Rất dễ, không loằng ngằng tí nào. Tại nhìn trên bản đồ nó thế. Từ HN sang theo 3 cầu (Chương Dương, Vĩnh Tuy, Thanh Trì) thì hết cầu các bác rẽ phải trực chỉ theo đường đê sông Hồng là đến. Đơn giản hơn quả giật bóng xoáy xuống nhiều.:).
Chính xác, cứ dọc bờ sông thẳng tiến đến Kim Lan thì hỏi.

Bình luận từ Facebook