chiều và tối hôm qua có Bác nào quay mấy trận đấu của Giải Bóng Bàn Doanh Nghiệp Hp

Tieubachlong93

Trung Sỹ
Chiều hôm qua tiếc quá e không đi xem được, không biết như thế nào ??? Có Bác nào quay mấy trận đánh đơn nam không up lên cho ae trên diễn đàn xem với ạ ^^!

thangRau

Đại Uý
Nếu có quay lại video chắc khả năng có mấy bác ở Thanh Hóa và ABIC thôi, vì nam nhóm 1 là chung kết giữa Lâm "gai" và Hoàng-Thanh Hóa,
Phải nói giải DN HP này khâu thông tin truyền thông trên dd là quá koém...cần phê bình mấy bác thành viên dd ở đất Cảng...Hic

cắt khéo

Binh Nhất
Nếu có quay lại video chắc khả năng có mấy bác ở Thanh Hóa và ABIC thôi, vì nam nhóm 1 là chung kết giữa Lâm "gai" và Hoàng-Thanh Hóa,
Phải nói giải DN HP này khâu thông tin truyền thông trên dd là quá koém...cần phê bình mấy bác thành viên dd ở đất Cảng...Hic

cực kỳ là kém -đấu ở thành phố mình mà moi thông tin cho diễn đàn đều mù tịt -các thành viên đất cảng chỉ giỏi ra đồ sơn ăn hải sản thôi -còn bb dù có thi đấu ở sân nhà nhưng thông tin quá kém

thangRau

Đại Uý
Thông tin của nội dung Vợt dọc trong giải sẽ được đưa lên trong topic "Clb những người chơi Vợt Dọc" bác nhé.
Nhất là Nam - Hải Phòng, nhì Sơn - Hải Dương, ba Thương - Nam Định và Minh - Hải Dương

Bình luận từ Facebook