Chú ý: Góp ý - Bình luận - Dự đoán Hải Dương Premiership 2012

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
tôi đồng ý với ý kiến của a minh ú.nên có 1 cuộc họp để rút kinh nghiệm về lươt đi vừa rùi

Không phải là nên có một cuộc họp. Mà BTC đã lên lịch ngày, giờ cụ thể để tổ chức buổi họp Dung ạ. Hôm đó thay mặt BTC trân trọng mời Dung dự họp luôn nhé.

P/s: Dung không đọc bài trước chú viết trước bài của cháu à?

yenhd1986

Binh Nhì
tôi xin có 1 ý kiến thế này, mọi người xem có ổn ko nhé: theo như tôi biết thì hiện nay đang là thời điểm BTC cho phép các đội được chuyển nhượng và bổ sung VDV, vì thế sau khi hết hạn chuyển nhượng rất mong BTC công bố lại danh sách nhân sự của các đội vào 1 topic khác để tiện theo dõi. Rất cảm ơn BTC đã nỗ lực hết mình để có 1 HD pre thành công.

Thắng râu

Binh Nhì
Thông báo ban tổ chức. Thay mặt Chủ tịch CLB HD. CTN Bổ sung vận động viên Nữ.: Đặng ngọc Quyên. 13.3.1989 ( B2) vào đội HD. CtN 3 vậy đề nghị BTC xác nhận. Xin cảm ỏn
Đề nghị BTC cho xin thông tin hợp lệ về trường hợp trên cho mọi người trong các đội biết xin cảm ơn.

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
Đề nghị BTC cho xin thông tin hợp lệ về trường hợp trên cho mọi người trong các đội biết xin cảm ơn.

- Trường hợp của Quyên được bổ sung vào HD - CTN 3 các đội đã biết. Bạn là thành viên của đội nào thì theo mình bạn hãy hỏi trực tiếp đội trưởng của mình thì sẽ có câu trả lời nhanh hơn đấy.

P/s: BTC sẽ không trách nhiệm trả lời những thông tin của các nick lạ trên topic của Hải Dương Premiership. Nếu các thành viên nào cần hỏi, góp ý, trao đổi những thông tin gì với BTC đề nghị các bạn nói rõ tên thật của mình và hiện tại đang sinh hoạt tại CLB nào? Hay đang công tác hay hoạt động ở đâu? Mong các bạn thông cảm.

T/M BTC HẢI DƯƠNG PREMIERSHIP 2012
Lê Quang Vinh

Last edited by a moderator:

hatbui

Binh Nhì
đề nghị bác kiemsac cho xin 2 tấm ảnh của 2 vdv mới bổ sung , chứ ghi tên ko thế này ko ai biết dc là ai mà b2

Đơn giản như ngày, tháng, năm sinh còn không có...Yến lại đề nghị có ảnh nữa thì hơi khó.
Không biết chú Kiemsac nghĩ gì...? có phải do sơ xuất không ? nhưng A cho rằng chú rất ẩu. Đăng ký như vậy là làm khó cho BTC rồi :confused:

kiemsacHD

Trung Sỹ
Vào thời điểm hiện tại BTC không xác nhận thông tin đăng ký bổ sung của đội CLB Hỏa Châu vì những lý do sau:
1- Đại diện đội CLB Hỏa Châu chưa có ý kiến bằng văn bản hoặc thông qua điện thoại trực tiếp với BTC về việc bổ sung 2 VĐV này.
2- Khi đội CLB Hỏa Châu đăng ký bổ sung cần phải có những thông tin chính xác về VĐV như: Điểm số, đang công tác hay đang tham gia cho CLB nào.... Lúc đó BTC mới có căn cứ để xác nhận.
3- Nếu không có những thông tin chính xác thì phải đưa ảnh của VĐV mình muốn đăng ký lên Thread này để các đội cũng như các thành viên quan tâm được biết.
- Cảm ơn BTC
- Sáng nay máy kia của e giật quá, ko làm gì được, viết vài câu cũng phải đợi máy treo.
- Thớt kia do máy treo e đã post nhầm mà mọi người vẫn cứ spam bên đó mặc dù tên topic đã đề - No Spam
- Do chưa có ảnh 4x6 được nên tạm thời e post 2 ảnh này lên để các anh nhận mặt.
- Tuy có thêm 2 vận động viên này đội Hỏa Châu cũng ko thể mạnh lên được, nhưng Để có phong trào thêm anh em vào chơi cho quần chúng, giải Hải Dương Pre được đông vui nhộn nhịp có anh có em.
1/ vđv Đoàn Duy PHương B2: hiện đang chơi ở clb Hưng đen và CTN

2/ vđv Nguyễn Trung Kiên B2, hiện đang là Bí thư đoàn trường đh tdtt Từ Sơn (người Hải Dương mình) Con chú Quang (đàn ghita) trước nhà ở Phạm Hồng THái.

3/ Em đưa mọi thông tin như trên, ảnh chân dung như vậy chắc mọi người cũng đã nhận ra. kính BTC xác nhận cho 2 vđv trên để giải có thêm những tay vợt mới và phong trào bb chúng ta ngày càng phát triển hơn.

Hungtq

Administrator
Hôm nay ra CLB của Hưng đen và gặp gỡ VĐV Đoàn Duy Phương và xem Phương thi đấu
Hungtq xác nhận Phương trình độ B2

ngainguyen

Binh Nhất
Còn VĐV Kiên lên bàn bạc 1 chút,,,Kiên hiện là giáo viên bóng bàn Đại học Từ Sơn..Thường gọi là ( Kiên Quang ) Từng đánh các giải nghiệp dư HD ..Kiên sinh năm 1981 thì phải...Từng tranh giải chung kết cùng Hiếu Ngân và Hoàng Tàu,,Chiến kinh Môn v.v. Nếu tính trình độ thực sự thì theo tôi Kiên phải Trình B1 ( đây là ý kiến của tôi ) Mong các đội trưởng các đội vào xác nhận cùng BTC để đưa ra trình độ chính xác của VĐV này cho chính xác...Xin cám ơn

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
2/ vđv Nguyễn Trung Kiên B2, hiện đang là Bí thư đoàn trường đh tdtt Từ Sơn (người Hải Dương mình) Con chú Quang (đàn ghita) trước nhà ở Phạm Hồng THái.

vinhsu_HD xác nhận Nguyễn Trung Kiên; B2, hiện đang là Giáo viên Bộ môn Bóng bàn và là Bí thư đoàn Trường ĐH.TDTT Từ Sơn - Bắc Ninh.

Hungtq

Administrator

TÂM ĐIỂM CỦA VÒNG ĐẤU NGÀY 07/11/2012​

CLB Công chức HD vs CLB Ánh Sáng.

Trận đấu sẽ được diễn ra lúc 15h15 tại CLB HD của cao thủ Hưng đen (cạnh chợ Thành Đông khu đông Nam Cường)
BTC trân trọng thông báo để ACE được biết và đón xem

Bình luận từ Facebook