Chia buồn cùng anh Dũng chị Hằng Vitas

Status
Không mở trả lời sau này.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Lâu lắm em không vào diễn đàn, hôm nay ol vào diễn đàn xem chút thông tin được biết anh chị đã đóng cửa cửa hàng bóng bàn, trong lòng thực sự cảm thấy buồn vì những người đam mê bóng bàn đã mất đi một địa chỉ cung cấp dụng cụ bóng bàn, cửa hàng và anh chị cũng đóng góp công sức rất nhiều vào việc gây dựng diễn đàn trở thành sân chơi, nơi kết nối anh em trong cả nước và nước ngoài đam mê bóng bàn. Mặc dù chưa mua hàng của anh chị lần nào và cũng chưa ra cửa hàng lần nào (vì khoảng cách địa lý xa) nhưng qua các anh em chơi bóng bàn em rất kính trọng anh chị và cửa hàng. Trong lòng thực sự thấy buồn khi một cửa hàng bóng bàn có tiếng đã close! Chúc anh chị chuyển hướng làm ăn phát đạt!!!

tranvietanh

Trung Tá
Cũng buồn với thông tin này...................................................................................Chúc Anh chị Dũng Hằng sẽ thành công trong con đường tương lai đã chọn. Nghề làm dâu trăm họ cũng lắm phức tạp nhưng em tin, VITAS chắc chắn đã là một thương hiệu bóng bàn rất đáng tin cậy cho AE.

szlc

Thượng Tá
mình là buồn nhất... cam đoan luôn, bảo vệ anh em thì bị chửi là.. anh hùng bàn phím, lại còn mang tiếng gián tiếp hay trực tiếp gì đó làm thương hiệu Vista sụp đổ... Lại còn bị nghi ngờ ý này ý nọ, mình thề là mình ko bán đồ bóng bàn hay thứ gì liên quan....
Anh chị em vào nói giúp http://www.bongban.org/threads/vista-dung-hoat-dong-vista-va-nhung-nguoi-ban.22494/

Trainee

Đại Tá
mình là buồn nhất... cam đoan luôn, bảo vệ anh em thì bị chửi là.. anh hùng bàn phím, lại còn mang tiếng gián tiếp hay trực tiếp gì đó làm thương hiệu Vista sụp đổ... Lại còn bị nghi ngờ ý này ý nọ, mình thề là mình ko bán đồ bóng bàn hay thứ gì liên quan....
Anh chị em vào nói giúp http://www.bongban.org/threads/vista-dung-hoat-dong-vista-va-nhung-nguoi-ban.22494/

Trời ơi, chuyện kinh doanh, chuyện tiền bạc. Nghĩ nát óc ra mới dám mở một cái cửa hàng, bất đắc dĩ lắm mới tính chuyện đóng. Ở đời có ai sống vì người khác đâu anh. Kể cả đi làm từ thiện thì cũng là làm cho cái tâm, cái tôi của người ta sướng thôi.
Nếu nói vì vụ này thì chẳng qua là thêm 1/10000000 phần giọt nước cuối cùng thôi, nghĩ làm chi cho mệt óc anh.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook