Cho hỏi chút về Mitzutani Jun Special Edition

hatuanvinh

Binh Nhất
@Mr.DJ: Lâu không vào diễn đàn bị chém sứt sẹo nên nổi cáu! coi như anh nhạy cảm quá, rút kinh nghiệm!
@Ruahoguom: Em cần kiếm gấp để chơi, TMB của bác đâu nhè ra coi xem nào, ok thì em lấy sợ gì!

vinhlocht

Đại Uý
Ông có cây ZLC limited cán đuôi cá,asia số 13 ko?
Nếu có cho luôn đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Dạo này hoành tránh nhỉ ? lâu lâu không lên diễn đàn thấy tình hình thay đổi nhiều qua ? tôi có cây số 08 ông có dám xem không ? 80g hàng mới 100%
nếu nhìn thấy đảm bảo ông với Hà Tuấn Vinh ngất luôn

vinhlocht

Đại Uý
@Mr.DJ: Lâu không vào diễn đàn bị chém sứt sẹo nên nổi cáu! coi như anh nhạy cảm quá, rút kinh nghiệm!
@Ruahoguom: Em cần kiếm gấp để chơi, TMB của bác đâu nhè ra coi xem nào, ok thì em lấy sợ gì!
Không có cốt xịn chơi cũng dễ nổi cáu lắm < mọi người thông cảm cho bạn tôi tý

Ruahoguom

Thiếu Uý

He he chú đừng tưởng bở nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Dạo này hoành tránh nhỉ ? lâu lâu không lên diễn đàn thấy tình hình thay đổi nhiều qua ? tôi có cây số 08 ông có dám xem không ? 80g hàng mới 100%
nếu nhìn thấy đảm bảo ông với Hà Tuấn Vinh ngất luôn

Tôi hơi duy tâm vì số 08 là ko phát nên bán,cho,tặng,biếu.............tôi đều ko ..................oánh được!!!!!!!!!
Nên chắc chắn có nhìn thấy hay ko thì cũng ko ngất đâu.

cttuan

Moderator
E đã đánh qua TMB Lmt TMB ZLC thường cả Mizu thờng và Mizu spec. Cây Mizu Spec đúng nhưng 1 bác nói, cán gần giống Maze (cảm nhận của em, cây spec nhìn xấu hơn cây Mizzu thường). Đựng trong hộp nhôm, có thêm 3 quả bóng. Cảm nhận Mizu spec ko khác mizu thường.
Còn TMB lmt lớp ZLC dày hơn cây thường, đánh cảm giác bóng cũng khác nhé.
http://bongban.org/forum/showthread...đẹp-Hãy-cùng-ngắm-nhìn-các-chân-dài-nào/page5

Last edited:

vanuc

Đại Tá
Do mình chuẩn bị chơi lại BB nên đang định sắm kiếm mới, mình đang phân vân có nên mua cây Jun Special hay chơi lại TMB Z. Hỏi mọi người xem có ai chơi thử cây này chưa cho xin ít cảm nhận. Cây này giá gấp đôi TMB Z nên hơi đắn đo!

Theo mình nghĩ nếu có điều kiện cứ chơi hàng Special đi, có chơi là sẽ hay và lại còn ít đụng hàng nữa, nhưng không biết giá em nó bao nhiêu và mua ở đâu được nhỉ?.....................

cttuan

Moderator
Ở VN thfi ko biết, nhưng mấy shop ở Nhật có bán. Giá bằng TMB ZLC
Theo mình nghĩ nếu có điều kiện cứ chơi hàng Special đi, có chơi là sẽ hay và lại còn ít đụng hàng nữa, nhưng không biết giá em nó bao nhiêu và mua ở đâu được nhỉ?.....................

Bình luận từ Facebook