Chúc mừng năm mới - Lịch bóng bàn Việt Nam 2013 !

hunghanoi

Super Moderators
.

Năm nay thay vì mua lịch in sẵn để sử dụng,LĐ BBVN đã đưa hình ảnh những VĐV ưu tú của mình lên những tờ lịch đón mừng năm mới !Với phương châm tự đổi mới mình,đổi mới toàn diện,hy vọng BBVN sẽ có sự chuyển biến tích cực trong thời gian tới.

Chức mừng năm mới - hình ảnh lịch bóng bàn Việt Nam xin giới thiệu cùng bà con !

binhyb

Moderator
.

Năm nay thay vì mua lịch in sẵn để sử dụng,LĐ BBVN đã đưa hình ảnh những VĐV ưu tú của mình lên những tờ lịch đón mừng năm mới !Với phương châm tự đổi mới mình,đổi mới toàn diện,hy vọng BBVN sẽ có sự chuyển biến tích cực trong thời gian tới.

Chức mừng năm mới - hình ảnh lịch bóng bàn Việt Nam xin giới thiệu cùng bà con !

Có lịch bb VN 2013 để treo ở mỗi CLB và mỗi thành viên bb diễn đàn hoặc bất cứ ai đam mê bóng bàn để quảng bá cho bb Việt Nam rất là hay đấy chú hunghanoi ạ. Nhưng lịch mua ở đâu và giá ntn đậy?

hunghanoi

Super Moderators
Có lịch bb VN 2013 để treo ở mỗi CLB và mỗi thành viên bb diễn đàn hoặc bất cứ ai đam mê bóng bàn để quảng bá cho bb Việt Nam rất là hay đấy chú hunghanoi ạ. Nhưng lịch mua ở đâu và giá ntn đậy?

Mình đặt in (trọn gói) cho Liên đoàn với giá 65nghin/c. công việc đã gần xong,bạn nào quan tâm có thể đăng ký ngay để mình báo in thêm !

Drhongson

Đại Tá
Em đăng ký 4 cuốn nhé anh (1 cuốn gởi tặng chị Mai oldamutat Hà nội ,1 cuốn gởi cafe ANCOI ĐÀ NẴNG ,
1 cuốn gởi Trảm Phong quán của Hải chotietlon , 1 cuốn cho em ở Sài gòn ).

Anh em khắp nơi nhanh tay đăng ký để anh Hùng tiện việc in ấn đóng gói nhé .

Last edited by a moderator:

ruoubakich

Trung Tá
Mình đặt in (trọn gói) cho Liên đoàn với giá 65nghin/c. công việc đã gần xong,bạn nào quan tâm có thể đăng ký ngay để mình báo in thêm !
Mình đăng ký một cuốn có thể gửi ( Hằng vợ Đ T Dũng hoặc Hải chọc Trảm Phong Quán và lấy tiền luôn tại đó ) . Cảm ơn !

Piing poong

Thiếu Uý

Em xin đăng ký 3 cuốn nhé, bác cho em số tk để em chuyển tiền luôn ạ, VCB thì tiện cho em. Nếu không thì bác cho phương thức e chuyển trực tiếp hoặc gián tiếp ạ

hunghanoi

Super Moderators
Mình đã gọi cho xưởng in,họ đã in xong từ hôm qua,nhưng vẫn đồng ý lắp bản in thêm cho mình 30 cuốn nữa.Kính báo bà con gần xa.Xưởng in cho biết cuối ngày mai họ sé giao lịch.

oldamultat

Trung Sỹ
Em đăng ký 4 cuốn nhé anh (1 cuốn gởi tặng chị Mai oldamutat Hà nội ,1 cuốn gởi cafe ANCOI ĐÀ NẴNG ,
1 cuốn gởi Trảm Phong quán của Hải chotietlon , 1 cuốn cho em ở Sài gòn ).

Anh em khắp nơi nhanh tay đăng ký để anh Hùng tiện việc in ấn đóng gói nhé .

Xúc động nghẹn ngào quá Drhongson ơi!

hunghanoi

Super Moderators
Mình gọi cho xưởng in liên tục,lịch đã in xong nhưng còn phải làm khâu hoàn thiện nên vài ba hôm nữa mới giao được.Khi nào có trong tay mình sẽ alo ngay !

Bình luận từ Facebook