china superleague 2021

bachikho

Đại Tá
hơi đáng tiếc cho team FZD khi mình ku béo k gánh nổi (Xu Haidong số 3 hơi non, số 2 Lin Gaoyuan thì vẫn nhược điểm cố hữu - tâm lý yếu kém trong các thời điểm then chốt), thế là k đc coi trận tái đấu FZD - ML
chiều nay 17h30 bắt đầu ck nam, dự là ML, WCQ sẽ bóp 2 trận đơn, team LJK nếu k kéo lại đc trận đôi thì sẽ đi 0-3

Last edited:

fairplay83hp

Đại Uý
Mình xem full 2 trận của FZD và LJK (1 vòng bảng và 1 là Bk) thì thấy LJK là cái gì đó rất xương đối với FZD, cứ gặp LJK là thấy Fan loay hoay với chiến thuật. trái cũng khó đè mà phải cũng khó khăn. china hiện tại thì chỉ hay và hấp dẫn khi xem ML - FZD - LJK. 3 ông này đánh với nhau tốc độ cao sướng mắt.

bachikho

Đại Tá
Mình xem full 2 trận của FZD và LJK (1 vòng bảng và 1 là Bk) thì thấy LJK là cái gì đó rất xương đối với FZD, cứ gặp LJK là thấy Fan loay hoay với chiến thuật. trái cũng khó đè mà phải cũng khó khăn. china hiện tại thì chỉ hay và hấp dẫn khi xem ML - FZD - LJK. 3 ông này đánh với nhau tốc độ cao sướng mắt.
chỉ có FZD khó khăn khi gặp LJK thoai, ML bóp mũi LJK, hơi tiếc k đc coi trận tái đấu FZD - ML, có lẽ CNT hiện tại chỉ có FZD làm khó đc ML, ML vẫn trên tầm các tay vợt khác 1 bậc

bachikho

Đại Tá
dù LJK đi chủ lực 2 trận nhưng công lớn là ZY và ZQH lội ngược dc trận đôi, ZQH ăn WCQ, ZY dù thua ML nhưng đánh cực hay trận đó, cá nhân tui đánh giá ML-ZY là trận hay nhất trong trận ck

chilinh141

Trung Uý
dù LJK đi chủ lực 2 trận nhưng công lớn là ZY và ZQH lội ngược dc trận đôi, ZQH ăn WCQ, ZY dù thua ML nhưng đánh cực hay trận đó, cá nhân tui đánh giá ML-ZY là trận hay nhất trong trận ck

bạn WCQ có thái độ thi đấu kém quá. Thua gì bạc nhược 0-11. Quá coi thường ...

ducanhmh

Đại Tá
Chuquiu thua 19 điểm liên tiếp, từ dẫn 8-3 rồi thua 8-11 (8 điểm)+ séc sau thua 0-11. Chưa bgio thấy chuỗi thua điểm dài như vậy giữa 2 tay vợt cùng đẳng cấp, thậm chí trc trận chuquin còn đc đánh giá nhỉnh hơn!

AndroCS7

Đại Tá
Chuquiu thua 19 điểm liên tiếp, từ dẫn 8-3 rồi thua 8-11 (8 điểm)+ séc sau thua 0-11. Chưa bgio thấy chuỗi thua điểm dài như vậy giữa 2 tay vợt cùng đẳng cấp, thậm chí trc trận chuquin còn đc đánh giá nhỉnh hơn!
ZQH thủ tốt quá, WCW tấn công ko kết thúc dc có vẻ bị tâm lý nặng, tay cũng ko còn chuẩn xác nữa

bachikho

Đại Tá
công nhận tâm lý yếu kém, có ku LJK có vẻ lì nhất, k xô xê j cả

dantruong

Binh Nhì
em vẫn luôn thích xem lối đánh ZQH ko giống như mấy cái máy bắn bóng khác... ngẫu hứng pha chút nghệ sĩ tuy ko bằng Xuxin, nếu duy trì phong độ ổn định nằm top 5 China vài năm nữa ko khó.

Pluripotenial

Đại Uý
Fangbo chính thức tuyên bố giải nghệ.

Attachments

333.7 KB · Đọc: 71

Bình luận từ Facebook