cho e xin review về mặt h8 và long V với ạ e đang tính quất mà hoang mang quá! @@

langngoi

Đại Tá
Bác nói rất hay rất đúng. Cái này có thể hợp với mình cái kia hợp với người khác ,quan điểm của mỗi người một khác . Bác đánh 2 tháng thì ko hiểu được mặt tầu được có người đánh đến 1 năm trời cũng chưa hiểu mặt tầu đánh thế nào cho hay . Mình đánh H3 NT 8 năm rồi giờ không đánh được mặt nào ngoài H3. Bác thông cảm đây em chỉ nói trong góc độ anh em chơi mặt tầu thôi
hì cái này em cũng giống bác chỉ biết chơi mặt Hurricane. còn cái kia em ko dám bàn chuẩn hay ko chuẩn của cái mặt. em chỉ nói nghiệp dư kỹ thuật chả ai giống ai, ko có khái niệm đúng hay sai mà em nghĩ tùy cách đánh. bác cũng chả thể học em để phá mặt vợt, mà em cũng ko thể học bác để đánh cho bền phải ko bác.

lamtq

Đại Tá
Bác nói rất hay rất đúng. Cái này có thể hợp với mình cái kia hợp với người khác ,quan điểm của mỗi người một khác .;) Bác đánh 2 tháng thì ko hiểu được mặt tầu được;) có người đánh đến 1 năm trời cũng chưa hiểu mặt tầu đánh thế nào cho hay . Mình đánh H3 NT 8 năm rồi giờ không đánh được mặt nào ngoài H3. Bác thông cảm đây em chỉ nói trong góc độ anh em chơi mặt tầu thôi
kinh 8 năm
e thì ít hơn mới từ cuối 2005 hồi mới ra cái hurricane market đến g.( hồi đó là hurricane chứ chưa có hurricane 2 hay 3 như sau này. ) thế nên chắc ko hiểu H3 = bác rồi
còn đồng chí @langngoi đánh mút Tàu có 2 tháng:rolleyes: tuổi j vào đây bàn luận. ko bjt j còn like nữa. Cấm like:cool::p

Last edited:

damme_bongban214

Thượng Tá
Bác nói quá chuẩn. không biết các Bác mua H3 NT ở đâu nhưng em mua nhà phân phối DHS ở Việt Nam mặt này bên Trung Quốc tặng cho nhà phân phối 1 năm được mấy chục mặt thôi có bán ở thị trường Việt Nam đâu

damme_bongban214

Thượng Tá
kinh 8 năm
e thì ít hơn mới từ cuối 2005 hồi mới ra cái hurricane market đến g.( hồi đó là hurricane chứ chưa có hurricane 2 hay 3 như sau này. ) thế nên chắc ko hiểu H3 = bác rồi
còn đồng chí @langngoi đánh mút Tàu có 2 tháng:rolleyes: tuổi j vào đây bàn luận. ko bjt j còn like nữa. Cấm like:cool::p
Mình đánh mặt tầu khoảng 8 năm H3 chợ 1 năm ,H3 tuyển tỉnh 2 năm .Đánh được 5 năm NT

langngoi

Đại Tá
Bác nói quá chuẩn. không biết các Bác mua H3 NT ở đâu nhưng em mua nhà phân phối DHS ở Việt Nam mặt này bên Trung Quốc tặng cho nhà phân phối 1 năm được mấy chục mặt thôi có bán ở thị trường Việt Nam đâu
hì bác chắc bị vụ ko bán, chỉ tặng ... làm nâng tầm em H3 nt quá, chỉ vì nó là dạng bia kèm lạc đối với npp vn thôi mà bác, chứ tại TQ ko đến mức thế đâu bác ạ.

damme_bongban214

Thượng Tá
hì bác chắc bị vụ ko bán, chỉ tặng ... làm nâng tầm em H3 nt quá, chỉ vì nó là dạng bia kèm lạc đối với npp vn thôi mà bác, chứ tại TQ ko đến mức thế đâu bác ạ.
H3 NT ở thị trường việt nam mình có bán nhiều đâu .còn ở trung quốc thì mua đâu chả được .

lamtq

Đại Tá
hàng tặng chắc là chuẩn hơn loại ae mình dùng rồi:(

lamtq

Đại Tá
E chỉ được thử mấy cái này dạo gần đây và H3Nt orange hồi trc, ăn sái nên ko bjt có ngon ko

nhưng trình chắc còi hoặc hàng Fake nên thấy chả khác mấy cái H3mk e đang dùng

hi vọng có ngày đc bác @damme_bongban214 chỉ giáo

Last edited:

ketquadi

Thượng Tá
Cái này hay này. Thua mới là điều đáng tiếc hehehehe. E yêu bác rồi đó.
Có gì đâu mà choáng bạn bạn đã là niềm đam mê nên rất bình thường có khi tiêu còn nhiều hơn thế . đánh mà bị thua còn đáng tiếc hơn muốn vứt vợt luôn . mình đang chơi cốt Kinh 3 . FH H3 neo lot xanh .BH ten 05 bạn đoán tổng thiệt hại là bao nhiêu

damme_bongban214

Thượng Tá
E chỉ được thử mấy cái này dạo gần đây và H3Nt orange hồi trc
View attachment 48542 View attachment 48541
View attachment 48536View attachment 48537 View attachment 48538 View attachment 48535
nhưng trình chắc còi hoặc hàng Fake nên thấy chả khác mấy cái H3mk e đang dùngView attachment 48539

Rất mong được giao lưu học hỏi với mọi người . Những điều mình biết chỉ là hạt muối ngoài biển khơi. Những điều chưa biết còn rất nhiều ngoài biển

ketquadi

Thượng Tá
Cái này hơi ngược à nha. E ko nghĩ Ten 80 để FH hợp lý hơn ten 05, và BH thì Ten 05 ko bao giờ hợp lý bằng Ten 64 và 05FX bất kể lối chơi nào nếu đánh ten e thấy cũng chỉ nên chọn BH cho ten 05fx hoặc 64, 05fx tạo xoáy, moi trái, flick trên bàn...
Đánh kinh 3 mà đánh H3 Nữa
là tuyệt hay .Nếu đánh được mặt tầu không thì đánh ten cũng rất hay nếu đanh ten nên đánh fh ten 80 bh ten 05 .Hoặc 2 05 là tuyệt nhất

damme_bongban214

Thượng Tá
E chỉ được thử mấy cái này dạo gần đây và H3Nt orange hồi trc
View attachment 48542 View attachment 48541
View attachment 48536View attachment 48537 View attachment 48538 View attachment 48535
nhưng trình chắc còi hoặc hàng Fake nên thấy chả khác mấy cái H3mk e đang dùngView attachment 48539

Hàng ĐỈnh cao khó kiếm trên Việt Nam không quá 10 Người đang dùng

damme_bongban214

Thượng Tá
Cái này hơi ngược à nha. E ko nghĩ Ten 80 để FH hợp lý hơn ten 05, và BH thì Ten 05 ko bao giờ hợp lý bằng Ten 64 và 05FX bất kể lối chơi nào nếu đánh ten e thấy cũng chỉ nên chọn BH cho ten 05fx hoặc 64, 05fx tạo xoáy, moi trái, flick trên bàn...
Cả nước Việt nam yếu trái bản thân khi đánh trái ko ra lực được khi đánh 64 trái cho cảm giác rất có lực về đôi công và đấm trái nhưng phòng thủ không thể hay được. mình không nói đỉnh cao chỉ nó ở kía cạnh phong trào khi đôi phương giật đỉnh cao mới đấm trái luôn hỏi phong trào không chặn giảm lực chặn chuẩn hay sao .không gò công sao hay bóng sang trái giật trái sang phải giật phải .Một cốt vợt 1 mặt vợt phải phù hợp với lối đánh của bản thân không ai giống ai

Bình luận từ Facebook