Chung kết đồng đội nam Seagame 29: Việt Nam - Singapore (bản highlight)

haboll

Đại Uý
Chiếc HCV Seagame 29 quả thật là 1 điều kì diệu của bóng bàn Việt Nam trong suốt nhiều năm qua!
Hôm nay em có làm video để các bác xem lại ^^
Em đang hoàn tất các video còn lại các bác cứ vừa xem, vừa bình loạn vừa đợi :3 Em sẽ ra video nhanh nhất có thể cho mọi người xem hehe
Mời mọi người cùng thưởng thức:
1, Đinh Quang Linh - Gao Ning

2, Nguyễn Anh Tú - Clarence Chew

3, Đoàn Bá Tuấn Anh/Đinh Quang Linh - Gao Ning/Pang Xue Jie

4, Nguyễn Anh Tú - Pang Xue Jie

5, Những pha bóng đẹp của trận chung kết

Last edited:

ga mo

Đại Tá
Ngày mai (7/11) bắt đầu giải Đức mở rộng rồi, giải này tập trung hầu hết các đại cao thủ trên thế giới tham gia, mức độ cạnh tranh cao không kém giải thế giới (chỉ thiếu Ma Long, Fang Bo ở giải đơn nam và Ding Ning - giải nữ) mà thôi, các quốc gia khác cũng đưa rất nhiều cao thủ tham gia như ở giải nam Nhật với 16 cao thủ hàng đầu, Đức có 14 cao thủ, Hàn có 11 cao thủ, các cao thủ hàng đầu của thế giới còn lại đều có mặt như Freitas Marcos, Samsonov, Gauzy Simon, Karlsson Kristian, Karlsson Matias, Aruna Quadri, Canderano Hugo, Drinkhal, Groth Jonathan, Gardos Robert, Gacina Andrej ... vì vậy sức cạnh tranh cũng cực kỳ khắc nghiệt. Ở giải nữ tình hình cũng thế khi CHN đưa sang tới 16 đại cao thủ, chỉ thiếu mỗi Đinh Thị Ninh mà thôi. Vậy mà chưa thấy bác nào mở topic để anh em chém cho vui nhỉ, Bác Lion đâu rồi, cho anh em vui tí đi.

Bình luận từ Facebook